PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมพึงเลิกกับแฟนแล้วมันรู้สึกอึดอัดมากมีวิธีแก้ไมครับ

Benzt2h
28th January 2012, 16:37
ผมพึงเลิกกับแฟนแล้วมันรู้สึกอึดอัดมากมีวิธีแก้ไมครับ

เขาเป็นฝ่ายบอกเลิกผมก็เข้าใจนะครับ แต่มันอึดอัดใจมาก

Eryx
28th January 2012, 16:43
ทางแก้ให้หายอึดอัด เเทบจะไม่มี

วิธีที่ทำให้สนุกมีเป็นล้าน...แต่อยากทำหรือมีแรงทำรึเปล่า

ท่ายอมรับได้จริงๆเมื่อไหร่ จงคิดไว้ว่า ข้างนอกหน้าต่าง ยังมีคนน่ารักๆเต็มโลกไปหมดเลยนะ

พออ่านจบแล้วก็ดูคลิปนี้ ดูโลก ภูเขา น้ำทะเล และ น้องหมากระโดดนี้ซะนะ

http://www.youtube.com/watch?v=glii-kazad8

แต่ท่าอยากให้อาการแย่ลงนิดๆ แต่แลกกับเวลาที่จะได้คิดเรื่องสวยงามเก่าละก็คลิปนี้เลย

http://www.youtube.com/watch?v=AJtHg9FbLUA

Nemisis'
28th January 2012, 22:11
ฟังเพลงจ้ะ เพลงเศร้าๆ ยิ่งดีเลย :music

ปล. ปล่อยน้ำตาออกมาเลย มันจะโล่งมาก ๆ เชื่อเรา 100 เปอร์เซ็น หายอึดอัดแน่นอน

haruhi002z
28th January 2012, 22:14
เล่นเกมจะดีที่สุด ลืมง่ายดี

<_lucifer_>
28th January 2012, 22:17
คิดเรื่องที่คุณชอบทำที่สุด(ทำแล้วเพลินอ่ะ)ทำเข้าๆๆแล้วคุณจะรู้สึกดีเองครับ :p

Jizsy
28th January 2012, 22:30
สาดน้ำ :bye

August
28th January 2012, 22:40
ผมยังไม่เลิกกัน แต่เดี๋ยวก้คง.....

ตอนนี้ก้เสียใจครับ พอจะเข้าใจ ความรู้สึก จขกท

อยากระบาย อยากร้องไห้ อยากทำอะไรบ้าๆ

แล้วเวลาว่าง(จริงๆก้ทั้งวันแหละ)ชอบคิดถึงเรื่องของแฟนอย่างเดียวเลยครับ

มันเป็นอะไรที่แย่มากๆ

TORAllDAY
30th January 2012, 00:19
ของผมตอนโดนบอกแรกๆไม่เป็นไรธรรมดา แต่ตอนก่อนเปิดเรียนสัก 2 อาทิตเหมือนกับมีผลตามมาอย่างแรง

ตอนนั่นในใจผมมันเหมือนมันตกลงไปๆในที่ๆลึกมากๆ
จนรู้สึกได้ว่ามันเหมือนมีหลุมดำ(ไม่รู้จะเรียกอะไร)มาอยู่ในอก - -

สมองไม่มีคิดเลยตอนนั่นอยากแต่เม่อไม่อยากทำอะไร

แต่ตอนฝืนให้มันคิดเพราะ งานที่ รร มันเยอะ ของผมประมาณนี้ 555

ผมแนะนำให้ไปสนุกกับเพื่อนน่ะมันจะทำให้ดีขึ้นมากก

degden009
30th January 2012, 00:23
มาHON กับผม!!!

3lood2abbit
30th January 2012, 20:43
เวลา กับเพื่อนๆ ที่จะช่วยท่านได้ครับ ผมก็เคยเจออารมณ์นี้ ตอนแรกผมก็ไม่เชื่อว่าจะช่วยได้ แต่มันช่วยได้จริงๆครับ

แล้วยิ่งพอผ่านอารมณ์นี้ไปได้ ท่านจะรู้ว่า โลกนี้ มีสาวป๊อบแบบที่ท่านชอบ รอท่านอีกเยอะะะะ (ว๊ะ ฮ่าฮ่าฮ่า ว๊ะ ฮ่าฮ่าฮ่า):o

ปล. อาจจะมีบ้างที่คิดถึง แต่ก็ช่างเถอะอย่าไปยึดติดกับสิ่งที่เราคิดอยู่มาก รักตัวเอง ดูแลตัวเอง ทำตัวเองให้มีค่าเข้าไว้ คนต้องการเรายังมีอีกเยอะะะ (ว๊ะ ฮ่าฮ่าฮ่า ว๊ะ ฮ่าฮ่าฮ่าฮ่า) :mad:

เวลาหัวเราะ ช่วย ใช้อารมณ์ สะใจตาม!!

