PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยผมเกี่ยวกับเกมส์ pes 12 ในวินโดส์ 7 ด้วยครับ

khun22
26th January 2012, 17:09
ผมลงโปรแกรมใหม่ครับจาก xp เป็นวินโดส์ 7 professional 32 bit หากแต่ก่อนที่เล่นกับ xp ไม่มีปัญหาอะไรนะครับวันนี้ผมลงเสร็จและลง แพท 2.5 ทั้งหมดแล้วนะครับ พอเข้าไปเล่นโลโกทีมต่างๆ ยังเป็นของรุ่นเก่าไม่เปลี่ยนใหม่ให้นะครับ และอีกอย่างนะภาษาเมนูยังเป็นต่างด้าวอยู่นะครับ หรือว่าผมยังไม่ได้ลงโปรแกรมเสริมที่ยังมีสำหรับวินโดส์ 7 อีกหรือเปล่าครับแนะนำและช่วยผมด้วยนะครับ ผมลงโปรแกรมมา 4 วันยังไม่ได้เล่นสักอย่างเลยครับ ขอบคุณมากครับ:sweat:sweat:sweat:sweat:sweat

Crowszerro 3
26th January 2012, 18:59
โปรแกรมมันก็ลงเหมือนXP นั่นล่ะครับแค่เปลี่ยนOS เฉยๆ เหมือนผมตอนใช้XP ลงโปรแกรมไรไป พวกดูหนัง ฟังเพลง เน็ต อะไรก็แล้วแต่ที่ผมลงกะXP พอเปลี่ยนเป็น 7 ก็ลงตามนั้น

khun22
27th January 2012, 16:05
โปรแกรมมันก็ลงเหมือนXP นั่นล่ะครับแค่เปลี่ยนOS เฉยๆ เหมือนผมตอนใช้XP ลงโปรแกรมไรไป พวกดูหนัง ฟังเพลง เน็ต อะไรก็แล้วแต่ที่ผมลงกะXP พอเปลี่ยนเป็น 7 ก็ลงตามนั้นใช่ครับพี่ผมนะก็ลงเหมือนตอนลง xp ทุกอย่างเลยนะครับทั้งตัวเกมส์ แพท และก็แคร๊ก ทุกอย่างผมทำเหมือนกันหมดและเวลาผมเข้าเล่นเกมส์นะ มันเป็นเมนูภาษาต่างด้าว และรูปลักณษ์หรือโลโกของสโมสรไม่เปลี่ยนมันเป็นเหมือนกับว่าเราไม่ได้ลงแพทนะครับ นี้หละที่ทำให้ผมงงนะครับพี่

27th January 2012, 18:58
ได้ไปเปลี่ยนภาษาการแสดงผลหรือยังครับเกมอื่นเป็นมั้ยหรือเกมนี้เกมเดียวก่อนลงแพทภาษาปกติดีมั้ย

khun22
30th January 2012, 10:42
ได้ไปเปลี่ยนภาษาการแสดงผลหรือยังครับเกมอื่นเป็นมั้ยหรือเกมนี้เกมเดียวก่อนลงแพทภาษาปกติดีมั้ยไม่รู้ว่าเปลี่ยนตรงไหนครับ ผม bf2 และ pes11 ไม่เป็นนะครับปรกติดีทุกอย่าง และอีกอย่างก่อนลงแพทก็เป็นเหมือนกันครับ เป็นแค่เกมส์นี้เกมส์เดียวมั้ง หากแต่ก่อนผมใช้ xp ก็ปรกติดีทุกอย่างเหมือนกันหมดนะครับ หากแต่ผมมาลงโปรแกรมใหม่เมื่อ อาทิตย์ที่ผ่านมานี้เองครับ คิดว่าเป็นเพราะอะไรครับ ลอง

khun22
31st January 2012, 17:08
หรือว่าเป็่นที่ตัวเกมส์เพราะผมยังไม่ได้เอาเกมส์ใหม่มาลอง หากแต่ bf2 ก็ไม่เป็นไรนะครับก็ปรกติเหมือนกัน เป็นเฉพาะ pes 12 อย่างเดียวงงงงงงงง:sweat:sweat:sweat:sweat

31st January 2012, 17:10
ตัวเกมrepackหรือFULL ครับลองโหลดจากท่านอื่นมาดูก่อนครับผมเคยน่ะแบบนี้เกมgetting up แนวตีกันน่ะฉีดสเปย์ โหลดมาจากท่านนึงในนี้ล่ะเข้าเกมภาษา ต่างดาว!!!!!:sweat แต่พอโหลดอีกท่านนึงมาภาษาEng ลองโหลดตัวไหม่ดูครับแนะนําโหลดจากท่าน Ramis+GiGKOK ก็ได้น่ะ 2ท่านนี้ผมโหลดประจําเกมเค้าไม่ค่อยมีปัญหา ถึงมีก็แก้ได้ทุกเกมผมโหลดจากเค้ามาเล่นได้หมด

khun22
1st February 2012, 06:34
ตัวเกมrepackหรือFULL ครับลองโหลดจากท่านอื่นมาดูก่อนครับผมเคยน่ะแบบนี้เกมgetting up แนวตีกันน่ะฉีดสเปย์ โหลดมาจากท่านนึงในนี้ล่ะเข้าเกมภาษา ต่างดาว!!!!!:sweat แต่พอโหลดอีกท่านนึงมาภาษาEng ลองโหลดตัวไหม่ดูครับแนะนําโหลดจากท่าน Ramis+GiGKOK ก็ได้น่ะ 2ท่านนี้ผมโหลดประจําเกมเค้าไม่ค่อยมีปัญหา ถึงมีก็แก้ได้ทุกเกมผมโหลดจากเค้ามาเล่นได้หมด ผมจะลองดูนะครับ ได้หรือไม่ได้อย่างไรจะมาบอกนะครับ ขอบคุณครับ