PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอรบกวนท่านที่เล่น orochi z หน่อยนะคับ

papangkron
27th January 2012, 13:46
คือผมเล่นปลดล๊อกด่านหมดแล้วเหลือด่าน Wu 8-x ที่มันจะให้เล่น Wu ด่านที่ 7 ที่มันให้ช่วยซุนกวนกับซุนเกี๋ยนภายใน 3 นาทีอ่ะคับ ผมทำแล้วแต่ด่านก็ไม่ปลดล๊อกซักที่ ไม่รู้ผมทำอะไรไม่ถูกรึเปล่า เลยอยากรู้ว่ามันทำยังไงกันแน่คับ

แล้วก็แร่ มันคืออะไร แล้วใครพอมีวิธีเก็บบ้างคับ ถ้าได้แบบภาษาไทยจะแหล่มมากคับ ผมจะได้เอาไปปลดล๊อก ดรามาติกโหมดอยากมีชิน โอโรชิเล่นกะเค้าบ้าง:sweat

Elusory
27th January 2012, 14:59
ช่วยภายใน 3 นาทีนี่คือ ภายใน 3 นาทีต้องไปถึงแล้วช่วยฆ่า จนมีฉากคั่น ขึ้นมานะครับ ถ้าฉากคั่นขึ้นมาหลัง 3 นาทีก็ถือว่าไม่ได้ครับ :)

ส่วนสมบัติต่างๆดูจากนี่เลยครับ http://s13.zetaboards.com/koeiwarriors/topic/6584576/1/ ตอนผมเก็บก็ดูจากนี่เหมือนกัน บอกละเอียดดีครับ :)

papangkron
27th January 2012, 16:00
ขอบคุณคับ ผมเข้าลิงค์ที่ให้มาไม่ได้อ่ะคับ:sweat

ฉากคั่นที่ว่าไม่ใช่ฉากที่ซุนกวนกับซุนเกี๋ยนฆ่าออฟฟิตเซอร์ของฝ่ายโอโรจิใช่มั้ยคับ เป็นฉากคั่นอย่างอื่นใช่มั้ยคับ เพราะไอ้ฉากนี้ผมดูมากจะ 40 รอบแล้วT_T

ขอถามอีกนิด ชอบเล่นตัวอะไรเหรอคับ เผื่อผมยังไม่ได้ทดลอง จะได้เอาไปเล่นมั่ง

Elusory
27th January 2012, 16:16
ขอบคุณคับ ผมเข้าลิงค์ที่ให้มาไม่ได้อ่ะคับ:sweat

ฉากคั่นที่ว่าไม่ใช่ฉากที่ซุนกวนกับซุนเกี๋ยนฆ่าออฟฟิตเซอร์ของฝ่ายโอโรจิใช่มั้ยคับ เป็นฉากคั่นอย่างอื่นใช่มั้ยคับ เพราะไอ้ฉากนี้ผมดูมากจะ 40 รอบแล้วT_T

ขอถามอีกนิด ชอบเล่นตัวอะไรเหรอคับ เผื่อผมยังไม่ได้ทดลอง จะได้เอาไปเล่นมั่ง

บังเอิญมันคือฉากนั้น :sweat ตัวที่ถนัดก็ตัวที่ใช้อาวุธคล้ายๆเบ็ดอ่ะครับ(เอาไว้เล่นเก็บอาวุธให้ตัวอื่น:o) แต่ก็เล่นไปทั่วล่ะครับ เพราะจะเก็บ Ability :)

papangkron
27th January 2012, 16:41
เวรกรรมแท้:sweat

ไม่เป็นไรคับเดี๋ยวผมลองพยายามใหม่
ลิงค์ที่ให้มาผมเข้าไม่ได้อ่ะคับ รบกวนมีลิงค์ใหม่รึเปล่าคับ
ขอบคุณมากคับ

Elusory
27th January 2012, 16:42
ลองเอาลิ้งค์ ใส่ google แล้วกดแคชเอาครับ :)