PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : BATTLEFIELD 3 FULL ของท่าน GIGKOK

wutgame
29th January 2012, 17:31
ผมทำตามที่ บอกไว้ในขั้นตอนการลง แต่ พอถึงตอนที่ให้ bf3.exe เล่นเกมส์ได้เลย ทำใหมมันไปไผล่เป็นโปรแกรม ORIGIN ให้สร้างแฮ๊คเคาร์ แล้วถามหา คีย์โปรดั๊ก ตกลงแบบ FULL มันมีเคร็กใหมครับ ผมโหลดมาไม่มีงะครับ ยังเข้าเล่นไท่ได้เลย งม มา 3-4 วันแล้ว ใครก็ได้ช่วยผมทีครับ :sweat

HOLOGRAM
29th January 2012, 17:52
มันต้องมีแน่นอนครับ หาดีๆครับ Crack อ่ะ

gamecc
29th January 2012, 18:34
พยายามหา Crack ครับมันมาใส่ครับ ครั้งเดียวเล่นได้แบบไม่ต้องติดๆ ขัดๆ อีก:gamer

wutgame
29th January 2012, 21:46
http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=30451 เกมส์อยู่ในกระทู้นี้ครับ ผมโหลดตัว FULL มา แล้วเคร๊กมันอยู่ไฟล์ใหนครับ ผมทำตาม ขั้นตอนที่บอกว่า โหลดไฟล์ที่หายไป DOWNLOAD NOW ลงไว้ในโฟเดอร์ที่ติดตั้งเกมส์ Data เสร็จเอาเคร็กมาวางทับ เข้าเกมส์ที่ bf3.exe ผม หาที่โหลดเคร็กไม่เจอช่วยผม ทีครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไฟล์ที่โหลดมา แตกออกแล้วก็ได้ แค่ไฟล์ .iso 2 ไฟล์เท่านั้น ไฟล์ที่เก็บตก ก็โหลดหมดแล้ว อันนั้นคือเคร็กเหรอ ทำตาม ทุกขั้นตอน อย่างที่บอกไว้ พอคลิก bf3.exe มันก็เข้าไป ORIGIN งะครับแล้วให้ล๊อคอิน อะไรต่อไปอีกงะ งงมากมายครับผม