PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : assassin's creed - revelation (มีปัญหาการลงดันครับ)

hunkacer
11th January 2012, 23:50
คือปัญหาไม่ได้มีอะไรมาก เล่นโหมดเนื้อเรื่องได้ตามปรกติ แต่พอออกมาเล่น Desmond เพื่อไปเข้าดันเจี้ยน(ของ Desmond) พอเข้าไปปุ๊ปกด Yes แล้วหน้าจอก็กลายเป็นสีดำ แต่พอรอได้สักพักมันก็เด้งไปหน้า Desktop เลยอะครับ ไม่ทราบว่าเป็นที่อะไร?

whiteking7
12th January 2012, 00:44
คือปัญหาไม่ได้มีอะไรมาก เล่นโหมดเนื้อเรื่องได้ตามปรกติ แต่พอออกมาเล่น Desmond เพื่อไปเข้าดันเจี้ยน(ของ Desmond) พอเข้าไปปุ๊ปกด Yes แล้วหน้าจอก็กลายเป็นสีดำ แต่พอรอได้สักพักมันก็เด้งไปหน้า Desktop เลยอะครับ ไม่ทราบว่าเป็นที่อะไร?
ของเถื่อนเล่นไม่ได้จ่ะ
อยากเล่นต้องของแท้จ่ะ

jackylucky
12th January 2012, 19:47

^
^
^

ตามเรปบน มาเล่นด้วยกันนะครับถ้ามีโอกาส ขอฝากไว้นะครับ ถ้าสนใจคลิกลายเซ็นผม เล่นกันหลายๆคนสนุก(มาก)กว่าอยู่แล้ว

- - --- - - - -- - -- -

ลองโหลด crack skidrow 1.01 มาลงครับ หาได้ทั่วไป (เกลื่อนมาก) ตามเน็ต ตอนผมเถื่อนอยู่ลองแล้วหายครับ