PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยหน่อยครับปัญหาPBของBF3

AlIeN
27th January 2012, 21:26
คือมันขึ้นว่า Game disconnected: you were kicked by PunkBuster. Stated reason: PunkBuster kicked player

ผมไปลองหาในกูเกิลดูแล้ว ลองอัพเดทPBมันก็ไม่หาย เห็นมีคนคนบอกว่าต้องลงวินโดว์ใหม่ถึงจะหายแต่ผมไม่อยากทำอะ

รบกวนใครทำยังไงหายแล้วบอกด้วยครับ

HOLOGRAM
27th January 2012, 21:32
อ่อครับ ผมก็เป็นแต่ผมเป็นของ สิงค์โปร์ ครับ เพราะงั้นผมถึงบินไปเล่นที่ อเมริกาครับ ไม่มีปัญหาอะไร ง่ายๆคือ ลองเปลี่ยนประเทศเล่นดูครับ (ปล.ผมก็อยากให้มันหาย แต่ไอ้ที่ว่าต้องลง Window ใหม่ มันไม่ใช่เหตุเลย) อีกอย่างที่ อเมริกา ปิงมันจะเยอะนะครับ แต่ต้องบอกว่า ไม่รู้สึกอะไรเลยครับ ไม่ดีเล หรือ อะไรเลยครับ เฉยๆอ่ะ (ทางแก้คือ ผมไม่รู้ครับ ผมก็เปลี่ยนประเทศเล่นแค่นั้นแหละ

AlIeN
27th January 2012, 21:51
อ่อครับ ผมก็เป็นแต่ผมเป็นของ สิงค์โปร์ ครับ เพราะงั้นผมถึงบินไปเล่นที่ อเมริกาครับ ไม่มีปัญหาอะไร ง่ายๆคือ ลองเปลี่ยนประเทศเล่นดูครับ (ปล.ผมก็อยากให้มันหาย แต่ไอ้ที่ว่าต้องลง Window ใหม่ มันไม่ใช่เหตุเลย) อีกอย่างที่ อเมริกา ปิงมันจะเยอะนะครับ แต่ต้องบอกว่า ไม่รู้สึกอะไรเลยครับ ไม่ดีเล หรือ อะไรเลยครับ เฉยๆอ่ะ (ทางแก้คือ ผมไม่รู้ครับ ผมก็เปลี่ยนประเทศเล่นแค่นั้นแหละ

โอ้ ได้ผลจริงๆครับขอบคุณมากๆ ทีแรกผมนึกว่าเล่นได้เฉพาะห้องที่ไม่ได้ใช้PB