PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากได้คำแนะนำ ครับ

thetopzrr
27th January 2012, 15:06
ช้วยกันแสดงความคิดเห็นหน่อยว่า multiplayer เกมใหนมันส์ที่สุดไม่เอาแบบฟรีนะครับ ( ไม่เอา battlefield3 . codmw3หรือ2หรือ1 หรือ blackops .crysis1-2 .แอสซาซินคลีด ทุกภาค เพราะมีหมดแล้ว )

ขอแนวใหนก็ได้ ^^ ช้วยแนะนำหน่อย

RlucksN
27th January 2012, 16:23
ไม่ฟรีนี่หมายถึงจ่ายPlay timeเหรอครับ ถ้าเป็นแบบนั้นไม่รู้

Re5 ก็มันนะ โหมดnomerนี่อย่างโหดเล่นคนเดียวไม่มีทางผ่านแน่(4คนยังไม่ค่อยจะไหวเลย) เสียแต่ตอนนี้คนเขาไม่ค่อยเล่นกันแล้ว
DR2 ก็โอเค
GTA IV/san หนุกมากครับ ลองเข้าไปเล่นดู