PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : คิดยังไงกับชุดXXของนักศึกษาสาว และใครเป็นผู้นำมันมา???18+

bararasza
31st January 2012, 23:39
อยากทราบความคิดเห็นครับว่าท่านๆ พี่ๆ น้องๆ คิดยังไงกับชุดนักศึกษากันบ้าง
ส่วนตัวผมครับ ชอบครับ มันยั่วยวนดี แฟ๊บๆ แต่มีอคติคือถามว่าจะเอาเป็นแม่ของลูกไหม ไม่ดีกว่า 555+ มีอคตินิสนึง (ขนาดเรายังมองและคนอื่นจะไม่มองหรือไงกัน หวงครับ หวง55+)และมันหลงวัฒนธรรมด้วยครับ

เป็นชุดที่Sexyที่สุดในโลก อ้อยๆ แสดงว่า ไทยประดิษฐ์ใช่ไหมเนี่ย!(เขียนผิดขออภัย) เพื่อนๆผมเรียกกันว่า ชุดหาผัว .... ไม่เข้าใจอีกอย่างนึง นุ่งสะรัดติ้ว กระโปรงสั้นจุ๊ดๆ แต่พอขึ้นสะพาน ลอย จะปิดกระโปรง ปิดทำไม ก็อยากโชว์ไม่ใช่หรอฟะ 555+
คำถาม
1.คิดยังไงกับการแต่งตัวแบบนี้ ชอบไม่ชอบเพราะเหตุใด
2.ใครเป็นผู้ริเริ่มแฟร์ชั่นนิขึ้นมา เมืองนอกหรอ? ไม่เห็นจะมีชุดนักศึกษาแบบเรา
และท่านอื่นละครับคิดยังไงบ้าง

บางท่านอาจจะนึกภาพไม่ออก
http://hilight.kapook.com/admin_hilight/spaw2/imghilight4/news/dfsdf_450.jpg

http://statics.atcloud.com/files/entries/5/50055/images/1_original.jpg

http://www.oknation.net/blog/home/blog_data/711/35711/images/wind/skirt.jpg

ขอความเห็นด้วยครับ

สาวมหาลัยนั้นชอบแต่คนหล่อๆ เธอจะไปเรียนหรือไปหาผัวกันแม่คุณ
จะบอกให้เอาบุญมีแต่คนจะหลอกฟัน ฟันคนเดียวก็ยังดีหน่อยมันหลายคนแท้ๆมันทำให้เธอเป็นของตาย
หน้าตาดีดีซ้ำมีรถขี่มากหลาย จะบอกให้ทรามวัยพี่จะฟันแต่เธอคนเดียว เอ้วๆ
พี่เป็นหนุ่มวิศวะ รูปไม่หล่อ พ่อไม่รวย แต่ ...วย ใหญ่
จะบอกให้ทรามวัยพี่จะฟันแต่เธอคนเดียว

นับตั้งแต่วันนี้จะไม่มีกระ.............. บี่ ต่อไป มันทำให้เป็นโโรคกินต้มเป็ดต้มไก่ก็ บ่ได้ กินได้แต่เหล้ากับเบียร์
แบบอย่างที่ถูกต้อง
http://kbusociety.eduzones.com/th/wp-content/uploads/2009/12/41510.jpg

ผมว่าแต่งแบบมาตรฐานก็ น่ารักดีอยู่แล้วนะครับ ทำไมต้อง Sexy ด้วย

ไม่เชื่อลองวัดความเสื่อมครับ:วิธีการเข้าGoogleครับ และพิมพ์ว่านักศึกษาหญิง รูปพวกนี้จะมีแต่รัดติ้วๆๆๆ หัวข้อแรกที่ขึ้นมาคือ แฟชั่นรัดติ้วแล้วเมื่อท่านค้นรูป จะมีรูป จากAV และ รูปโป๊ ปนขึ้นมา เพราะว่าGoogle จัดเข้าไปในกลุ่มๆนี้เลยครับ เสื่อมไหม

