PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามอะไรติดเรทหน่อย เป็นความรู้ 18+

August
12th January 2012, 19:14
คือว่าอยากจะรู้ว่าเวลาเราจะมีอะไรกับผู้หญิง

เราจะเริ่มยังไงอะครับ คือผมประมาณว่า เวอร์จิ้น บริสุทธิ๋ ใสซื่อ อยู่

เอาชัดๆก็คือ ' ทำไม่เป็น ' อะครับ

แล้วพอดีหน้าตาผมก็คือไม่ได้ขี้เหร่อะครับ ก้มีคนจีบเรื่อยๆ

เพื่อนผมก็บอก ' เอาดิ เอาดิ ' เอ่อออม ผมก็คิดสงสัยอะนะว่าทำกันยังไง เริ่มยังไง

แล้วแบบเพื่อนผมมันบอกประมาณว่าตัวเองมันชำนาญมากไรงี้

ผมก็อยากรู้อีกว่าเวลาเริ่มเนี่ย เราจะเริ่มใส่ถุงตอนไหน ก่อนที่จะเอาไอตัวน้อยของเราใส่เข้าไป

ทำอะไรกันก่อนบ้าง แล้วแบบเรื่องลีลานี่ ทำอะไรกันยังไง ผมเห็นสมัยนี้แรงมากทั้งผู้หญิงผู้ชาย

บอกท่านู้นท่านี้ ผมก็ไม่รู้ว่าเวลามีอะไรกันจริงมันเปลี่ยนท่ากันบ่อยจริงป่าว ?

ปล. ออกแนวหื่นๆแหะเรา
ปล2. ตอบมาไม่ต้องอายเนอะ ถือว่าให้ความรู้เด็กน้อย

musicmaneon
12th January 2012, 19:30
กูเกิ้ลช่วยได้ครับ ลองหาดูในนั้นจะดีกว่านะ หาเว็บพวกแบบว่าเกี่ยวกับความรักและแนะนำเรื่องนี้ น่าจะมีอยู่บ้างแหละ

แต่ถ้าให้ตอบ ผมว่านะ ลุยเลยไม่ต้องไปกลัว ถ้ากลัว ก็จะทำอะไรไม่ถูก ลองผิดลองถูกไปเดี๋ยวก็เป็นครับ

(เพื่อนคุณบอกว่าชำนาญ เค้าจะบอกว่าชำนาญไม่ได้ครับ ถ้าไม่มีครั้งแรก จริงป่ะ)

SnackJack
12th January 2012, 19:44
ไอ้ผมก็ไม่ค่อยรู้เรื่องพวกนี้เท่าไหร่เหมือนกัน

เเต่ว่านะครับไม่เเนะนำให้ทำครับ - - เพราะถ้าผู้หญิงเค้ายังบริสุทธิ์เหมือนคุณมันก็ไม่ค่อยจะควรอะครับ

ส่วนถ้าจะเริ่มยังไงก็ จูบก่อนก็ได้ครับ เเล้วค่อยๆสร้างอารมณ์ - - ไม่ขออธิบาย เเล้วหลังจากนั้นคุณก็จะรู้หน้าที่เองครับ ^^

ปล. ก็ยังไม่เเนะนำอยู่ดีเพราะครั้งเเรกของผู้หญิง มันก็เหมือนเป็นความภูมิใจของสามีในอนาคตเขานะครับ ไม่รู้สิอธิบายไม่ถูก

Edit : แต่ถ้าเขาไม่บริสุทธิ์ก็ว่าไปอย่าง - -a

PEtCE
12th January 2012, 19:53
ถ้าเริ่มได้เดี๋ยวมันก็เป็นไปเองตามธรรมชาติอ่ะครับ

แต่ว่าถ้าอยู่วัยเรียนไม่เหมาะสมน่ะครับ

เพราะว่ามันจะก่อปัญหาทางสุขภาพจิตอย่างสูงครับ

....................................................

