PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Serious Sam 3 bfe อาการจอหมุน

Jizzy_b
24th January 2012, 19:16
สวัสดีครับ
ผมมีปัญหาอาการจอหมุนเวลาเล่นครับ จะเป็นใน chapter "Under the iron clound" ช่วงฉากที่เราต้องเดินลอดถนนไปอีกด้านน่ะครับจะเป็นเฉพาะจุดนี้จุดเดียว chapter ก่อนหน้านั้นไม่มีอาการนี้เลยครับ ไม่ทราบว่าใครพอจะมีวิธีแก้มั้ยครับ

~FeaR~
24th January 2012, 20:06
เป็นเหมือนผมแหละครับ ผมเล่นแบบกดข้ามด่านไปๆมาๆ แล้วก็เบื่อๆอาการแบบนี้ เลยลบเกมไปเลย

ดูตอนจบใน youtube เอา เหอๆ

RES_PAUL
24th January 2012, 20:31
อ่อมันเป็นเซอไพรซ์จากทีมงานครับเขาทำไว้แกล้งพวกผี LOL