PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมโรคจิตไหม? หรือหื่นใช่ไหม? แต่ไม่ได้ก่อความเดือดร้อนให้ใครนะ

bararasza
15th January 2012, 14:51
ครับมีเรื่องจะมาเล่าครับเกี่ยวกับ ความจิตของตัวผม อายุ18 อาการมันเริ่มมีมั่งตั้งแต่ 12 ขวบ น่ะครับ แต่มัน จุดเริ่มต้นเลยก็ ป.1 เป็นคนที่หมก มาก พอดีไปเปิดเจอแผ่นอะไรไม่รู้ของน้า สมัยก่อน PS1 ครับ ดูหนังได้ ใส่แผ่นไป ไปจ๊ะเอ๋เข้ากับ หนัง AV ผมนั่งดู จน จบเลยหลังจากนั้น ผมก็หมกหมุ่นอยู่กับเรื่องพวกนี้ แบบว่า พยายามจะวาดรูปสาวXX ออกมาในกระดาษ แทนที่จะวาด นักรบปีศาจต่อสู้กัน จนพ่อไปเห็นผมก็เลิกวาด
แต่ดันมันรู้สึกชอบมอง สะดือสาวๆ แล้วก็คิดไปเรื่อย เช่น สะดือใน นิตยสารไรพวกนี้และหลงไหล จนต่อมาช่วง ม.1 ผมเข้าโรงเรียนใหม่ๆช่วงกีฬาสีจะมี รีดรุ่นพี่ใช่ไหม เวลาเขายกแขนชูขา ผมเหลือบไปเห็นลักแล้อันขาวใสแต่ไม่เรียบเนียนมากนะ แถมมีผม พรอมแพรม ผมรู้สึกหลงไหลไปเลย จากนั้นเลยเลิกดูสะดือ กลายไปเป็นดูรักแร้ แทน เช่นเคย เปิดนิตยสารดู แต่ในนิตยสาร มัน ผ่านการแต่งมาแล้วมันก็เนียนทุกรูปเลยเนียนจนเหมือนพาสติก ผมเลยเก็บไว้ข้างใน เวลากับรถเมย์ มีผู้หญิงขึ้นรถ ผมก็ดัน พยายามหาจังหวะที่จะมอง รอดช่องแขนเสื้อเข้าไป มองแล้วมันมีความสุขครับ แต่ก็มองโดยที่เขาไม่รู้ตัว ทุกครั้งเลย ยิ่งใส่สายเดี่ยวมายิ่งหวานเลย
และพักหลังๆ เริ่มกลับเย็น เนื่องจากนั่งสุมหัว กับเพื่อนๆ ก็ขึ้นรถช่วงเ็นคนแน่นเสียดทานกันมาก แทบจะเป็น สามี ภรรยากันเลย ผมบังเอิญ ไปยืนเบียดกับพี่สาว มหาลัยคนนึงครับ ผมได้กลิ่นกายครับ มัน เป็นกลิ่นตัวเลยนั่นแหละ ผมได้กลิ่นมันแล้วรู้สึก ไอ้นั่นตื่นตัวขึ้นมาทันที โรคจิตใช่ไหมแบบนี้ ชัดเลย มา เล่าให้ฟังครับ แต่ผมก็ไม่ได้ทำอะไรนะก็ยืนอยู่เหมือนคนปกติทั่วไปแต่ในใจอะไปไหนต่อไหนแล้ว จนปัจจุบัน ผมก็ยังเป็นอย่างนั้น
ไม่ว่าจะเห็นส่วนไหนของ สาวๆผมไม่เคยตื่นตัวเลยนอกจาก จะตรง รักแร้อะ และก็กลิ่น ฟลีโรโมน O_O

โรคจิตใช่ไหม แต่ไม่ได้สร้างความเดือดร้อนให้ใคร และไม่ได้ไปลวนลาม ใครนะครับ ทุกวันนี้แม้แต่เข้าใกล้ผู้หญิงที่ไม่รู้จักยังไม่กล้าเลยห่างออกมาตั้ง1-3เซนหากเบียดจริงๆ ผมพยายามควบคุมมัน

สำหรับคนไม่เข้าใจ สรุปครับ ผมโรคจิตไหมหื่นไหม
1.ชอบรักแร้สาวๆ สวยๆหุ่นดีดี แต่ไม่ต้องเนียนมากมาย ไม่ต้องขาวมากมาย ชอบมองมากเป็นขีวิตจิตใจ
2.ชอบกลิ่นตัว ไม่ใช่กลิ่นน้ำหอม แต่เป็นกลิ่น เต่า ของสาวๆ สวยระดับนึงเลยนี่สิ
3.ถ้าได้ข้อ1และ2 จะเกิดการตื่นตัวของ ....