Jizsy
12th January 2012, 20:43
อย่าลืมใช้ถุงยางล่ะ
กลัวจะมาตั้งกระทู้ปรึกษาเรื่องท้องอีก อันตราย :bye

August
12th January 2012, 21:45
ผมไม่ได้จะไปทำอะไรใคร หรือจะไปทำให้ใครท้องหรอกครับ

แค่ถามเพื่อนเป็นความรู้เฉยๆ

Kyonman
12th January 2012, 22:04
ความรักไม่ใช้เรื่องบนเตียง!!!! ไปที่ระเบียงมั่งก็ได้~~~

ความเป็นมนุษย์ จะพาคุณไปเอง หึ หึ หึ

ไม่มีตายตัว จะส่าย ร็อค ส่ายป๊อป ก็ว่ากันไป

Veeliving
12th January 2012, 22:24
จขกท . จะเอาความรู้ไปทำอะไรเหรอ ~ 5555

รู้น่า แต่ถ้ารักกันจริงของแบบนี้ไม่จำเป็นหรอกครับ มันเป็นแค่ประเด็นรอง
แต่ถ้าจะทำอะไรก็ป้องกันด้วยนะเออ ท้องมาซวยจริง ๆ นะเออ ^^'

August
13th January 2012, 00:22
ไม่ช้ายยยยยย !!

ผมไม่ได้จะเอาไปทำอะไรกะใครเค้า คืออยากรู้ไว้

ถ้าเป็นไปได้อยากได้คำตอบ แบบละเอียดยิบๆๆๆ เลยอะ 555

ปล. แล้วก้ผมไม่ได้คิดว่า รักคนนี้ต้องมีอะไรกัน คนนี้น่ารักต้องมีอะไรกัน อะไรแบบนี้นะเออ.. คือแค่ต้องการอยากรู้ไว้จริงๆ

pmpor
13th January 2012, 00:33
:sweat มู้นี้มาแปลก !

รอผู้ใหญ่มาตอบครับ ๆ :yes

LoVEGothic
13th January 2012, 00:33
อยากถามว่า ที่ตั้งกระทู้แบบนี้คือ ก็อยากเหมือนกันใช่ไหมครับ -0-
ถ้าอยากล่ะ ก็................ บอกไม่ถูกอ๊ะ เด๋วสันดารหื่มกามออก 55555555555555+
คือเอาง่ายๆครับ พกถุงยางไว้ดีที่สุด แล้วเมื่อได้อยู่ด้วยกัน2-2แล้ว อารมมันจะพาไปเอง จูบเลย!!! จากนั้นก็^&*#^&*^$@&*(!^$&*@#%^$ End..
(อย่าลืมถุงยางล่ะ):friend

steroids
13th January 2012, 00:51
จะลองตอบหละกัน อืม. . . เรื่มจากการจูบครับ ส่วนผู้ชายนั้นต้องเซียน ในเรื่องของการปลดเสื้อในโดยใช้มือเด่วให้ได้เป็นเรื่องสำคัญเลย
จากนั้นกะเรือยๆ มา ปลดออกทีหละชื้นส่วนด้วยความชำนาญโดยไม่ใช่ 2 มือ ถ้าหากเป็นกระโปรงกะไม่ต้องถอดกะได้ ส่วนตอนที่จะ....นั้นมันจะมีช่วงพักเบรค กะคือเริ่มหื่นกันเต็มที่คุณกะเอาถุงยางมาใส่ หละกะ. . . . จนเส็ดควรถอดถุงยางให้ถูกวิธีเรื่องนี้สำคัญ ลองไปหาดูในคลิป เพราะอสุจิอาจจะหยดไปในช่องคลอดของผู้หญิง หลังจากนั้นกะมีความสุขไปอาบน้ำ จากนั้น 1 วันคุณจะเริ่มกังวน

ปล. แนะนำ18+ ไม่ควรทำจะดีที่สุด ใช้น้องอุ้มกะมีความสุขหละ

BarE
13th January 2012, 01:07
แต่งงานดูแล้วจะรู้ เอากันเพราะหื่น กันเอากันเพราะรักมันต่างกัน !!!!

