PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครแต่งกลอนเก่ง รบกวนช่วยแต่งต่อให้ 1 บทครับ

pond29856
23rd January 2012, 22:44
โอ้ทะเลคือถิ่นสุขสบาย พักผ่อนกายหยุดคิดเรื่องเศร้าหมอง
มองทะเลสวยงามดั่งใจปอง อยากจะร้องบอกว่าสบายใจ

........................... ...............................
........................... ...............................

กรุณาต่อให้ทีครับ T^T สมองตันละงานเยอะมาก :sweat ขอบคุณคับ ช่วยหน่อยนะ ปรับแก้ไขอะไรก็ได้ครับ หัวข้อ คือ ทะเล

Instinger_Zone
25th January 2012, 21:18
โอ้ทะเลคือถิ่นสุขสบาย พักผ่อนกายหยุดคิดเรื่องเศร้าหมอง
มองทะเลสวยงามดั่งใจปอง อยากจะร้องบอกว่าสบายใจ
โอ้แสงแดดยามเย็นสาดสีทอง ยืนมองจ้องน้ำเย็นแสนสดใส
ยิ่งมืดยิ่งเย็นจนหนาวใจ ไว้วันใหม่ค่อยมาหาทะเล