ปล.เคยเจอผู้หญิงอาการเดียวกับผม หมายถึง ภรรยา เก่า ไม่เชิงเก่า แต่ว่า เอ่อ..... คุยวันเดียวได้และก็ยังเป็นเพื่อนต่อ เอาเพื่อนเอาฝูงหน่ะครับ แหะๆ -..- เค้าก็มาบอกว่า ชอบดมรักแร้ กลิ่นมันหอมดี -..- ผมก็ไม่กล้สจะพูดหรอก ฃมก็ชอบเหมือนกัน:p

อีกอย่างนะ: ผมไม่ว่าจะเห็น Milk เห็น จุดซ่อนเร้น Bottom Ass อะไรก็เหอะ ไม่เคยตื่นตัวอะแบบว่าเฉยๆ เหมือนเห็นผิวหนังทั่วไป แต่ถ้า จั๊กกะแร้น นี้ไม่ได้เลย เห็นปุ๊บแทบพุ่งเข้าใส่ ในใจนะ ในใจ

benz1230
15th January 2012, 14:59
เป็นปกติแหละครับ แต่บางคนไม่แสดงเท่านั้นเอง

แล้วไอ้กลิ่นตัวเนี่ย มันมีมาเพื่อสร้างอารมณ์ให้เพศตรงข้ามอยู่แล้วครับ

kaslnosa
15th January 2012, 15:00
ปกติ นะ ผม ก็ เคย เป็น ^^ :dance

eedeed
15th January 2012, 15:02
เจอพวกแล้วเรา นิสัยคล้ายๆเราเลยอะนายแต่เราไม่ดูรักแร้

earthsilver
15th January 2012, 15:13
เก็บไว้กับตัวไม่เป็นไรครับอย่าไประเบิดใส่ใครเค้าเข้าก็พอ

ผมเองก็มีส่ิวนวาดรูปอยู่เหมือนกัน(ก็สิ่งมีชีวิตที่เรียกตัวเองว่าโอตาคุหล่ะนะ) แม่เห็น เพื่อนรู้ แต่ก็ยังคงวาดต่อไป(อยากลองทำงาน graphic designer) ผมก็วาดมันหมดแหละ ตั้งแต่อย่างว่า ไปยันหรูๆ

"หื่นหน่ะปกติ แต่ถ้าไม่รู้สึกอะไรเลยหน่ะ ไปหาหมอดีกว่า" แม่ผมสอน...- -

magabers
15th January 2012, 15:16
หมกมุ่นมากไปไม่ดีนะฮ๊าฟฟฟฟฟฟ

Phenomenom555
15th January 2012, 17:14
อยากบอกว่าอารมณ์แบบเนี่ย (อารมณ์หื่นๆเนี่ย) มันก็มีกันทุกคนแหละครับ เพียงแต่มากน้อยแล้วแต่คน ผู้ชายอาจจะแสดงออกมามากกว่าผู้หญิง

เลยทำให้ดูเหมือนมีอารมณ์พวกนี้มากกว่า

:ask จขกท.มีพฤติกรรมแบบนี้ มันแปลกประหลาดมั้ย ดูไม่ดี หรือ หื่น หรือ แอบจิตรึเปล่า

:answer ไม่นะครับ คือเข้าใจว่า จขกท.อาจจะเป็นคนที่อารมณ์สูง (คล้ายๆผม :sweat) เลยทำให้ชอบมองบ้าง อะไรบ้าง มันก็แทบจะเป็นเรื่องธรรมดา

ของคนที่มีอารมณ์สูง

:ask แบบนี้ จขกท.เข้าข่ายพวกโรคจิตมั้ย

:answer ผมว่าไม่นะ สิ่งหนึ่งที่ต่างกันระหว่างคนที่อารมณ์สูงกับพวกโรคจิตทั้งหลายคือการแสดงออกครับ พวกโรคจิตอันนั้นเค้าจะแสดงออกมา

