PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามเกี่ยวกับเกม Batman Arkham City (PC) หน่อยจ้า

biobobzaa
14th January 2012, 18:57
ตามหัวข้อเลยจ๊ะ อยากทราบว่าเกม Batman Arkham City (PC)
1.มีชุด Costume ให้เปลี่ยนไหม ถ้ามี เปลี่ยนยังไงเหรอ
2.เวอร์ชั่น PC เราเล่นเป็น Catwoman หรือ Robin ได้ไหมอ่ะ เคยอ่านเจอในเวปบอกว่าเนื้อเรื่องของ Catwoman ต้องซื้อของแท้ แล้วโหลด DLC เพิ่มเอา (ถ้าจำไม่ผิดน่าจะเป็น xbox กับ ps3) ถ้าเป็นเวอร์ชั่น PC เราจะได้เล่นเป็นนางแมวยั่วสวาทหรือโรบินคู่หูแบทแมนได้ไหมอ่ะ
ปล. ไม่ใช่แผ่นแท้อ่ะ ตัวเกมโหลดเอาจากเวปนี้อ่ะจ่ะ เมี๊ยวววว!!!

xLuCiFeRx
14th January 2012, 19:02
1.ได้ครับต้องโหลดDLCมาและก็เล่นจบรอบนึงก่อน

2.เล่นได้แต่catwomanครับ ถ้าเราเล่นจบรอบนึงจะสามารถเลือกbatman หรือ catwomanมาเล่นก็ได้ครับ ส่วนเนื้อเรื่องเสริมต้องโหลดDLCมาลงครับ

RlucksN
14th January 2012, 23:04
ถ้าโหลดจากเว็บนี้มาส่วนใหญ่จะมีDLCแคทวูแมนให้อยู่แล้วนะ

ส่วนพวกสกินชุดแบทแมนต้องโหลดเอาครับ

ส่วนโรบินกับไนท์วิง ด่านใหม่ เป็นDLCเหมือนกันแต่เอามาเล่นได้เฉพาะชาเลนท์โหมด

biobobzaa
15th January 2012, 02:33
ถ้าเล่นครั้งแรก บางฉากจะให้เราเล่นเป็นนางแมวเหรอ ตัวเธอมีท่าจูบปากกับศัตรูแล้วอัดด้วยอ่ะ คลิกเมาส์มั่วๆแล้วมันติดขึ้นมา ท่านี้เซกซี่มากมาย > <"

Hippogriff
15th January 2012, 09:30
1. โหลด DLC มาต้องเล่นให้จบก่อน ถ้ายังไม่จบก็ใส่ code ตรง main menu ซ้าย ซ้าย ลง ลง ซ้าย ซ้าย ขวา ขึ้น ขึ้น ลง (ไม่รู้นะของเถื่อนใช้ได้เปล่า)

2. PC มี Catwoman ให้อยู่แล้ว