PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Skyrim มีสูตรที่ทำให้เพื่อนร่วมทีมเป็นอมตะไหมครับ

SonTeen
15th January 2012, 23:00
คือผมอยากทราบว่าเกมส์ the elder scrolls v skyrim มีสูตรที่ทำให้เพื่อนร่วมทีมเป็นอมตะไหมครับ ถ้าใครรู้ก็ช่วยบอกหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ

TEE162
15th January 2012, 23:04
อยากได้เหมือนกันครับ เห็นมีคนบอกว่าถ้าเพื่อนตายแล้วจะชุบชีวิตไม่ได้ (ไม่แน่ใจนะ:sweat) เลยเอามากันไว้ก่อนดีกว่าครับ
ถ้าใครรู้ก็ช่วยบอกหน่อยนะครับ

kobitibugi
16th January 2012, 00:30
ผมไม่เคยเห็นเพื่อนตายเลยนะ (นอกจากผมพลาดเองฟันผิดตัว ตายซะงั้น)

ส่วนใหญ่พอเลือดหมดมัน จะล้มลงนั่ง แล้วลุกมาสู้ใหม่นี่ครับ

SonTeen
16th January 2012, 05:27
ผมไม่เคยเห็นเพื่อนตายเลยนะ (นอกจากผมพลาดเองฟันผิดตัว ตายซะงั้น)

ส่วนใหญ่พอเลือดหมดมัน จะล้มลงนั่ง แล้วลุกมาสู้ใหม่นี่ครับ

ขอบคุณมากครับ