PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อากทราบเกี่ยวกับโปรแกรม Winhex ใน Windows 7 ครับ

Precious
11th January 2012, 16:59
ผมอยากทราบว่าโปรแกรม Winhex นั้น สามารถใช้กับ Windows 7 ไหมครับ ? เนื่องจากผมโหลด 16.3 มา แล้วมันบอกว่าใช้กับ Win 7 ได้

อาจจะไช้ได้ก็จริงแต่ทำไมผมถึงเวลา กด Alt + F9 เพื่อจะ Open Ram แต่ปัญหาอยู่ที่ว่า พอมผมจะ Open Ram แล้วมันดันไม่เจอไอ้ที่ชื่อว่า Physical Memmory

ซะเนี่ยซึ่งผมจำเป็นต้องใช้ตัว Physical Mem นี่ซะด้วยสิครับ ผทควรจะทำไงดีหรือว่ามันไม่สามารถใช้ win 7 ได้ครับ เนื่องจาก XP ลองแล้วมันก็เจอซะนี่ - -"

รบกวนผู้รู้ีนะครับ ขอบคุณมากครับ