PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มันหน้าด้านใหมครับ !!!

themzaza07
30th January 2012, 19:48
คือว่าวันนี้ แฟนผมบอกผมว่า มีคนๆ นึง อยุ่ชั้นเดียวกับผม มันบอก ว่าแฟนผมไปเป็นแฟนมัน ทั้งๆ ที่แฟนผมไม่รู้จักมันเลยสักนิด :eek::eek:

แล้วในระดับชั้น ผมรู้จักเกือบทุกคน แล้วเขารู้หมดว่าผมเป้นแฟนกับใคร จึงทำไห้มีคน เพื่อนผม มาถามผมว่า เลิกกันแล้วหรอวะ อะไรงู้นงี้ ตอนนี้เซงมาก ครับ

:mad::mad::mad:ตอนนี้ผมหงุดหงิดมากเลยครับ

ปล. ตอนนี้แฟนผมเดือดมากๆ :rose:rose

ปล2. ขอระบายหน่อยครับ

bigbang06
30th January 2012, 22:03
ก็ลองๆ คุยกับ เขาดูครับ *

ballba
31st January 2012, 14:20
ผมก็เคยโดนครับ แต่จะโดน ว่าเป็นแฟนมันเลยหละครับ เธอคนนั้นเป็นผู้หญิงครับ

ประมาณว่าชอบผมมาก แต่ผมมีแฟนอยู่แล้ว แต่เธอกลับบอกคนอื่นว่าผมเป็นแฟนเธอ แล้วก็ไปมีอะไรกันอีก

ผมก็ไม่ได้ทำยังไง

แค่ไปเตือนไว้ก่อน ถ้าเกิดทำอีกมีเรื่องแน่ๆครับ มันไม่จบ

themzaza07
31st January 2012, 18:25
ผมก็เคยโดนครับ แต่จะโดน ว่าเป็นแฟนมันเลยหละครับ เธอคนนั้นเป็นผู้หญิงครับ

ประมาณว่าชอบผมมาก แต่ผมมีแฟนอยู่แล้ว แต่เธอกลับบอกคนอื่นว่าผมเป็นแฟนเธอ แล้วก็ไปมีอะไรกันอีก

ผมก็ไม่ได้ทำยังไง

แค่ไปเตือนไว้ก่อน ถ้าเกิดทำอีกมีเรื่องแน่ๆครับ มันไม่จบ

คล้ายๆ กับผมเลย 55+ ตอนนี้แฟนงอล อีกแล้วครับ ง้อก่อน