PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เวรกรรมอะไรของผมเนี่ยยยยยยย!!! โดน Hack MF Account

bangbaew
31st January 2012, 15:20
ผมคิดว่าผมคือ 1 ใน คนโชคร้าย ซึ่งผมโดนก๊อปกระทู้ซ้ำๆซากๆ ตั้งหลายรอบ แต่ครั้งนี้มันหนักกว่าเก่า "โดน Hacker มือดีที่ชื่อว่า ProblemZ เข้าแฮค MediaFire Account ของผม" ผมไม่เหลืออะไรอีกเลย อัพไปเป็นร้อยไฟล์โดยเฉพาะเกมส์ที่ผมอัพ 70 กว่าเกมส์ ต้องมาสูญหายไป มันมีโฟลเดอร์หนึ่งชื่อว่า Hacked By ProblemZ แล้วไฟล์ที่เคยอัพมันก็ลบหมดเลย แล้วอัพใหม่อีก 2 ไฟล์ มีรูป

Tonkhung
31st January 2012, 15:35
น่าสงสารจัง :eek: ผมไม่ทราบว่าจะทำอะไรดี เป็นผมแล้วน้ำตาล่วงเลย :( รอผู้อื่นมาตอบกระทู้ครับ เผื่อมีทางแก้
ผมให้กำลังใจนะครับ สู้ๆ

bangbaew
31st January 2012, 15:49
ไม่เป็นไรครับ ผมกำลังอัพใหม่อยู่ ตอนนี้อัพได้ 20 กว่าเกมส์แล้ว ผมอาจเกิดมาเพื่อแพ้ แต่ไม่ได้เกิดมาเพื่อท้อครับ เพราะผมโชคดีที่แอบโหลดไฟล์มาเก็บไว้ที่โรงเรียนแล้วไม่ได้ลบเลยฉวยโอกาศอัพเกมส์ใหม่เลย

Minecraft
31st January 2012, 16:52
ไม่เป็นไรครับ ผมกำลังอัพใหม่อยู่ ตอนนี้อัพได้ 20 กว่าเกมส์แล้ว ผมอาจเกิดมาเพื่อแพ้ แต่ไม่ได้เกิดมาเพื่อท้อครับ

ชอบมากครับ :heart

โหลด Combo Fix มาลง ไว้ที่เครื่องด่วนเลยน่ะครับ เดี๊ยวเพื่อโดนอีกรอบ :eek: