PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : โปรแกรมป้องกันไวรัสอันไหนที่คิดว่าเจ๋งสุดครับ

dan34547
20th January 2012, 20:20
ผมอยากทราบว่า อันไหนดีอะครับใช้แล้วไม่มีปัญหามาก ถ้าให้ดี ขอลิ้งเลยด้วยก็ดีครับ

jokkasa123
20th January 2012, 20:44
Eset Smart Security ดีมากๆๆ แต่มีปัญหากับ User ตั้งค่าไม่ต้องแสกนโฟล์เดอรืได้ด้วย
Avira ดีเหมือนกันแต่มันต้องปิดแอนตี้ถ้าจะรันอะไรที่มีไวรัส
AVG ไม่รู้เหมือนกันตัวนี้แต่เจออะไรลบหมดเลย
รู้แค่นั้นแหละ

nungei
20th January 2012, 22:21
kaspersky internet security ก็ดีนะครับ ดักทุกอย่างเลย ถึงขั้นเกมในเฟสบางเกมเล่นไม่ได้เลย(ถ้าคุณไม่รำคาญแบบว่าเข้าเว็บที่อยากเข้าแต่โดน anti บล็อกไว้) หาโหลดเอาใน software ของที่นี่แหละครับ