SaNooKNi
13th January 2012, 01:17
สวมถุงยางก็ต่อเมื่อของท่านแข็งตัวเต็มที่ครับ และผู้หญิงก็ถึงจุดที่พร้อม ลีลารักมันก็ขึ้นอยู่กับคุณทั้งคู่ครับ จะเปลี่ยนท่าบ่อยแค่ไหนก็แล้วแต่

KOLEM
13th January 2012, 02:32
ถ้าอยากได้แบบละเอียดเดียวจับให้

เริ่มแรกนายก็อยู่ใน้ห้องหรือในที่ลับตาคนแบบ2-2

แล้วก็เริ่มมองตากัน พยายามสบตากันแบบไม่ห่าง

จากนั้นใช้มือลูบผมเค้า ใช้นิ้วจัดผมเค้าไปไว้หลังหูให้เรียบร้อย

บอกรักเค้าเบาๆ แบบจริงใจ ประมาณว่า (ผมรักคุณนะที่รัก คุณคือขั้วหัวใจของผม ผมอยากอยูกับคุณตลอดไป) อะไรประมาณนี้

พออารมย์กำลังมา จากนั้นก็บรรจง จูบ ที่ริมฝิปากอย่างแผ่วเบา และค่อยๆเริ่มเร่งระดับความเร็วเข้าออก

จากนั้นใช้ลิ้น ค่อยๆแย่เข้าไปในปาก (ไม่เป็นไม่เป็นไรเดียวก็เป็นเอง)

และจากนั้นนายก็ค่อยๆ กอด เค้าไว้ให้ร่างกายแนบชิดติดกัน ให้ความร้สึกอบอุ่นปลอดภัยแก่เค้า และเค้าจะเริ่มรู้สึกสบายใจ

ระหว่างที่ กอดและจูบกันอยู่ (ผู้หญิงต้องการการเล้าโลมมากกว่าเป็นพิเศษ มากกว่าผู้ชายที่แค่คิดก็ติดป๊บ)

และเค้าเริ่มผ่อนคลายก็ให้ใช้มือค่องๆเล้าโลม ส่วนต่างๆที่ไม่ใช้จุดสำคัญ รู้นะว่าตรงไหน ให้ใช้มือลูบไล้บริเวณ

ต้นแขน ต้นขา หลังและหน้าท้อง จากนั้น!!!! พอเค้าเริ่มรู้สึกผ่อนคลายและเริ่มหายใจแรงนิดๆ

ก็ ค่อยๆ!!! ใช้มือทั้งสองเปลื้องผ้าออกทีละชิ้น ทีละชิ้น ให้เหลือไว้บางส่วนจะได้ตื่นเต้น จากนั้นก็เล้าโลมต่อ

จนถึงเสื้อผ้าชิ้นสุดท้าย!! อย่างแรกนายจะได้เห็นของดีที่ไม่เคยได้เห็นมาก่อน 555+

.
.
.
.
.
.
ยังไม่จบ

จากนั้นเธอก็พร้อมอ้าขาให้คุณแล้ว แต่ถ้าครั้งแรกอาจจะอายนิดหน่อย

ทีนี้นายก็ต้องสำรวจว่าเริ่มมี่นำเมือกไหลออกมาจากบริเวณ...หรือยัง

ถ้ายังก็เล้าโลมต่อ ถ้ามีก็....ได้เลย แต่!!!จำไว้ว่าครั้งแรกเค้าเจ็บนะ นายก็อาจจะเจ็บเช่นเดียวกัน

และจำไว้เลยsexของผู้หญิงเกิดจากความรัก ไม่ได้เกิดจากความใคร่

เมื่อเด็จดอกไม้แล้ว ดอกไม้ก็ไม่อาจกลับคืนต้นได้

ฉะนั้นจะทำอะไรคิดดีๆมีแค่ครั้งเดียว ถ้านายเด็จมาแล้วและไม่ดูและมัน ดอกไม้ก็จะเหียวเฉาและเป็นดอกไม่ไร้ค่า

cloudgigvery
13th January 2012, 06:18
แนะนำไปดู หนังฝรั่งเรท R ครับ รับรอง รู้เรื่อง ... ง่ายๆสั้นๆครับ ถ้าเกิดนึกภาพไม่ออกจริงๆ ดูบ่อยๆครับ

fournarak
13th January 2012, 06:31
แนะนำไปดู หนังฝรั่งเรท R ครับ รับรอง รู้เรื่อง ... ง่ายๆสั้นๆครับ ถ้าเกิดนึกภาพไม่ออกจริงๆ ดูบ่อยๆครับ

เห็นด้วยกะน้องคนนี้..ศึกษาทฤษฏีไปก่อน ดีที่สุด พอถึงเวลาจริงก้อจำที่ได้ดูมาเดี๋ยวมันก้อเปนธรรมชาติเอง... ไม่งั้นก้อไปขึ้นครูเอา...