SoNy009
30th January 2012, 21:02
ไปหาเพื่อนๆเลย ครับ ออกไปข้างนอก เที่ยวๆๆๆๆๆ ให้สนุกไปเลย

BoomSuperNoob
30th January 2012, 21:54
ช่วงแรกก็แบบนั้นแหละครับฮ่าๆๆ

อยู่ไปเรื่อยๆเดี๋ยวมันก็เริ่มดีขึ้นเอง

GUTJANG
30th January 2012, 22:19
ออกไปเที่ยวกับเพื่อนก็ดีครับแต่พอกลับมาบ้านหรือตอนไม่มีเพื่อนมันจะรู้สึกครับ ฟังเพลงแล้วร้องไห้ครับ เป็นทางปลดปล่อยดีที่สุด ร้องไห้หรือร้องเพลงดังๆเลยครับถ้ากลัวใครว่าก็ร้องใส่หมอน วันสองวันก็ดีขึ้น ถ้าเป็นหนักหน่อยก็3-4วัน หรืออาทิตย์นึง เมื่อรู้สึกว่าร้องพอแล้วค่อยออกไปหาเพื่อนครับ ชวนไปร้องเพลงระบายอารมณ์เลยครับ อย่างที่บอกถ้าหนักหน่อยก็อาจดราม่ากับเพื่อนอีกรอบ แล้วความอึดอัดมันจะหายไปครับ ผมเคยเป็นครับเลยเข้าใจ ทุกวันนี้นึกถึงก็็ยังขำๆอยู่เลยว่าเราเป็นขนาดนั้นเชียว เอาใจช่วยครับ
ปล.มีครั้งนึงผมกำลังร้องไห้จะเป็นจะตาย อยู่ๆมันก็รู้สึกเหมือนว่าเรามาบีบน้ำตาเพื่ออะไร ให้เค้าเห็นเหรอ เค้าไม่สนใจหรอก ไรสาระว่ะ แล้วก็หยุดร้องไปหาไรทำดีกว่า

purinatjr
1st February 2012, 19:21
เที่ยว !!!
เล่น !!!
ม่อ !!!
ทำเลยครับ ^^
เหมือนผม >0<
จะลืมไปเลยครับ
เหมือนผมตอนแรก ที่คอยคิดถึงแต่เขา
อย่าไปจมปลักครับ !!! ผู้หญิงมีเป็นล้านนนน !!!
ไม่ได้มีเธอ คนเดียวครับ
อยากเที่ยว เที่ยวเลยครับ
อยากม่อสาว ม่อไปเลย
อยากทำอะไร ทำเลยครับ ^^
ทำอย่างที่เราชอบ จะรู้สึกสบายใจขึ้นนะ ^^

artistcho
1st February 2012, 19:25
เลิกเพราะอะไรครับ

Windtalkers
1st February 2012, 20:32
ทางแก้ให้หายอึดอัด เเทบจะไม่มี

วิธีที่ทำให้สนุกมีเป็นล้าน...แต่อยากทำหรือมีแรงทำรึเปล่า

ท่ายอมรับได้จริงๆเมื่อไหร่ จงคิดไว้ว่า ข้างนอกหน้าต่าง ยังมีคนน่ารักๆเต็มโลกไปหมดเลยนะ

พออ่านจบแล้วก็ดูคลิปนี้ ดูโลก ภูเขา น้ำทะเล และ น้องหมากระโดดนี้ซะนะ

http://www.youtube.com/watch?v=glii-kazad8

แต่ท่าอยากให้อาการแย่ลงนิดๆ แต่แลกกับเวลาที่จะได้คิดเรื่องสวยงามเก่าละก็คลิปนี้เลย

http://www.youtube.com/watch?v=AJtHg9FbLUA

ผม งง คลิปอะครับเสียใจเรื่องแฟนทำไมต้องดูสัตว์โลกหรอครับ

ให้ดูความสวยงามหรือดูเพื่อให้มันเพลินครับ