PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอสอบถามเกี่ยวกับ Dead Island : Bloodbath Arena ว่ายังเล่น Co-Op ได้เหมือนเดิมไหม ?

Partyz
28th January 2012, 00:58
ก็ตามชื่อกระทู้นะครับ จะถามว่า Dead Island : Bloodbath Arena เจ้า DLC ตัวเสริมที่มาใหม่เนี่ย ว่ายังเล่น Co-Op ตัวเกมเถื่อนได้เหมือนเดิมไหมครับ

หรือว่าต้องซื้อแท้เท่านั้นครับ ?? ใครรู้ช่วยตอบหน่อยนะครับ ^^"

SaJi
28th January 2012, 01:09
ผมยังไม่ได้ลองเลย DLC เนี่ยพึ่งจะเล่นตอนนี้ Act 1 แล้ว - -
พึ่งเริ่มว่างๆมาช่วยผมหน่อยเนอะ -0-

ผมเล่นใน Tungle ตัวเกม 1.2 ชื่อ [SD][SaJi] มาช่วยผมหน่อยนะครับ ^^

Partyz
28th January 2012, 02:05
ลองแล้วถ้ามันได้บอกวิธีลงผมหน่อยนะครับ ผมลง DLC ตัวนี้แล้ว เปิด Game Lobby ไม่ได้แหะ

ถ้าได้แล้วมาเล่นด้วยกันนะครับ ผมเล่นคนเดียวแล้วเสียวหลัง - -"

DeKidZapper
28th January 2012, 08:20
ตัวรัซเซียซือหน้าสตีมได้ป่ะ