PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ทำไมผมตั้งกระทู้ใน PC GAME DOWNLOAD ไม่ได้ครับเป็นสมาชิกมานานแล้วครับ งง ?

paratapon
30th January 2012, 21:59
คุณparatapon คุณไม่ได้รับอนุญาตให้เข้าถึงหน้านี้ สาเหตุอาจเกิดจาก :

ชื่อผู้ใช้งานของคุณอาจจะไม่มีสิทธิเพียงพอที่จะเข้าถึงหน้านี้ได้ หรือ กระทู้ที่ต้องการอาจถูกแยกไป เพื่อให้ผู้ดูแลบอร์ดทำการตรวจสอบ (ซึ่งจะยังใช้ไม่ได้ชั่วคราว) หรือ กระทู้ที่ต้องการอยู่ในหมวดที่คุณไม่สามารถเข้าไปได้ (หมวดลับ ?) เป็นต้น
หากข้อความนี้ปรากฎขึ้นในขณะที่คุณพยายามจะตอบกระทู้, ตั้งกระทู้ใหม่ หรือดาวโหลดข้อมูล หมายความว่าคุณยังไม่ได้ยืนยันการเป็นสมาชิกอย่างสมบูรณ์ กรุณาตรวจสอบอีเมล์ที่คุณสมัครไว้ และทำตามรายละเอียดที่อยู่ในอีเมล์ฉบับที่เราส่งให้ เพื่อยืนยันการเป็นสมาชิก (รายละเอียดเพิ่มเติม)

แล้วผมเป็นสมาชิกเก่า ก่อนที่เว็บจะปรับปรุงแล้ว พอมาปรับปรุงใหม่ก็สมัครไว้แต่ไม่ได้สนใจจะโพส พอมาตอนนี้ไหงโพสไม่ได้ครับ

งงครับ ผู้รู้ช่วยตอบที

ขอบคุณครับ

Crowszerro 3
30th January 2012, 22:48
ผิดหมวด!!!!!!!!ได้ยืนยันอีเมล์ไหม่ยังล่ะ ผิดหมวดไปถามหวดstuff โน้น

paratapon
2nd February 2012, 22:18
อ่อตอนนี้ได้แล้วครับผม