PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Youtube ผมเป็นอะไรไป~

CrYzTeX
31st January 2012, 22:49
คือ...ผมอยากตั้งในปักหมุด เพราะเคยตั้งไปหนนึง ไม่มีคนสนใจ

แบบว่าฟังแบบปกติ แล้วมันจะขึ้นว่า เกิดข้อผิดพลาด อะไรซักอย่าง เป็นทุก Browse เลย

//อยากได้อะไรก็บอกเพิ่มเลย

Windows 7 Ultimate 64bit

exsoticag
31st January 2012, 23:53
เกี่ยวกับflashหรือเปล่าครับ

เป็นแล้วแฟลชในแว็บไม่แสดงเลยไหม???

tanatorn
31st January 2012, 23:57
เพิ่งเคยเห็นท่านขอความช่วยเหลือ ปกติเห็นแต่ช่วยชาวบ้านเค้า :girlhaha

CrYzTeX
1st February 2012, 02:36
ผมจนปัญญาแล้ว เพิ่งมาเป็นตอน 64BIT น่ะ

แบบว่าเปิดเว็บเล่นปกติ + Youtube มันก็เป็นเลย มันจะสุ่มเป็นน่ะนะ
แต่มันน่ารำคา่นก็คือ ถ้าครั้งไหนมันเป็น มันก็จะเป็นตลอดจนกว่าจะปิด แล้วเปิดใหม่

อะรูป

chikuva
1st February 2012, 08:46
น่าจะเป็็นที่ระบบเครือข่ายครับ คือถ้าไม่ใช่เพราะเซิฟเวอร์ของ youtube ก็เซิฟเวอร์ของผู้ให้บริการอินเตอร์เน็ตของเรา
ลองเปลี่ยน dns เป็นของ google ดูหรือยังครับ

CrYzTeX
1st February 2012, 22:10
ในรูปที่ถ่ายก็เพิ่ง รีเฟรส น่ะครับ มันยังเริ่มที่ 0วิ อยู่เลยน่ะ

//ลืมบอก...ปิดโปรแกรม speedbit ก็ยังเป็น