PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : STEAM มีปัญหาน่อ

wriy9oN
19th January 2012, 16:26
คือผม ไปเที่ยว ตจว เเล้วเอาโน๊ตบุ๊คไป เเละ มีเเต่เน็ต EDGE DTAC ผมจะเข้าไปซื้อใน STEAM เเต่เข้าเท่าไรก็เข้าไม่ได้ ไม่ทราบว่ามีวิธีเข้ามั้ยครับ จะไปซื้อเกมอ่ะครับน่อ วานผู้รู้ครับ

อ้ออีกอย่าง ก่อนไป ซื้อกล่อง MW3 เเท้มากะจะลงเเต่ลงไม่ได้เพราะ steam เข้าไม่ได้ครับ เฮ้อ 3Gก็ไม่ถึง นี่เเหละน่อ ไทยเเลน

whiteking7
19th January 2012, 17:30
คือผม ไปเที่ยว ตจว เเล้วเอาโน๊ตบุ๊คไป เเละ มีเเต่เน็ต EDGE DTAC ผมจะเข้าไปซื้อใน STEAM เเต่เข้าเท่าไรก็เข้าไม่ได้ ไม่ทราบว่ามีวิธีเข้ามั้ยครับ จะไปซื้อเกมอ่ะครับน่อ วานผู้รู้ครับ

อ้ออีกอย่าง ก่อนไป ซื้อกล่อง MW3 เเท้มากะจะลงเเต่ลงไม่ได้เพราะ steam เข้าไม่ได้ครับ เฮ้อ 3Gก็ไม่ถึง นี่เเหละน่อ ไทยเเลน
ของมันชัดๆอยู่แล้วน่อ อาจจะเป็นที่เน็ตน่อ อดทนรอน่อ
กินทามะ!!!555+

Earth's Bassist
19th January 2012, 18:21
EDGE คงแรงไม่พอสำหรับ Steam แหละครับ

wriy9oN
19th January 2012, 22:05
ได้เเล้วน่อ ใช้ 3G รายวัน AISเเทน เล่น mw3ได้เเล้วเย่ๆ ลงทุนซื้แเบอร์ aisใหม่ เยี่ยมๆ ขอบคุณน่อ ประเทศไทย