PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีเรื่องสินค้าอยากจะถามพี่ Joker

lnwbs
22nd July 2011, 20:05
PSP game Collections ผมอยากถามว่าถ้าพี่ว่าถ้า ผมสั่งเกมใส่แผ่น พอได้แผ่นมาก็เล่นในแผ่นได้เลยหรอครับ เล่นได้ทุกเกมที่สั่งเข้าไปในแผ่นเลยไหมครับ แล้ว save เกมได้เลยรึป่าวครับ

joker
22nd July 2011, 20:09
เกมทุกเกมเป็นเกม PSP ที่อยู่ในรูปแบบ iso ครับ เมื่อได้แผ่นมาแล้วให้นำแผ่น DVD เหล่านั้นมาเปิดในคอมพิวเตอร์ และ Copy ไฟล์เกมที่ต้องการใส่ไว้ในเมมของเครื่อง PSP เท่านี้ก็เปิดเล่นเกมนั้นในเครื่อง PSP ได้แล้วครับ