JoIozaa1@hotmail.com
13th January 2012, 06:39
จะทำอะไรต้องคิดก่อนน่ะครับ อย่าใช้อารมณ์พาไป น่ะ ครับ
ผมว่า มนุษย์ ทุกคนมี สัญชาตยานดิบ อยู่แล้วล่ะ ครับ
ขึ้นอยู่กับว่าเราจะปลดปล่อยมันตอนไหน เอง ครับ

goopae
13th January 2012, 07:26
ถ้าอยากได้แบบละเอียดเดียวจับให้

เริ่มแรกนายก็อยู่ใน้ห้องหรือในที่ลับตาคนแบบ2-2

แล้วก็เริ่มมองตากัน พยายามสบตากันแบบไม่ห่าง

จากนั้นใช้มือลูบผมเค้า ใช้นิ้วจัดผมเค้าไปไว้หลังหูให้เรียบร้อย

บอกรักเค้าเบาๆ แบบจริงใจ ประมาณว่า (ผมรักคุณนะที่รัก คุณคือขั้วหัวใจของผม ผมอยากอยูกับคุณตลอดไป) อะไรประมาณนี้

พออารมย์กำลังมา จากนั้นก็บรรจง จูบ ที่ริมฝิปากอย่างแผ่วเบา และค่อยๆเริ่มเร่งระดับความเร็วเข้าออก

จากนั้นใช้ลิ้น ค่อยๆแย่เข้าไปในปาก (ไม่เป็นไม่เป็นไรเดียวก็เป็นเอง)

และจากนั้นนายก็ค่อยๆ กอด เค้าไว้ให้ร่างกายแนบชิดติดกัน ให้ความร้สึกอบอุ่นปลอดภัยแก่เค้า และเค้าจะเริ่มรู้สึกสบายใจ

ระหว่างที่ กอดและจูบกันอยู่ (ผู้หญิงต้องการการเล้าโลมมากกว่าเป็นพิเศษ มากกว่าผู้ชายที่แค่คิดก็ติดป๊บ)

และเค้าเริ่มผ่อนคลายก็ให้ใช้มือค่องๆเล้าโลม ส่วนต่างๆที่ไม่ใช้จุดสำคัญ รู้นะว่าตรงไหน ให้ใช้มือลูบไล้บริเวณ

ต้นแขน ต้นขา หลังและหน้าท้อง จากนั้น!!!! พอเค้าเริ่มรู้สึกผ่อนคลายและเริ่มหายใจแรงนิดๆ

ก็ ค่อยๆ!!! ใช้มือทั้งสองเปลื้องผ้าออกทีละชิ้น ทีละชิ้น ให้เหลือไว้บางส่วนจะได้ตื่นเต้น จากนั้นก็เล้าโลมต่อ

จนถึงเสื้อผ้าชิ้นสุดท้าย!! อย่างแรกนายจะได้เห็นของดีที่ไม่เคยได้เห็นมาก่อน 555+

.
.
.
.
.
.
ยังไม่จบ

จากนั้นเธอก็พร้อมอ้าขาให้คุณแล้ว แต่ถ้าครั้งแรกอาจจะอายนิดหน่อย

ทีนี้นายก็ต้องสำรวจว่าเริ่มมี่นำเมือกไหลออกมาจากบริเวณ...หรือยัง

ถ้ายังก็เล้าโลมต่อ ถ้ามีก็....ได้เลย แต่!!!จำไว้ว่าครั้งแรกเค้าเจ็บนะ นายก็อาจจะเจ็บเช่นเดียวกัน