(ซึ่งส่วนใหญ่มักไม่ดี) เอาเป็นว่าอารมณ์อย่างว่าสูง มันก็เป็นเรื่องส่วนตัวของเราครับ

แค่อย่าไปสร้างความเดือดร้อนให้คนอื่นเป็นพอ

aodlnwlnwaod357
15th January 2012, 17:20
ของผมจะชอบ ดู หน้าอกสาวๆ อะ แบบว่า เวลาใส่เสื้อแล้วมันแน่น ออกมา มันทำให้ได้ รมณ์มว๊ากก ชอบ พวก ขาวสวยหมวยเซ็กตัวเล็ก อึ๋ม จะเพิ่มดัดฟันได้ยิ่งแจ่มงัฟ

nazaa
15th January 2012, 17:22
ของผมจะชอบ ดู หน้าอกสาวๆ อะ แบบว่า เวลาใส่เสื้อแล้วมันแน่น ออกมา มันทำให้ได้ รมณ์มว๊ากก ชอบ พวก ขาวสวยหมวยเซ็กตัวเล็ก อึ๋ม จะเพิ่มดัดฟันได้ยิ่งแจ่มงัฟ
มาแนวเดียวกับผม แต่ผมชอบแบบ ว่า ขาวสวยหมวเอ็ก ตัวไม่ต้องเล็ก แต่ขอให้ Milk ใหญ่ ก็พอ นะจร๊

88999892
15th January 2012, 17:26
มาแนวเดียวกับผม แต่ผมชอบแบบ ว่า ขาวสวยหมวเอ็ก ตัวไม่ต้องเล็ก แต่ขอให้ Milk ใหญ่ ก็พอ นะจร๊

เเต่ผมต้องตัวเล็ก 555+
มาตอบนะครับ

ดูรักเเร้นี่เเปลกมากๆ เเต่กลิ่นกายนี่ก็เหมือนคอมเม้นเเรกครับ มาเพื่อสร้างอารมณ์ทางเพศ ให้กับเพศตรงข้าม
เเต่ก็ ถือว่าอยู่ในเกณฑ์ เลยปกติไปหน่อยนะครับ เเต่ทำไมผมชอบมองที่ มิ้ลค์ กับขาอ่อน ว้ะ

aodlnwlnwaod357
15th January 2012, 17:32
ผมเนี่ย หนัก 95 ตัวใหญ่ ๆ แต่อยากกินเด็ก 5 55

Michiri
15th January 2012, 17:32

ขอประมาณท่านแต่ไม่กำหนดขนาดตัว :gamer:gamer:gamer:gamer:gamer:gamer:gamer

๛KID1412๛^__^
15th January 2012, 17:35
ไม่ผิดหรอกครับ แต่ถ้ามีใครเขาด่าว่าคุณก็อาจเป็นเพราะมันดูไม่เหมาะสมตอนที่แสดงออกมามั้ง

ต้องเก็บๆอาการหน่อยครับ แล้วก็หื่นในใจ

Tanongwa
15th January 2012, 17:39
เออว่ะเฮ้ย มีพวกแล้ว

restore
15th January 2012, 18:17
ผมว่ามันก็ต้องมีกันบ้างนะแบบนี้ แต่รู้สึกว่าท่าน จขกท. อาการเริ่มหนักแล้วนา อิอิ ลองข่มใจไว้บ้างครับ แล้วหาอย่างอื่นทำ ไม่งั้นต่อไปจะห้ามใจไม่ได้ เด๋วจะ ซี้ด ไปกันใหญ่ อิอิ

opal160
15th January 2012, 18:17
โรคจิตไม๊ ไม่มั้ง ธรรมชาติผู้ชาย

แต่ไม่เดือดร้อนใครก็เอาเหอะ แต่ให้เค้ารู้ละกัน เดี๋ยวยาว

bootbleach
15th January 2012, 18:27
ปกติ ครับเห็นสาววาบหวิว แล้ว ตื่นตัวครับ ชายใดไม่ตื่นตัว ก็ แปลก ละครับ

