PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอเกมส์ Harvest Moon - Back To Nature หน่อยครับ

vans101
22nd July 2011, 11:06
หามาหลายที่ ได้มาแล้วจากเวปอื่น เป็นโฟลเดอร์ ในโฟลเดอร์ก็เป็นไฟล์ EBOOT.PBP ขนาดไฟล์ 80MB กว่าๆ
ลองลงแล้ว เครื่องก็หาเจออยู่นะครับ แต่เข้าเล่นไม่ได้ครับ เครื่องผม PSP3006 FW 6.35
วิธีลง ผมก็ก๊อปลงทั้งโฟลเดอร์ตามที่เขาแนะนำไว้นะ mem>psp>game พอดีผมมือใหม่ด้วยครับ อาจจะไม่ค่อยรู้เรื่องมากซักเท่าไหร่
ใครพอมี หรือ เล่นอยู่ ช่วยทีครับ อยากเล่นมาก และถ้าใครมีวิธีลง ช่วยแนะนำวิธีลง แบบเล่นได้ชัวร์ๆ ก็รบกวนด้วยนะครับ
ขอบคุณล่วงหน้ามากๆๆๆๆเลยครับ