ขอตัวโตๆ หากจะหยุดแฟชั่นนี้ ท่านผู้ชายทุกท่านทั้งประเทศไทย ต้องหยุดเสพหยุดส่งเสริม เรื่องการแต่งตัวแบบนี้ครับ เพราะ แม่นางของเรา ตอบสนองความต้องการ ของ ผู้ชายครับ

ขอความเห็นด้วยครับ โทษครับหากผมหัวโบราณ

bunlove123
31st January 2012, 23:43
ไอย๊ะ หลอยทั้งนั้น

BNCC41
31st January 2012, 23:47
กระดุมจะหลุดแล้ว อูยย~

มัน โอ๊ย เมรี่ยง ปร๊ะ ! 5555.

reconnang
31st January 2012, 23:51
อูยยยยยยยยยยยยย

aspirineth
31st January 2012, 23:53
ชอบครับ

คิดยังไงน่ะหรอ

ผมว่ามันก็เป็นเรื่องปกติ น่ะ

CrYzTeX
31st January 2012, 23:53
ใส่แล้วปอดบวม~

steroids
31st January 2012, 23:57
สำหรับผมแล้ว ถ้าไม่ได้มอง ชุด นศ 1 อาทิตย์เหมือนจะลงแดง เพื่อให้สายอื่มเอิบ

classdragon
1st February 2012, 00:16
มันตึงมาก:)

idoggtribe
1st February 2012, 00:19
.. I LIKE IT ...

bootbleach
1st February 2012, 00:22
เจอบ่อยจนชินตา(แต่ก็ชอบ) ผมว่าแฟชั้นการแต่งตัวบางแบบ ยิ่งกว่านี้อีกนะ

basz17
1st February 2012, 00:24
คิดว่า แหล่มครับ

PKbiw
1st February 2012, 00:32
ไม่ชอบครับ (เพราะผมไม่อยากได้แฟนทีแต่งตัวแบบนี้)

คนอื่นมัน มองแล้วมันมาเกิดอารมกะแฟนเรา ใครจะชอบมั้งละ เออ

ปล.ท่าแฟนคนอื่นแต่ง ผมชอบครับ 555

niorjung
1st February 2012, 00:35
คนแต่งตัวแบบนี้ เป็นแม่ของลูกที่ดีเยอะแยะไป มันเป็นแค่สังคมนิยมอย่างหนึง มันไม่ดีตรงไหน เพื่อนผมคนนึงแต่งตัวแบบนี้ สนิดเลยแหละ คบมาตั้งแต่ม.ต้น ลอกการบ้านมันทุกวัน แถมเรียนเก่งด้วย ขยันอีก จนตอนนี้จบแล้ว ทำงานแล้ว ผมก็เหนมันก็มีแฟนแค่คนเดียว มาตั้งแต่ม.ปลาย ตอน มหาลัย ผม ยอมรับเลย เหล่มองตลอด แมงxดีวะ แต่ก็เพื่อนกัน จขกท มองโลกในแง่ร้ายมากเกินไป แต่ก็ชอบนะ เป็นอาหารตาดี

steroids
1st February 2012, 00:40
เห็นแล้วไม่ชอบ แต่ชอบให้แฟนแต่งดูของแฟนมีความสุข

diibomz
1st February 2012, 00:45
ก็ชอบบ้างไม่ชอบบ้าง จริงๆชุดนักศึกษาผมว่าธรรมดาก็น่าดูอยู่แล้วอะน่ะ

ApiX
1st February 2012, 00:46
มันแล้วแต่เค้าครับ แต่ถ้าแฟนผมแต่งผมจะตบเอา -*-

kidsylenser
1st February 2012, 00:49
ผมชอบนะ แต่ถ้าแฟนใส่ ก็รับไม่ได้

ปล.ไม่มีแฟน ดูอย่างเดียว ฮ่าาาาา :p

Instinger_Zone
1st February 2012, 00:56
ตอบคำถามหลานก่อนนะ
1.คิดยังไง - มันฟิตไป กลัวเค้าเคลื่อนไหวไม่สะดวก
2.ใครเป็นผู้ริเริ่ม/นำเข้า - ไม่รู้จ้ะ ลองหาในวิกิฯและกูเกิ้ลดูนะจ๊ะ

ลองคิดว่าถ้าชุด นศ. มันตรงข้ามกับที่เป็นอยู่ละ ชุดพองๆ กระโปรงสุ่มไก่ เดินมาเรียน ฮาดี :rofl

RlucksN
1st February 2012, 01:04
ไม่เชิงไม่ชอบนะ แต่มันชินมากกว่า แบบเห็นจนเฉยไปแล้ว

หลายๆคนก็พยายามใส่ให้มันรัดๆทั้งที่หน้าตาก็ไม่ได้เข้ากันเลย

Breakboyz
1st February 2012, 01:05
เห็นอยู่คณะออกจะบ่อย ชินตาไปแล้ว ^^

bararasza
1st February 2012, 01:41
ไม่ชอบครับ (เพราะผมไม่อยากได้แฟนทีแต่งตัวแบบนี้)

คนอื่นมัน มองแล้วมันมาเกิดอารมกะแฟนเรา ใครจะชอบมั้งละ เออ

ปล.ท่าแฟนคนอื่นแต่ง ผมชอบครับ 555

เหมือนผมเลย 55+

Blisspor01
1st February 2012, 02:08
ชอบมอง

อันที่จริงเรามองคนที่ภายนอกไม่ได้หรอกนะครับ แต่งตัวแบบนี้อาจจะเป็นคนนิสัยดีก็ได้ แต่ส่วนใหญ่ก็จะมีบุคลิกเดียวกันนั่นหละ :sweat

ส่วนเรื่องที่ไม่เหมาะสมนั้นจริงครับ เพราะมันล่อแหลมจนเกินไปอาจทำให้เกิดอันตรายต่อตัวเองได้ครับ แต่งเรียบๆจะปลอดภัยกว่า

papangkron
1st February 2012, 02:18
ถ้าถามว่าชอบมั้ย ก็คบต้องตอบว่าชอบดู ก็เค้าใส่ให้เราดูนี่ 555

แต่จริงๆผมชอบพีชยาวมากกว่านะ ดูแล้วน่ารักแล้วเป็นตัวของตัวเองดี

onisuke
1st February 2012, 02:19
ชอบมองเหมือนกันแต่ให้เลือกจริงขอแบบที่แต่งตัวเรียบร้อยๆดีกว่า - -

boomth
1st February 2012, 02:21
คนสวยแต่งแบบนี้ไม่ว่า เจอขาดำหน้าปลวก จะอ้วกครับ

DkTaP82
1st February 2012, 02:31
[ปล่อยเขาไปเถอะครับ.. ได้เวลาแต่งเต็มที่ซะที เขาเฝ้าฝันมานาน.. "วันหนึ่งก็แก่เฒ่าหนังยานตายก็เน่าเหม็นเป็นซากศพอยู่ดี"

อย่ามองอะไรที่ภายนอกเลย ประดับปรับแต่งทั้งนั้น!(อู้ยยยย ซีด!)

หลานๆท่านก็พยามทุรังถึงแม้สังขารไปไม่ได้ก็เต็มที่กับชีวิตเหลือเกิน หากวันหนึ่งต้องเป็นคนที่มองมากจากมุมมองคนอื่นดูบ้างก็จะรู้(จุๆ ดูๆๆ หุ่นแป๊ะเลยวะ)

น่าเศร้าใจนะครับ อยากเห็นเด็กไทยแต่งตัวให้สุภาพกว่านี้ ยูนิฟอร์มเขาก็ออกแบบมาดีนะ(สงสานกระดุมเม็ดที่สองและสามจัง คาดว่ามันจะหลุดอยู่แร้ว! *0*)

เราก็ต้องปล่อยวางครับอย่างคิดไรมาก(ปล่อยวางไรเนี่ย เห็นแป๊ะๆมาทีไร น้องชายทำตัวเป็นเรดาร์พร้อมยิงตลอด! แหล่มเลย..)

ถึงจะคิดแต่ก็ยังมีมาร

bararasza
1st February 2012, 03:22
คนสวยแต่งแบบนี้ไม่ว่า เจอขาดำหน้าปลวก จะอ้วกครับ

ไลค์ครับไลค์

napushi
1st February 2012, 03:52
ตอบคำถามหลานก่อนนะ

ลองคิดว่าถ้าชุด นศ. มันตรงข้ามกับที่เป็นอยู่ละ ชุดพองๆ กระโปรงสุ่มไก่ เดินมาเรียน ฮาดี :rofl

Like........

Ephixa
1st February 2012, 04:59
ปกติครับที่ผู้หญิงอยากดูดี บางคนเค้าแต่งตัวแบบนั้นเพราะว่าเค้ารู้สึกมั่นใจ รู้สึกว่าแต่งแบบนั้นแล้วดูดี (ผมก็ไม่รู้นะ ผู้หญิงทุกคนคิดแบบนี้ป่าวแต่ส่วนมากที่ผมรู้จักเป็นงี้)

แต่สำหรับผู้ชายเนี่ย ถ้าแฟนตัวเองแต่งแบบนั้นจะรู้สึกไม่ค่อยชอบ,หวง เพราะว่าเราเป็นผู้ชายไงครับเลยรู้ว่าผู้ชายรู้สึกยังไง มองตรงไหน :yes

ส่วนตัวนะครับ ถ้ามีแฟนแต่งตัวแบบนี้ก็ไม่ชอบ แต่ถ้าเดินอยู่กับแฟน แล้วมีแต่งแบบนี่้มาก็ต้องเหล่บ้างหละครับ 55

thanet
1st February 2012, 06:27
แล้วแต่คนจะมองอ่ะครับ ถ้ามองไปก็เป็นอาหารตาดี ถ้าไม่มองก็เลี่ยงสายตาไปแค่นี้ล่ะ จบ

ไม่ต้องคิดอะไรมาก ผู้ชายไม่มองผู้หญิงนี่สิ แปลก!? สงสัยจะเป็น Gay

CanDiiZ
1st February 2012, 07:37
แต่ก่อนก็ชอบมองอยู่ เดี๋ยวนี้เห็นไอ่ที่อยู่ข้างในจนมันชินตา - -a

มองแล้วก็เฉยๆ เกลื่อนกลาด ดาดๆทั่วไป

แล้วไอ่คนที่ใส่พอนั่งปุ๊บเอาผ้าเช็ดหน้ามาปิดกระโปรง เอาผ้าพันคอมาคลุมไหล่ . . .

แล้วคุณ***จะใส่มาทำไมวะครับ อยากรู้ กล้าใส่ก็กล้าโชว์ดิวะครับ -_-|||

แล้วเดินขึ้นบันไดเลื่อนสะพานลอยเอามือมาปิด คิดว่าผมอยากดูกางเกงในมากเหรอ ??

kingcesar
1st February 2012, 08:49
ก็ชอบดูนะ

แต่ถ้าถามว่าอยากให้แฟนใส่ชุดนักศึกษาแบบนี้มั้ย??

ผมขอตอบว่าผมห้ามแบบเด็ดขาดเลย -*- ต้องใส่กระโปรงพลีทสีดำยาว ต้องเรียบร้อยๆ เพราะผมเป็นพวกสังคมเยอะ ผมไม่อยากให้พวกผู้ใหญ่มองว่าคบผู้หญิงที่แต่งตัวแบบนี้ - -

(มันไม่งามเวลาอยู่ต่อหน้าผู้ใหญ่ เดี๋ยวจะพลอยทำให้ผมเสียคะแนนพิศวาสจากผู้หลักผู้ใหญ่)