UkuleleAlone
15th January 2012, 18:29
เปิดเผยตัวเองก็เป็นนะคนเรา

NaZi_BF3
15th January 2012, 18:35
มันก็ไม่ได้โรคจิตหรอกครับ มันเป็นความชอบส่วน แค่เราอย่าไปทำให้ใครเดือดร้อนก็พอครับ

tompbio
15th January 2012, 18:41
โอ้ยพ่อคุณ อย่าไปคิดมาก ใครถามว่า "หื่นหรอ" ตอบไปเลยว่า "เออกุหื่น ทำไมว่ะ" หื่นแต่ไม่ทำร้ายใคร มันก็มีเยอะแยะ อย่างที่ จขกท.บอก ผมเข้าใจว่าเป็น รสนิยมส่วนตัว มากกว่า ดีกว่าพวกใส่หน้ากากหลอกกันไปวันๆ ทำตัวเป็นผู้ชายแสนดี แต่ในใจกุจะเอา อินี่ให้ได้

ปล. หื่นแล้วควบคุมตัวเองได้ดีแล้ว

T : O : P 22
15th January 2012, 18:47
เเต่ผมชอบ ส่อง milk มากกว่า เห็นเเล้ว =..+!

http://2.bp.blogspot.com/-u6F5c1tvpV0/ToE2bOfGKGI/AAAAAAAATuQ/GJWTZpuiqGw/s1600/5thElement6.gif http://www.deeja.net/images/emoticon/onion-head/onion-head-emoticon-86.gif

ปล.ก็ปกติของผู้ชายครับ คุณไม่ได้ก่อความเดือดร้อนให้ใคร ก็ดีเเล้วละครับ

5day-ago
15th January 2012, 18:50
"ผมเชื่อว่าผู้ชายทุกคนมีความหื่นเป็นของตัวเอง..." กล่าวโดย ผมเอง ^^

jengdexinw
15th January 2012, 18:52
ผมพูดตรงๆน่ะ ขี้อายต่อผู้หญิง+หื่น แต่ไม่กาม555+โรคจิตฉบับแอบ+ถามตัวคุณเองดูอีกครั้ง555

nawatc
15th January 2012, 18:55
ความหื่นมันมีในชายทุกคนแต่อย่ามีมากเกินไป

Aun_
15th January 2012, 19:02
ผมว่ากลิ่นตัวผู้หญิง มันทำให้มีอารมณ์นะ

ขอพูดบ้าง ไม่ว่าผู้หญิงคนไหนที่ผมอยู่ไกล้ มักจะมีกลิ่นแปลกๆ หอมๆ ไม่ใช่กลิ่นน้ำหอมนะ พอได้กลิ่นแล้วรู้สึกแปลกๆ 55+ แอบหื่นเล็กน้อย รู้สึกสบายๆ มันทำให้ผมรู้สึกอบอุ่น บลา บลา บลาๆ 555+

แต่ถ้าเป็นกลิ่นตัวผู้ชาย พวกที่ไปเล่นกีฬาหรือทำอะไรมา *****โคตรแรงอะกลิ่น 55+

deekiing
15th January 2012, 19:03
กระทู้ดักหื่น =..=

speed
15th January 2012, 19:20
เราว่าเป็นบ้างคนนะ อยู่ที่ว่าใครชอบส่วนไหนของผู้หญิง ส่วนเรื่องน้ำหอมนะผู้หญิงใส่น้ำหอมเพื่อให้ผู้ชายอย่างเรามองอยู่แล้วครับ ยกเว้นผู้ชายมองผู้ชายนี้ดิแปลก:sweat

bararasza
15th January 2012, 20:30
ผมไม่ได้ชอบกลิ่นน้ำหอมนะ ชอบกลิ่นตัวเลยอะดิ กลิ่นเต่าอะนะ -..- รู้ว่ามันแย่มากๆเลย แค่ได้กลิ่นที่ไร จะต้องมีตื่นตัว ต้องเป็น สาว สวยระดับนึงนะเลือกเหมือนกัน -..- เฉพาะกลิ่นสาวนะ กลิ่นผู้ชาย ไปไกลๆกุหน่อยเหม็นว่ะ แสส -..-

juventusfc001
15th January 2012, 20:35
ควบคุมมันไว้ครับ อย่าเกินกว่านี้ละ อิอิ