PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอรายชื่อเกมมันๆบนIphoneทีครับ^ ^

Zenonia
22nd July 2011, 19:29
ขอชื่อเกมหนุกๆบนIphoneทีครับได้ทุกเเนว
ขอบคุณล่วงหน้าครับ:victory:victory:victory:victory

Battlefield3
22nd July 2011, 19:35
Angry Birds แน่นอน

Zuzero
23rd July 2011, 13:51
ที่ผมเล่นอยู่อะนะ ก็เยอะเอาเรื่อง แต่คัดเอา ภาพงามๆ + ภาพปานกลางแต่เล่นเพลินนะครับ

Real Racing 2 = เกมส์แข่งรถ ที่ภาพสวยที่สุด (ในความคิดผมนะ)

Death Rally = แข่งรถเหมือนกันครับ แต่เพิ่ม Option มานิดหน่อยคือ ปืนเอาไว้ยิงเพื่อนข้างหน้า (ประมาณในหนังdeath raceนั้นแหละ)

Eternity Warriors = แนวฟันแหลกเก็บเลเวล เงิน Upgrade อาวุธ
(ปล.เชื่อต่อ Internet ขณะเล่นก็ได้นะครับ จ่ายเงินจริงซื้ออาวุธแรงๆ แต่เปลืองเงินเปล่าๆ)

Gun Bros = แนวเดียวกันครับกับ Eternity Warriors และก็มีให้เล่นฟรีใน FaceBook ด้วย

Infinity Blade = ภาพงามมาก แนว RPG แบบแตกต่างจากเกมส์อื่นๆ ลองหามาเล่นดูครับ

Samurai 2 = ก็เกมส์ใน PC นั้นแหละครับ แต่เอามาลงใน Iphone

Super Crazy Wars = ยิงแหลก คล้ายคลึงกับ Eternity Warriors และ Gun Bros ครับแนวทางการเล่นเหมือนกัน แต่ก็ ต่างออกมานิสนึงเรื่องการ
Upgrade

ยังมีอีกเยอะครับ ลองหาดูใน pandaapp.com ดาวโหลดเกมส์ทั้งหมดที่ผมบอกได้ในเวปนี้ ที่แล่มคือ Full ทุกเกมส์และทุกApp