PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากได้วิธีสร้างเซิฟ [Minecraft 1.8.1 เวอร์ชั่นล่าสุด] เล่นผ่าน Hamachi (ขอทำได้จริง)

neroanglery
29th January 2012, 20:01
ผมเจอปัญหามากเลย ครับ เดี๋ยวก้ outdated server เดี๋ยวก้ took too long to log in
ปัญหาเยอะจริงๆ อยากสร้างเซิฟ มาเล่นกับเพื่อนๆ มากเลยครับ ใครพอมีวิธีที่ทำได้จริงช่วยโพส
กันเข้ามาด้วยนะ ครับ ผมทำมาเกือบทุกวิธีแล้ว ครับไม่ได้สัก ที ขอบคุญล่วงหน้านะคับ

ความหวังของผม มีแต่เหล่านักโพส JokergameTH ทุกคนนะครับ ขอบคุณคับ