PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเรื่องโฟมล้างหน้าครับ

kimasd555
15th January 2012, 21:22
คือเวลาตอนเช้าผมอาบน้ำเสร็จตอนเช้าๆ

และทาครีมกันแดด ครีมบำรุงผิว แต่ว่าผมใช้ โฟมล้างหน้าของเม็น บิโอเร ครีมกันแดดของ นีเวีย ครีมบำลุงของ วาสลีน

ใช้คนละยี่ห้อมันจะเป็นไรใหม ไม่กล้าใช้อ่ะครับ

Veeliving
15th January 2012, 22:18
ไม่เป็นไรหรอกครับ มีอะไรก็ใช้****เลย 5555

ผลเสียผมก็ไม่รู้เหมือนกันนะเออ = =

BoatHaHa
16th January 2012, 01:39
อยากใช้ก็ใช้เลย ผมลองมาหมดแล้ว

โฟม Smooth E ครีมบำรุง Olay กันแดด วาสลีน

ไม่เห็นมีอะไรเลย อย่าคิดมาก - -*

Spermz
16th January 2012, 22:23
คือเวลาตอนเช้าผมอาบน้ำเสร็จตอนเช้าๆ

และทาครีมกันแดด ครีมบำรุงผิว แต่ว่าผมใช้ โฟมล้างหน้าของเม็น บิโอเร ครีมกันแดดของ นีเวีย ครีมบำลุงของ วาสลีน

ใช้คนละยี่ห้อมันจะเป็นไรใหม ไม่กล้าใช้อ่ะครับ

แล้วแต่คนครับ ส่วนใหญ่จะไม่เปนอะไร