PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รู้สึกเบื่อกับพวกเว็บที่เปิดขึ้นมาแล้วเล่นเพลงอัตโนมัติ(ระบาย)

jakirooooo
22nd January 2012, 09:52
ผมก็เปิดเว็บท่องเว็บหาไรทำปกติแต่พอเปิดเว็บที่ว่ามีการเล่นเพลงอัตโนมัติขึ้นมาทีไร ทำกรุตกใจทุกที..

แบบว่าเราก็ขวัญอ่อนอยู่แล้วพอเปิดขึ้นมา*****ดังยังกับหนังผีแนะอยู่ๆก็ดัง..WaRKKKKKK!!!

บางทีเปิดเล่นเพลงที่เราชอบอยู่ดีๆ พอเปิดเว็บพวกนี้มันดังกว่าเพลงกรูอีก ..ดังจนกลบเสียงเพลงที่รักหมดเลย

แบบว่าเซ็งมากๆใครเป็นเหมือนผมมั่งอ่ะ หรือผมเป็นคนเดียว

ที่โพสมาก็แค่อยากระบายครับ ไม่เหมาะสมก็ขออภัยอย่างแรง

thanet
22nd January 2012, 09:54
มีเว็บPostjung หนึ่งละ เปิดมาตกใจทุกที -*-

redfoottttt
22nd January 2012, 09:56
ผมก็เช่นกัน เพิ่งเปิดเมื่อกี้เนี่ย เห็นมีคนโพสเว็บมีโปรแกรมให้โหลด..พอเปิดที หู*****จะแตกล่ะ

Kyonman
22nd January 2012, 10:00
เบื่อเหมือนกันครับ รวมถึง เบื่อพวก DJ ที่ชอบพูดตามเพลงที่เราชอบด้วย ตกใจไม่พอ รำคาญอีก เช่น DJ เปิดเพลงที่ชอบ พอจะถึงท่อนฮุค มันก็ตัดเสียง แล้วพูดว่า " เป็นไง!! ทุกคนสนุก~~~ อ้าว โยวๆๆๆ " ไอ้ !@#$%@!$@!@

บางเว็บก็เปิดเพลงดัง ให้เล่นอัตโนมัติอีก เอวัง สักแต่ว่าจะยัดเพลงมาให้ฟัง เคยถามไหมว่า ตู อยากฟัง กะ_มิง หรือปล่าว โว้ย~~~~!!!!!

ปล.ระบายแล้วสะบายใจ 555+

`Hell
22nd January 2012, 10:03
ส่วนใหญ่ที่ผมสังเกต ก็จะพวกเว็บเกมส์ออนไลน์เถื่อนอะครับ เป็นทุกเว็บเลย

dekhere
22nd January 2012, 10:43
ครับ ผมก็รำคาญเปิดมาทีนี่ตกใจอยู่หน้าคอมต้องรีบเบาเสียงอะ และผมก็ปิดเว็บนั้นมันเลย

exodus
22nd January 2012, 12:05
พูดได้คำเดียวว่าน่ารำคาญ แถมเปิดเพลงก็โคตรเสี่ยว ไม่รู้ไปเอาดีเจรถบัมพ์ที่ไหนมาเปิด

...จะบ้าตาย...

haruhi002z
22nd January 2012, 12:11
เบื่อมากด้วย ไม่ชอบเลยแบบนั้น เบื่อแบบเข้าใส้