และจำไว้เลยsexของผู้หญิงเกิดจากความรัก ไม่ได้เกิดจากความใคร่

เมื่อเด็จดอกไม้แล้ว ดอกไม้ก็ไม่อาจกลับคืนต้นได้

ฉะนั้นจะทำอะไรคิดดีๆมีแค่ครั้งเดียว ถ้านายเด็จมาแล้วและไม่ดูและมัน ดอกไม้ก็จะเหียวเฉาและเป็นดอกไม่ไร้ค่า

ก็ตามนี้แหละครับ คุณควรจะต้องเล้าโลมผู้หญิงก่อนนะครับเพื่อให้มีน้ำหล่อลื่นในช่องคลอดของเขา ไม่งั้นระหว่ามี sex จะทำให้เขาเจ็บแสบได้จนอาจจะเกลียด sexไปเลยก็ได้

เพราะถ้าเกิดเขาไม่มีอารมร่วมมันอาจจะทำให้ฝ่ายหญิงเบื่อ sex ไปเลยก็ได้

ที่สำคัญก็อย่าลืมสวมถุงยางอนามัยด้วย คุณจะเสียบเค้าเมื่อไหร่ก็ใส่ถุงยางเมื่อนั้น

ถ้าเค้าไม่ยอมให้เอาก็ไม่ต้องไปบังคับเค้าหรอกนะครับ ถ้ารักกันจริงๆสักวันเขาก็ให้เสียบเองแหละ ยกเว้นว่าเขาเป็น 11 ร.ด.

แต่จำไว้อย่างหนึ่งนะ

ถ้าเขาเกิดติดใจขึ้นมาระวังดีๆนะครับ ฝ่ายหญิงจะกลายเป็นคนที่หื่นไปเลย

August
13th January 2012, 18:32
5 5 5 5 .

หลายท่านคงคิด จขกท แม้งหื่น อะไรประมาณนี้

คือผมพูดตรงๆนะ คือไม่ได้อยากอะไรขนาดนั้น

ต้องการอยากรู้ว่า เค้าทำอะไรกันยังไงพวกนี้ไง

แล้วเรื่องใส่ถุงนี่ ถึงไม่มีคนบอกผมก็คงรู้อยู่แหละ

แต่ส่วนมากเค้าก็บอก 'จะทำอะไรกันก็ใส่ถุงไว้ก่อน'

แล้วบางทีเด็กน้อยใสซื่อมันก็ไม่รู้ไปหมดทุกอย่างหรอกครับ

ก็เลยอยากถามเพื่อเป็นความรู้ครับ

jinzo
13th January 2012, 19:44
กาก ครับ ทำไม่เป็น 55555

ToshirO
13th January 2012, 19:48
55+ ผมว่าสมัยนี้ เวอร์จิ้น เท่กว่าเยอะ ก็คนในเสียไปแล้วมันโคตรเยอะเลย เห็นหน้าตาน่ารักนี้ โดนเกือบทุกคน เหอๆ
ผมว่ารอเค้ามหาลัยก่อนก็ยังไม่วาย(ผมนี่ อะไรก็มหาลัยทั้งนั่นเลย 55+)

ballba
13th January 2012, 19:49
มันเป็นศิลปะที่สามารถเรียนรู้ได้ด้วยตนเองครับ

Snop
13th January 2012, 19:50
ดูหนัง AV ไปด้วยทำไปด้วยรับรองได้อารมณ์สุดๆ

CanDiiZ
13th January 2012, 19:57
ถึงเวลาจริงก็ทำเป็นเองแหละครับ ไม่เห็นต้องมีใครสอนเลย

เรื่องท่าเยอะนั่นก็แล้วแต่คู่คุณแหละครับ

ลองเริ่มพลิกตัวเอาเค้าไปอยู่ข้างบนดูก่อน ถ้าเค้ายอม ที่เหลือก็เสร็จ

010555
13th January 2012, 21:46
ไม่มีท่าตายตัวครับลองหาศิลปะใหม่ๆด้วยตัวเองดูนะครับรับรอง... ส่วนถ้าไม่เข้าใจตรงไหน พี่ GooGle ช่วยได้ครับ ^^

BN_BOOM
14th January 2012, 00:18
มองตาแล้วค่อยๆ ขยับเข้าไปไซร้คออะ เม้มปากแล้วดูดกัดเบาๆด้วยก็ได้จะได้มีอารม แล้วก็ผลักลงไปนอนแล้วจัดเต็ม 5 5

