PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : หา น้อง ๆ เพื่อนๆ หรือ พี่ๆ มานั่งเล่น HON garena (จะจัดทีมน่ะ)

shuji
27th January 2012, 15:01
ก็ไม่มีอะไร แค่ เกิดอาการ คันไม่คันมือ อยาก กลับไป สังเวียนเก่าๆ หลังจ้าง ล้างมือ dot a ไป จะ สองปีแล้ว = =

มาเล่น HON แบบถูๆไถๆ วันละ ไม่กี่เกมมั้ง ตามเวลา ว่าง หลังจากเทสเกมส์ เอาเป็นว่า

อยากกลับมาเล่นแบบจริงๆจังๆน่ะ อยากรู้ว่าฝีมือ ของ ผมมันจะสุด ที่ ตรงไหน เพราะฉะนั้น มันจำเป็นที่ ต้องมี ทีม?

เพื่อ จะได้ เล่น ได้อย่างเข้า ขา และ คุยกัน รู้เรื่อง ไม่ใช่ โผล่มา บ่นๆคนอื่นแล้วไม่ ดูตัวเอง

ง่ายๆ คือ อยากหา คนมาร่วมทีมกันน่ะแหละ = = เล่นคนเดียว มันหน้าเบื่อเนาะ ทีม ไม่สมดุล ก้หน้าเบื่อ

ไหนๆ ก็ ไหนๆ แล้ว มาหา คน สนใจไปเล่น ด้วยกัน ฮี่ๆ

สนใจ ก็ มาคุย ที่ เพจ ผม ไม่ก็งั้น Shuji-@hotmail.com = =

ตัวละครผมชื่อ shujisaikano น้อ เล่น มั่วนิ่มไปวันๆ ฮ่ะๆ ว่าจะ = =ตั้งใจเล่น แล้วใครสนใจ มา ร่วม ทีมกัน ลองมาคุย ๆกันดู เผื่อ จะคุยกันรู้เรื่อง = =จะได้เล่นด้วยกัน

(ไม่รับพวก กูเก่ง กูไม่ฟังใคร กูไม่สนทีมนะ ประเภทนี้ ไปไกลๆ ส้นตรีน = = ขออภัย หากไม่สุ ภาพ แต่ไม่ชอบเด็กเกรียน)

jamejame022
27th January 2012, 17:00
ผมก็เล่นฮะ แต่ช่วงนี้ติดปัญหา K2 จนเล่นไม่ได้เลย -*-

Shizuku
27th January 2012, 17:15
เอ่อ อ่าส์ ว่าจะลองเล่นมาเป็นปีละ
ยังไม่ได้ลองเลย - -
ฮ่า ฮ่า
เล่นแนวนี้ไม่เป็น ~

[ManGildFord]
27th January 2012, 17:27
ผมเล่นอยู่ทุกวันอ่ะครับ แต่ก็วันละ 3-4 เกมส์ เล่นกับเพื่อนๆเอาฮามากกว่าชนะบ้างแพ้บ้างไม่เป็นไรแต่ที่ได้คือประสบการณ์

เอ้อลืมบอกชื่อครับ ชื่อ TheFearz ครับ PSR MMR ไม่ขอบอกละกันเพราะมันไม่คงที่ หน้าที่หลักก็ Support จ้า

ตอนนี้ยังไม่เล่นเดี๋ยวเล่นผมจะแอดไปนะครับ ^^
ปล.ว่าจะตั้งกระทู้พูดคุยอยู่พอดีเลย แต่กลัวไม่มีคนเล่น

killertop
27th January 2012, 17:27
เล่นแต่เซิฟจริงอ่า เสียตังไปแล้วด้วย :blush

shuji
27th January 2012, 17:39
เล่นแต่เซิฟจริงอ่า เสียตังไปแล้วด้วย :blush

ขายไปแล้ว อ่า + + เชิฟจริง นานแล้วด้วยแฮ่ๆ 1971

ผมเล่นอยู่ทุกวันอ่ะครับ แต่ก็วันละ 3-4 เกมส์ เล่นกับเพื่อนๆเอาฮามากกว่าชนะบ้างแพ้บ้างไม่เป็นไรแต่ที่ได้คือประสบการณ์

เอ้อลืมบอกชื่อครับ ชื่อ TheFearz ครับ PSR MMR ไม่ขอบอกละกันเพราะมันไม่คงที่ หน้าที่หลักก็ Support จ้า

ตอนนี้ยังไม่เล่นเดี๋ยวเล่นผมจะแอดไปนะครับ ^^
ปล.ว่าจะตั้งกระทู้พูดคุยอยู่พอดีเลย แต่กลัวไม่มีคนเล่น

ฮ่ะ ๆ ผมว่าคนไทยเยอะนะ เยอะมากก

ผมก็เล่นฮะ แต่ช่วงนี้ติดปัญหา K2 จนเล่นไม่ได้เลย -*-

มันมี วิธีนะ แก้k 2 แต่ง่ายสุด ก้คือเปลี่ยนไปใช้ 7 64bit

purinatjr
27th January 2012, 18:43
ผมอยากร้องไห้
ที่ HON มันเล่น Hero ที่ต้องซื้อ
(เติมเงินแล้วซื้อ นั่น ๆๆ =_=;;)
ผมก็เลยเลิกซะเลย -*-
เบื่อมัน