PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เบื่ออะ!! อยากจะมาระบาย

lnwkey76
21st January 2012, 20:21
อย่างว่าเบื่อๆๆ (อยากระบายเฉยๆ จะด่าผมก็ได้ว่าไร้สาระ ปกติผมไม่เคยเข้ามาบรอดนี้เลย ส่วนใหญ่ PC ล้วนๆ)

จะบอกว่าเหงาก็ได้ ทำไมผู้หญิงที่ผมคบด้วยถึงเป็นไปกันหมดนะ

ตั้งแต่เกิดมาผม มีแฟน มา 3 คนละ

คนแรก ชื่อ มิ้น รักแรกเลยละตอนอายุ 12ขวบ คบมาได้5เดือนมั้งจำไม่ได้ อยู่ๆเธอบอกเลิกผมแบบ งงๆ
ผมช็อคมาก กินพารา ไป 10 กว่าเม็ดได้ช็อคยา แม่พาไปล้างท้องทัน เสียใจมาก

คนที่สอง ชื่อ แป้ง ไม่เข็ดไงคนนี้คบได้ 2 ปี จนอา15 คบกันเหมือนแฟนปกติอะแหละ แต่อยู่ๆวันหนึ่งเธอมาบอกว่า
ท้องกับผม O_O ทั้งๆที่ผมยังไม่ได้ ซึบ เธอเลยซักครั้ง อยากมากก็นอนกอดกัน ผมไม่รู้ทำไงจึงบอกแม่แม่พาไปตรวจ
ปรากฏว่าไม่ได้ท้องกับผมมันก็แหงละเพราะผมยังไม่ได้ทำอะไรเลย (ถ้าทำผมจะรับผิดชอบเองลูกชายพอ) คนนี้เฉยๆเพราะเคยรับมือจากคนที่แล้ว

คนที่สาม ชือ เบส เลิกกันมาสดๆ เมื่อตอนเที่ยงนี่เอง คนนี้คบแบบ งงๆ จีบกันทางบีบี คุยกันบอกรักกันทุกวันเล้ย แต่ทำไมคนนี้เจ็บสุดก็ไม่รู้
คบมาอาทิตหนึ่งผมก็ จะพาเค้าไปดูหนังไปเที่ยว อะไรแบบนี้แต่เค้าก็ปฏิเสธตลอดบอกไม่ว่างมั่ง ไม่สบายมั่ง ปวดขา ขาไม่ดีมั่ง

ผมก็ไม่เข้าใจ ทำไมเป็แบบนี้ คู่อื่นๆเค้าเลิฟซีนกันจะตาย เพื่อนผมเงี้ยไม่เคยเห็นเป็นแบบผมสักกะคน
ผมก็ไม่ใช่คนเจ้าชู้เลยนะ ไอตอนไม่มีแฟนอะมองก็จริง แต่พอมีแฟนแล้วผมพอจัยแล้ว

ทุกวันนี้เหงามาก อยากมีคนที่จริงใจสักคน ในบรอด JKG มีใครจริงใจบ้างไหม!!!!

มาระบายเฉยๆ เซงๆ มีใครเคยเจอแบบผมมั่งไหม

หรือว่าคนอย่างผมมันไม่น่าคบผมว่าผมกฌไม่ได้ดีอะไรมากมายนะ แต่จริงใจกับคนที่รักเสมอ

ผมเป็นคนนิสัย สนุกสนานอยู่ตลอดเวลา เข้ากับคนอื่นง่ายมั้กๆ คบกับใครก็ได้ ทำเพื่อแฟนได้ทุกอย่าง มีเวลาให้เสมอ
ผมไม่ใช่คนที่คบผู้หญิงเพื่อ ซึบ อย่างเดียวนะ แต่ถ้าเค้าพร้อมและเต็มใจผมก็เต็มที่ 555

ปัจจุบันยัง ซิ่ง อยู่ จูบแรก ยังไม่เคย อิอิ ไม่คบคนที่หน้าตานะ(กระเป๋าตังด้วย) เพราะหน้าตาผมก็ไม่ได้ด๊มากมายอะไร
ใครอยากเก็บผมไปดูแลก็เชิญ 555 ถือโอกาศเลย

SabaiJaiSukhum
21st January 2012, 20:41
เอ้าใครสนใจเจ้าของกระทู้ หลังไมค์หน่อยเร้ว 555

ส่วนตัวคิดว่า รักทาง บีบี ไม่มีหรอกค่ะ อย่างน้อยก็ํต้องเห็นหน้ากันบ้าง ส่วนที่คุณโทษตัวเองเราว่า อย่าคิดมากเลยค่ะ

คนจริงใจอะ มีเยอะแยะนะ (เราก็จริงใจ55555)

แปลกเนอะคนจริงใจโดนทิ้งเนี่ย

lnwkey76
21st January 2012, 20:43
Like!! ขอบคุณครับ 555 คนที่จริงใจมักโดนทิ้ง

pangpondcss
21st January 2012, 20:56
โดนทิ้งเพราะ คุณยังไม่เข้าใจธรรมชาติ ของผู้หญิง

bionicle99
21st January 2012, 20:57
Like!! ขอบคุณครับ 555 คนที่จริงใจมักโดนทิ้งแต่ตอนนี้ผมจริงจังมากไปจนทำให้ผู้หญิงคนนึง เสียชื่อไปเลยอะดิครับใกล้ชิดกันเกินไปแบบว่ายังกับคนแต่งงานกันแล้วเลยอะ

SabaiJaiSukhum
21st January 2012, 21:00
ถ้าอยู่กินขนาดนั้นก็แต่งงานเลยค่ะ

ballba
21st January 2012, 21:14
เป็นกำลังใจให้ จขกท. นะครับผม

ชีวิตก็คล้ายๆผมแต่ก่อน

ถึงแม้ผมจะดูแล จขกท. ไม่ได้นะ

แต่ก็เป็นคนที่คอยให้ความช่วยเหลือได้ เสมอครับ ^^

4iKunG
21st January 2012, 21:16
หรือว่าจะจริงที่ว่า"ผู้ชายดีดีไม่ได้มีไว้รัก แต่มีไว้พักยามเสียใจ"
ปล.ผู้หญิงไม่ได้มีคนเดียวหลอกครับยังมีอีกเยอะ แต่ตอนนี้คุณอาจยังไม่เจอเนื้อคู่แค่นั้นแหละ หรือเจอแล้วแต่ไม่รู้ อาจจะเป็นคนที่ใกล้ตัวคุณก็ได้

kevinmitnick
21st January 2012, 21:19
คนดี นะ มันไม่ได้มีไว้รัก แต่มีไว้ พัก เมื่อเธอ เสียใจ :bye

[26TH]OisHiZ
21st January 2012, 22:23
คนแรกของ จขกท ชื่อ เหมือน แฟน ผมเลยอะ 555 และผมก็ยัง ซิงเหมือนกัน

แต่ จูบแรกของผมนั้น เสียให้ กระเทย ไปซะแล้ว T T

myoatza01
11th February 2012, 01:48
ทีหลังอย่ากินพาราเลย ไม่ตายหรอก กินยาล้างห้องน้ำก้อได้ ได้อร่อยมั้ง พาราไม่อร่อยหรอก มัน ขม การที่จีบผุ้หญิงเเล้วเอาเเม่เดือดร้อนนี้มันบาปนะครับ ที่หลังไม่ต้องให้เเม่เดือดร้อนพาไปล้างท้องหรอก

kobitibugi
11th February 2012, 01:59
ผู้หญิงต้องการ คนเสมอต้นเสมอปลาย มากกว่าคนดี