PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Serious Sam 3 : BFE คู่ควรแก่การซื้อแท้ไหมครับ ?

MINGs
25th January 2012, 17:40
คือผมเล็งๆเกมนี้ไว้พักนึงแล้วน่ะครับไม่รู้จะซื้อดีมั้ย ส่วนตัวผมชอบ ซีรี serious sam อยู่เหมือนกัน เล่นมาตั้งแต่ภาคแรกแต่กลัวภาคนี้มัน"แป๊ก" น่ะครับ :sweat
อยากรุ้ว่าภาคนี้คนเล่นเยอะมั้ยและก็ปิงพอเ่ลนได้มั้ย
และอีกอย่างคือราคาใน steam ก็พอดูเลย 39.99 $ กลัวซื้อมาแล้วเสียดายทีหลัง :sweat
ใครเคยเล่นช่วยแนะนำทีครับ:thank

HOLOGRAM
25th January 2012, 20:09
ส่วนใหญ่ถ้าเป็นสาวกซื้อแท้อยู่แล้ว เกมไหนที่อยากเล่นจริงๆคนนั้นก็จะซื้อแท้ไปเลยครับ ไม่กลัวว่าคนจะเล่นเยอะไหมหรืออะไรไหม(อันนี่ไม่รู้) ถ้าเป็นสาวก GAMER จริงๆนะ ก็ซื้ออยู่แล้วถ้าเกมที่คนนั้นชอบอ่ะ ปล. นี่ความคิดเห็นส่วนตัวนะ

karnt111
25th January 2012, 21:04
ซื้อไว้สะสมก็โอเคนะแต่ถ้าจะซื้อไว้ออนไลน์กับคนไทยหายากหน่อย
ปล.ผมก็อยากซื้อแต่ไม่มีตัง

MINGs
25th January 2012, 21:26
ส่วนใหญ่ถ้าเป็นสาวกซื้อแท้อยู่แล้ว เกมไหนที่อยากเล่นจริงๆคนนั้นก็จะซื้อแท้ไปเลยครับ ไม่กลัวว่าคนจะเล่นเยอะไหมหรืออะไรไหม(อันนี่ไม่รู้) ถ้าเป็นสาวก GAMER จริงๆนะ ก็ซื้ออยู่แล้วถ้าเกมที่คนนั้นชอบอ่ะ ปล. นี่ความคิดเห็นส่วนตัวนะ
อันนี้ไม่เถียง ผมเองก็เคยเป็นแบบนั้น จัดแท้ไปเลย ปรากฏว่าแป๊กไปหลายเกมเสียดายตังค์ :o
อย่าง Homefront ตอนแรกอยากเล่นสุดๆ ซื้อมา 800 กว่าบาท multiplayer PING 250+ ทุกเซิฟ คนก็น้อย(เวอร์) แทบกลั้นใจตาย ไม่เป็นอันจะเล่นกันเลยทีเดียว =0=

whiteking7
25th January 2012, 21:34
อันนี้ไม่เถียง ผมเองก็เคยเป็นแบบนั้น จัดแท้ไปเลย ปรากฏว่าแป๊กไปหลายเกมเสียดายตังค์ :o
อย่าง Homefront ตอนแรกอยากเล่นสุดๆ ซื้อมา 800 กว่าบาท multiplayer PING 250+ ทุกเซิฟ คนก็น้อย(เวอร์) แทบกลั้นใจตาย ไม่เป็นอันจะเล่นกันเลยทีเดียว =0=
ในทางกลับกันทางพวกเราได้เล่นPINGเท่าต่างประเทศมันคงจะมันส์แทบทุกเกมส์เลย55555

Opt!c
25th January 2012, 21:36
เกมส์ทุกเกมส์คู่ควรแก่การซื้อแท้ครับ :yes

Noname1
25th January 2012, 22:04
เป็นผม ผมก็จัดหมดอะครับ เกมไหนไม่ชอบ เกมไหนชอบ สอยหมดครับ ถือว่า สะสม ด้วย แล้วก็ซื้อมาเล่นด้วยครับ

DeKidZapper
25th January 2012, 22:12
คือผมเล็งๆเกมนี้ไว้พักนึงแล้วน่ะครับไม่รู้จะซื้อดีมั้ย ส่วนตัวผมชอบ ซีรี serious sam อยู่เหมือนกัน เล่นมาตั้งแต่ภาคแรกแต่กลัวภาคนี้มัน"แป๊ก" น่ะครับ :sweat
อยากรุ้ว่าภาคนี้คนเล่นเยอะมั้ยและก็ปิงพอเ่ลนได้มั้ย
และอีกอย่างคือราคาใน steam ก็พอดูเลย 39.99 $ กลัวซื้อมาแล้วเสียดายทีหลัง :sweat
ใครเคยเล่นช่วยแนะนำทีครับ:thankผมเสียดายจังเลยซื้อตอนมันลดราคาเหลือ19.99เล่นแล้วแทบอ๊วกแตกเวียนหัวมากครับเล่นคนเดียวม่สนุกครับต้องco-op
ซื้อของแท้แล้วไม่มีคำว่าเสียใจครับเพราะเป็นการสนันสนุนวงการเกมส์

Crowszerro 3
25th January 2012, 23:41
ซื้อแท้ผมแนะนําทุกคนต้องซื้อ BF3 งบน้อยจัดคีย์แท้ก็ได้ผมใช้คีย์เล่นอยุ่เหอๆเกมนี้ใครไม่มีแท้ถือว่าไม่เข้าถึงสงครามBF3 ตัวจิง ลุยกันโครตมัน30 คนก็ว่ายากล่ะเหอๆมีเซฺฟไหนคนเล่นอ่อนๆบ้างผมเจอแต่พวกซุ่มเบื่อ!!!!!!!!!!!ผมเน้นลุยแนะนํากันหน่อยน่ะ

WHY497133
26th January 2012, 03:38
แล้วแต่ชอบเลยครับบบ ผมโหลดอย่างเดียวววว

MINGs
26th January 2012, 08:40
ซื้อแท้ผมแนะนําทุกคนต้องซื้อ BF3 งบน้อยจัดคีย์แท้ก็ได้ผมใช้คีย์เล่นอยุ่เหอๆเกมนี้ใครไม่มีแท้ถือว่าไม่เข้าถึงสงครามBF3 ตัวจิง ลุยกันโครตมัน30 คนก็ว่ายากล่ะเหอๆมีเซฺฟไหนคนเล่นอ่อนๆบ้างผมเจอแต่พวกซุ่มเบื่อ!!!!!!!!!!!ผมเน้นลุยแนะนํากันหน่อยน่ะ
ผมซื้อมาแล้วละครับ Limited Edition ด้วย :sweat

whiteking7
26th January 2012, 21:27
นี่ลูกค้าโอ๊ตไม่ใช่รึ
เดียวผมPMเว็บขายเกมดีๆไปให้

pea42622
26th January 2012, 22:27
ใครเคยเล่นช่วยแนะนำทีครับ:thank

ถ้าเห็นว่าแพงไปยังไง แนะนำให้รอตอนช่วงลดราคาหนักๆครับ แล้วติดต่อคนรับซื้อประจำก็น่าจะโอเคนะ