Flyingsheep
14th January 2012, 01:24
ลองแล้วจะรู้ รู้แล้วจะรัก :rofl
ผมว่าเรียนจบแล้วค่อยทำดีกว่าครับ
ไม่ทำ ใช่ว่า อสุจิมันจะแข็งตัว เมื่อไหร่ :P

August
14th January 2012, 20:55
แล้วถ้า วิธีจูบ ดูด ปากอะไรพวกนี้อะ

อยากรู้ๆๆ :)

gecko
14th January 2012, 21:06
ไม่ต้องไปกังวล หรือกลัวหรอกครับ
ถ้าสองคนพร้อมจะลงใจ เรื่องอะไรๆมันก็ลงตัวครับ
ทุกอย่างมันไปตามท่าทางที่คนสองคนต้องการอยู่เเล้ว

Flyingsheep
15th January 2012, 01:55
แล้วถ้า วิธีจูบ ดูด ปากอะไรพวกนี้อะ

อยากรู้ๆๆ :)

ดูหนัง ฝรั่้ง อ่ะครับ เหมือนกันแหละ
แต่แค่เราเข้าไปเป็นพระเอก แค่นั้นเอง
อย่างที่บอกอ่า ต้องลอง แล้วมันจะมีจังหวะ ของมัน

warrapat007
15th January 2012, 18:24
จะลองตอบหละกัน อืม. . . เรื่มจากการจูบครับ ส่วนผู้ชายนั้นต้องเซียน ในเรื่องของการปลดเสื้อในโดยใช้มือเด่วให้ได้เป็นเรื่องสำคัญเลย
จากนั้นกะเรือยๆ มา ปลดออกทีหละชื้นส่วนด้วยความชำนาญโดยไม่ใช่ 2 มือ ถ้าหากเป็นกระโปรงกะไม่ต้องถอดกะได้ ส่วนตอนที่จะ....นั้นมันจะมีช่วงพักเบรค กะคือเริ่มหื่นกันเต็มที่คุณกะเอาถุงยางมาใส่ หละกะ. . . . จนเส็ดควรถอดถุงยางให้ถูกวิธีเรื่องนี้สำคัญ ลองไปหาดูในคลิป เพราะอสุจิอาจจะหยดไปในช่องคลอดของผู้หญิง หลังจากนั้นกะมีความสุขไปอาบน้ำ จากนั้น 1 วันคุณจะเริ่มกังวน

ปล. แนะนำ18+ ไม่ควรทำจะดีที่สุด ใช้น้องอุ้มกะมีความสุขหละ

ผมเห็นด้วยว่าจะ กังวนแน่นอน

SoraXXX
15th January 2012, 20:09
อย่าไปคิดมากเรื่องพวกนี้เลยครับ ถึงเวลามันก็จะมาหาเราเอง หรือถ้าทนไม่ไหว ก็หาเงินซักพัน ก็ได้แล้ว(ล้อเล่นครับ)
อย่างผมคบกับแฟนมา จะปีนึงละ ยังไม่เคยมีอะไรกันเลย เคยแต่นอนกอดกันเฉยๆ เธอก็ไม่เคย ผมก็ไม่เคย เราสัญญากันว่าจะมีอะไรตอนแต่งงาน :pleasantry
แต่ผมว่า ผมคงทนไม่ไหวก่อนแน่ๆ:o

tentaethaibio
16th January 2012, 00:05
หนังโป๊ช่วยคุณได้

fear5786
16th January 2012, 00:08
ป้องกันให้ดีล่ะนาย ถึงจะทำไม่เป็น ก็ต้องคำนึงเรื่องความปลอดภัยไว้ก่อน