ถ้าอยากใส่สั้นๆก็ใส่ที่บ้าน ใส่ให้ผมดู ให้ผมจับได้คนเดียว ผมหวงครับ -0-

eggmix98
1st February 2012, 09:04
คิดว่าดีเเล้ว ผมจะได้มีกำลังใจไปเรียน
อาหารตาเยอะดี ^^

gamnonae
1st February 2012, 09:05
ความจริงควรมองไปหลายแง่มุมนะครับ ถ้าคิดว่า น.ศ พวกนี้ไม่ควรเป็นแม่ที่ดีของลูกหน่ะ ผิดถนัดนะครับ วุฒิภาวะตอนเป็นแม่ กับ ตอนเป็น น.ศ. มันวัดกันไม่ได้หรอกครับ
อีกอย่างสมัยนี้มีแต่ น.ศ ที่แต่งตัวออกไปแนวนี้ทั้งนั้น แต่พอเรียนจบ รับปริญญา เขาก็มีหน้าที่การงานที่ดีนะครับ บางคนดีกว่าผมเสียด้วยซ้ำ
ถ้า น.ศ ที่แต่งกายแบบนี้เป็นแม่ที่ดีของลูกไม่ได้ แนะนำลองไปหา พวก ปวช. ปวส. เทคนิค ดูครับ พวกนั้นเขาจะแต่งตัวสุภาพ ตามระเบียบของสถานศึกษา เพราะ ระเบียบเขาเคร่งครัดกว่า ถ้าจะดูคนที่การแต่งกายอ่ะนะครับ ^^

keangkavd
1st February 2012, 09:14
ชอบครับ

แต่บางคนก็ไม่ได้เป็นแบบนั้นเสมอไปนะครับ บางคนที่ผมเคยคุยมา นิสัยดีมากๆเลย อิอิ

edwardza02
1st February 2012, 09:25
แค่อาหารตาครับ เอาเป็นแม่ของลูกคงไม่เอา

killerjung
1st February 2012, 09:32
ส่่วนตัวผมชอบนะแต่บางนี่หน้าไม่ให้แต่ใจรัก

ผู้หญิงอย่าหยุดสวย แต่ถ้าไม่สวยก็หยุดเถอะ

goopae
1st February 2012, 09:45
ผมคงตอบได้แค่ข้อ 1 นะครับ

ที่รู้ๆมาก็คือ กระโปรงนักศึกษา ที่นิยมใส่กันจะมีอยู่ 2 แบบ

1.แบบถูกระเบียบ ก็ตามภาพนั่นหละครับ(ภาพสุดท้ายคนกลาง) แบบนี้นักศึกษาส่วนมากจะนิยมใส่สั้นกันเพราะว่า มันทำอะไรสะดวกกว่าเช่น เวลานั่ง เวลาเดิน ถ้าไม่รู้ว่ามันลำบากยังไงคุณก็ลองหาใส่ดู

2.แบบจีบรอบหรือที่เรียกกันกระโปรงพีซ(จะคล้ายๆกระโปรงนักเรียนแต่ผ้าจะเบากว่า) แบบนี้จะใส่กันเยอะมากเนื่องจากว่าใส่แล้วมันทำอะไรก็สะดวกไปหมด แต่มีข้อเสียอยู่อย่างเดียวคือถ้าลมพัดมาก็เห็นหมดแน่นอนสังเกตได้เวลาเดินขึ้นสะพานลอยมักจะเอามือมาปิดหรือกดกระโปรงไว้ บางคนก็แก้ปัญหาโดยการใส่ยาวๆไปถึงข้อเท้ากันเลย แต่ก็มีบางคนผมก็ไม่รู้เขาคิดอะไรใส่เหนือเข่าขึ้นไปอีก คิดว่าสงสัยอยากจะโชว

ที่รู้ๆมานี่คือผมถามเพื่อนๆในเมเจอร์ แล้วก็แฟนผมเอง

bararasza
1st February 2012, 09:46
ปวช. ปวส. สาวอาชีวะ สมัยผมเรียนอยู่ ช่วงนั้น ยิ่งกว่าXXอีกครับ ชุด สายพาณิช ของโรงเรียนผม มันเป็นชุดแบบ ญี่ปุ่น นิสๆอะครับ เห็นแล้วมัน หน้านัก

