PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Ps3 slim ซื้อในพิษณุโลกในเมือง ซื้อที่ไหนครับ

suravong
12th January 2012, 15:59
รบกวนคนเคยซื้อ Ps3 ด้วยนะครับผมไม่รู้จักร้านขายเลยอยู่ในเมืองแท้ๆ -*- รู้จักแต่พวกไอที อยากลองเล่น Console มั่ง

framuspom
13th January 2012, 10:02
ก็ส่วนใหญ่ก็มีขายทุกร้านนะคับ แต่ถ้าให้ดีเลย ลงไปดูที่กรุงเทพดีกว่าคับ

เพราะจาถูกกว่าคับ พิโลกจาขายแพงกว่ากรุงเทพคับ

cloudgigvery
13th January 2012, 10:19
ผมจำได้ว่า ซื้อ ps3 ของผมที่อนุสาวรีย์ ร้าน จีคอนเนอร์ เพราะตอนนั้นที่สมุทรสาคร มีแต่ร้านเกมส์ที่มีขายแต่ xbox360 ผมก็เลยจำใจค้นหาร้านจากในเน็ต และนี่แหละที่มา

ผมรู้แต่สมุทรสาครอ่ะ เพราะบ้านผมอยู่สมุทรสาคร ขอโทษทีนะครับ

เป็นกำลังใจขอให้หาได้เร็วๆนะ เพราะยังไงที่ไกล้ๆจะสะดวกกว่าอยู่แล้ว แต่เดี๋ยวนี้ผมไม่ค่อยไปได้ร้านเกมส์นะ ชอบจะสั่งซื้อทางเน็ต ผ่าน ebank กสิกรไทย เพราะบางที มันมีที่ไม่ถูกใจ ก็หาในเน็ตเอา