PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : จะเริ่มยังไงดี

joejoe0123
13th January 2012, 22:35
ถ้าเราเกิดเจอคนที่ชอบ ระหว่างกลับบ้าน เราจะทักทาย และ คุยเรื่องอะไรดีครับ

คุณก็พาเทอไปส่งที่บ้านเลยครับ :) ในเวลาเดินทางกลับ คุณก็คุยเรื่องชอบเที่ยวที่ไหน อาหารชอบกินอะไร กีฬาชอบอะไร (ซักประวัติให้หมด!)

ถ้าคุณไปส่งเขาที่บ้าน แล้วพ่อแม่เขาไม่อยุ่ คุณน่าจะได้รางวัลแจ๊กพ็อตนะ :o

อ่อ คือ จะเนียนไปบ้านเพื่อนครับ (แต่จริงๆจะไปเพื่อเจอเขานี่แหละ) คือเพื่อนผมอยู่ห้องเดียวกับเขาอะครับ :sweat

เจอกัน บ่อยๆ หรือ พึ่งเจอ ละครับ
ถ้าพึ่งเจอก็เนียน เข้าไปถามนู้นถามนี่ พวกรถสายไหนไปไหน จะไปนู้นนี่ยังไง อ่ะครับ
แล้วก็ถามชื่อถามเบอร์ กันหลง (ทางผมไม่หลงหรอก ผมกลัวหลงคุณมากกว่า)

ก็เคยเจอกันอยู่หรอกครับไม่กี่รอบเอง แต่เราคุยกันในfacebook ครับ จะเนียนไปก็กระไรอยู่ เพราะผมไปบ้านเพื่อน 5555

คุยเรื่องชีวิตของคนที่เราชอบเป็นส่วนใหญ่ครับ ชมเยอะ ๆ ก็ดีนะ สู้สู้ครับ ^^'

โอเค ครับ เธอสวยอยู่แล้วต้องชม

manU__gig
13th January 2012, 22:46
คุยกับเธอไปเลื่อยๆครับ แล้วถามว่า รักผมไหม ต้องถามนะครับไม่งั้นเธอจะหลอกคุณได้เหมือนผมนี่และ

pmpor
13th January 2012, 22:55
คุณก็พาเทอไปส่งที่บ้านเลยครับ :) ในเวลาเดินทางกลับ คุณก็คุยเรื่องชอบเที่ยวที่ไหน อาหารชอบกินอะไร กีฬาชอบอะไร (ซักประวัติให้หมด!)

ถ้าคุณไปส่งเขาที่บ้าน แล้วพ่อแม่เขาไม่อยุ่ คุณน่าจะได้รางวัลแจ๊กพ็อตนะ :o

Moozer
13th January 2012, 23:30
ผมก็เป็นพวกพูดไม่เก่งเหมือนกันครับ
ถ้าคนที่แอบชอบ แม้แค่จะทักชื่อยังไม่กล้าเลยครับ (เลยโสดอยู่แบบนี้ เกิดมาไม่เคยมีแฟนกับเขาสักคน)

Flyingsheep
14th January 2012, 01:10
เจอกัน บ่อยๆ หรือ พึ่งเจอ ละครับ
ถ้าพึ่งเจอก็เนียน เข้าไปถามนู้นถามนี่ พวกรถสายไหนไปไหน จะไปนู้นนี่ยังไง อ่ะครับ
แล้วก็ถามชื่อถามเบอร์ กันหลง (ทางผมไม่หลงหรอก ผมกลัวหลงคุณมากกว่า)

Veeliving
14th January 2012, 01:10
คุยเรื่องชีวิตของคนที่เราชอบเป็นส่วนใหญ่ครับ ชมเยอะ ๆ ก็ดีนะ สู้สู้ครับ ^^'

joejoe0123
14th January 2012, 09:05
กลัวจะตื่นเต้นทำตัวไม่ถูกสิครับ

youfon55
14th January 2012, 11:27
พาไปส่งเลย :D

nikorn
14th January 2012, 12:41
ส่งโรงเรียนเหรอ เง้ออ

UkuleleAlone
14th January 2012, 12:43
เตะ ตัดลากเข้าข้างทาง