PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : [ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ] คำถามสุด ART เกี่ยวกับ Notebook

MaximilianZ
16th January 2012, 18:17
มีใครพอจะทราบไหมครับว่า Notebook ที่ใช่อยู่ในปัจจุบันเนี้ย

เขาใช้ Style ทางศิลปะการออกแบบรูปทรงของ Notebook Style อะไร

พอดีจะเอาไปทำของบางอย่างในงานจบอะครับ

ใครทราบจักขอบคุณเป็นอย่างยิ่งเลยครับ

ปล.อาจารย์บอกว่าผลิตภัณฑ์ทุกชิ้นมี Style การออกแบบครับ (เผื่อใครถามว่ามันต้องใช้ด้วยรึ?)

the obsidian
16th January 2012, 18:22
แล้วแต่ยี่ห้อครับแอปเปิลเขาจะทำมาดีไซน์หรูไวโอ้เขาจะทำให้เล็กเปนส่วนมากเพื่อพกพาได้สะดวก(ส่วนตัวน่าจะเหมาะกับการเล่นเกมมากที่สุด)

Dark_Area
16th January 2012, 19:27
วิทยานิพนธ์ ?!?

โน้ตบุ๊ค style อะไรไม่รู้นะ รู้แต่ว่า(ความคิดเห็นส่วนบุคคล) มันก็ออกมาตามฮาร์ดแวร์ข้างในอ่ะ -..-
(คำถามในใจ:คงจะคิดสินะ ว่าทำไมไม่ทำเป็นรูป 3 เหลี่ยม >ตอบ:แล้วทำไม ทีวีไม่ทำ 3 เหลี่ยมล่ะฟร๊ะ ก็เหมือนกันแหละ อธิบายไม่ถูก TT)

MaximilianZ
17th January 2012, 22:31
ขอบคุณมากครับ