PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีใครยังเล่น APB อยู่ไหมครับ

crysis01
21st January 2012, 19:49
พอดี ผม โหลดมาเล่นใหม่นะครับ แล้วทีนี้ พอเลือกตัวละครเสร็จ กดเข้ามันก็หลุด อยู่นั้นแหละ

มันมีวิธีแก้รึป่าวครับ หรือ คนมันเยอะ เลย เข้าไม่ได้ หรือว่าไงครับ

ถ้ายังมีคนเล่นว่างๆ ก็ มาเล่นกันนะครับ

96hp
21st January 2012, 20:59
ผมเล่นอยู่ครับเพิ่งเล่นเมื่อกี้เล่นกับเพื่อน 2-3คน ตอนนี้สร้างตัวใหม่ย้ายมาเล่นเซิฟ ฮ่องกง ไม่แลคเลยครับ เมื่อก่อนเล่น NA WAST แลคมากน่าเสียดายตัว อุส่าเล่นจนเวล 139
ตอนนี้สร้างใหม่เวล 29 เป็นตำรวจ ชื่อ MayriSaBLACKMAY แอดมานะครับมะเล่นด้วยกัน เซิงฮ่องกง นะครับ

crysis01
21st January 2012, 21:14
ออครับๆ เซิฟ ฮ่องกงใช่ไหมครับ แล้ว ย้าย เซิฟ มันจะเข้าได้ไหมครับนิ ตัวที่ผมเล่น อยู่ เซิฟ EU อะครับ

รบกวนขอ E-mail เลยละกันเหอๆ จะได้คุยสะดวกหน่อย