PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามแฟน PES 2012 FIFA 12 ที่เล่นกับ NoteBook หน่อยครับ(เรื่องการ์ดจอ)

IIIusioN
21st January 2012, 21:05
คือพอดีว่าเห็นเพื่อนบอกมาเรื่องเล่น PES การ์ดจอ NVIDIA มันปรับภาพสูงสุดไม่ได้เพราะระบบ Optimus (มันมีระบบนี้บนโน๊ตบุ๊คทุกตัวที่เป็น NVIDIA เลยรึเปล่า?)
แล้วใครที่ใช้ AMD มันปรับสูงสุดได้ใช่ไหมครับ ? ถ้า AMD ผมก็ว่าจะใช้
(คือว่าผมไม่รู้อะไรเลย ประมาณว่ามาจากหลังเขา:o แล้วก็เคยใช้แต่ NVIDIA)

ช่วยแนะนำ หรือทางที่ดีผมอยากได้ข้อมูลละเอียดๆ

หวังว่ากระทู้ผมคงไม่ทำให้เกิดมาม่า(ดราม่า)นะ:rofl

IIIusioN
21st January 2012, 22:19
ไม่มีใครมาตอบเลยหรอ :sweat

IIIusioN
22nd January 2012, 00:01
ขอคำตอบหน่อยเถอะ Pleasssssss. :help