darkzeroku
23rd January 2012, 03:48
ดูหนังแล้วค่อยๆศึกษากับแฟนแบบค่อบเป็นค่อยไป
มันก็อยู่ที่ขนาดและท่าทางของฝ่ายหญิง ถ้าคุณให้ผู้หญิงนอนกางขาเล็กน้อยครั้งแรกยังไงก็เจ็บ
เจ็บน้อยที่สุกต้องเล้าโล้มให้ ผญ มีอารมร่วมครับ ต้องจับขาฝ่ายหญิงตรงข้อพับลองจับดูมันจะเข้าล็อคเองโน้มตัวไปข้างหน้าเอามือถ้าวพื้น
จะเป็นถ้าที่อวัยวะเพศหญิงเปิดตัวมากที่สุดและก็เจ็บน้อยที่สุด
แล้วก็ไม่ใช่จับจัดพรวดเลยละ ผญ ครั้งแรกจะมีน้ำล่อลื่นน้อยครับ นอกจากจะช่วยตัวเองมาก่อนหรือไม่ก็เป็นคนอวบจะเยอะหน่อย
สุรปง่ายๆค่อยๆดันเข้าดันออกจนมีน้ำหล่อลื่นผู้หญิงเคลือบอวัยวะเพศเราจะง่ายครับ
อันนี้ให้ความรู้ตามหัวข้อนะครับไม่ได้มีเจตนาอนาจาร
เด็กๆรู้ไว้ก็ดีนะแต่อันตรายมันก็มีเยอะไม่คิดจะตั้งคำถามเกี่ยวกับอัตรายที่มากับเซ็กมั้งหรอเห็นถามแต่ทำยังไง

DukeInth
24th January 2012, 18:46
ถามอีกฝ่ายรึยังว่าเขาพร้อมรึเปล่า

Have Sex กับ Make Love มันต่างกัน

pcore2000
24th January 2012, 18:52
มันต้องดูหนัง ... ถึงจะรู้ตอนแรกก็ยังไม่รู้55+ พอดูก็อ้อๆๆเลยล่ะ 55+

phonrath
24th January 2012, 19:34
เฮ้อๆๆ จำไว้ก่อน 5555

bassurachar
24th January 2012, 21:41
หนังโป๊ คือคำตอบ

assist05
25th January 2012, 18:15

.
.
.
.
.
.
ยังไม่จบ

เซียนเลยนะเนี้ย
ถ้าไม่รู้ว่าอ้าขายังไงก็ให้เขาทำขาเป็นรูปตัว M อะครับ - -

DkTaP82
25th January 2012, 18:29
ขึ้นครู.. ผมไม่ต้องให้ใครสอน ก่อนทำศึกษามานาน จากหลุด18+ 555

August
25th January 2012, 19:49
ถ้าจะเริ่มครั้งแรก ยังไงดี ไปไม่ถูกเลย

protokas
26th January 2012, 17:59
แล้วแต่อารมณ์จะพาไปครับ :cool::cool:

miw1023
31st March 2012, 17:23
ดูซะ เว็บ Redtube ครับ

tff007
31st March 2012, 17:36
มองตาก็รู้แบ้วละนะว่ามันจะ ! กัน

August
31st March 2012, 18:35
ดันขุดขึ้นมาอีกเน้อ!

srika23
31st March 2012, 19:03
ลิ้นครับ ฝึกซะ

Snowbug
31st March 2012, 19:11
มันจะเป็นไปเองนะผมว่า ถ้าถึงเวลานั้น = =

eswc2011
31st March 2012, 19:24
ฟันศอก เตะก้านคอ มั้งครับ !! 5555 ,,,, ก็เริ่ม หอม แล้วก็ไซร้คอ ดูดคอ แล้วพอได้อารมณ์ก็ ใส่ถุง แล้วก็แยง ๆเร้าอารมณ์ แล้วก็จับยัดเลยยยยยย ย' เป็นอันว่าจบพิธี ครับ !

propinter
31st March 2012, 21:17

คุณ KOLEM ครับ ผมชอบประโยคนี้ของคุณมากอ่ะ คมมาก อ่านกี่ครั้งก็กินใจ

Deathbringer
31st March 2012, 21:21
ใครไปแงะขึ้นมาหนิ ปาดนี้ จขกท. เค้าเป็นโปรไปแล้วหละ

[26TH]OisHiZ
31st March 2012, 21:30
ของผมก็เริ่มจาก กอด ก่อน แล้วก็หอมแก้มตามด้วยเล่นลิ้น 555555+ แล้วก็เล้าโลมไปเรื่อยๆ จากนั้นก็.....นั่นแหละ (อย่าลืมใส่ถุงด้วยนะ)