เออผู้หญิงแต่งแบบนี้ มันก็เยอะแยะทั่วเมืองนะผมว่าก็จริงอย่างทุกคนว่า แต่ก็นะ เค้าเป็นผู้หญิงอะ ของสงวน เขาก็เยอะแยะตามไปด้วย และมาโชว์ร่องโชว์ว้าวๆๆๆอีก คิดดูอะ เราเป็นผู้ชายเรายังไม่กล้าถอดเสื้อไป ม.เลย555+

มีไหมที่เราจะโชว์ ส่วนว้าว อันล้ำค่าของเราที่มีเพียงจุดเดียว กระปู๋ -..-?

double6
1st February 2012, 09:51
เอาตามตรงเลยนะ ชอบครับ:p

สงสัยต้องการโชว์สัดส่วนมั้งครับ หุ่นดีซะขนาดนั้น ใส่ใหญ่ๆหลวมๆไปมันไม่เร้าใจอะน่ะ

ป.ล. ผมผู้ชายครับ ผมชอบครับ ไปเรียนทุกวันก็เห็นทุกวัน วันไหนกจอแบบเข้าตานี่สุดๆ

ไม่ต้องอะไรเลย ขนาดลุงขายข้างแกงแถวๆนั้นเห็นสาวแบบนี้ ผมแอบมองตาม ตาลุงนั้น พี่แกจะมองหน้า ตรงกลาง แล้วลงต่ำ แบบเนี้ยะ

5 5 5

คิดว่าดีไหม ไม่ดีครับ มันผิดกฏ

แต่ถูกใจไหม (โคตรๆ) 5 5 5

Winchesters
1st February 2012, 10:00
ชอบ จบ ชัดเจน แต่ไม่เอาเป้นแม่ของลูก เหมือนไปลงอ่าง หรือ ดารา AV เราชอบกันไหม ก็ชอบครับ แต่ให้เอา AV เป็นเมียเอาไหม ไม่เอาครับ ตอนผมเรียนตรี เพื่อนๆ นองๆ ใส่กันออกเยอะ ผมก็ชอบมอง มันก็ชอบเอาระเป๋ามาปิด ผมกอยากจะถามเหมือนกัน อายเชี่ยไร ไม่ได้อยากโชว์หรอกรึ โชว์ดิว่ะ อุตส่าห์ไปเสื้อกระโรงสอบสั้นๆมาทำหอกอะไร

Fairy
1st February 2012, 10:47
คุยกับเพื่อนเดีนวนี้ไม่ค่อยมองหน้าหรอกครับ
โอ้ว..... ลูกไม้สีชมพูขนาด C มันช่างน่ารักเสียนี้กระไร
มองแต่..... (ล่ะใว้ในฐานที่เข้าใจ)

ถ้าถามผมว่าชอบมั้ยผมก็ตอบว่าชอบมันเจริญหูเจริญตาดี
แต่พูดถึงความเหมาะสมผมก็ไม่เห็นด้วย คณะอื่นจะแต่งตัว Sexy ยังไงก็ช่างเค้า
แต่ที่เห็นแล้วรู้สึก แย่ ก็คือพวกคณะ ครุศาสตร์ ศึกษาศาสตร์

Runningman
1st February 2012, 10:54
เสรอแท้เหลา ๆ

bararasza
1st February 2012, 18:32
ผมคงตอบได้แค่ข้อ 1 นะครับ

ที่รู้ๆมาก็คือ กระโปรงนักศึกษา ที่นิยมใส่กันจะมีอยู่ 2 แบบ

1.แบบถูกระเบียบ ก็ตามภาพนั่นหละครับ(ภาพสุดท้ายคนกลาง) แบบนี้นักศึกษาส่วนมากจะนิยมใส่สั้นกันเพราะว่า มันทำอะไรสะดวกกว่าเช่น เวลานั่ง เวลาเดิน ถ้าไม่รู้ว่ามันลำบากยังไงคุณก็ลองหาใส่ดู

แรงไปนิสนึงนะครับตรงหใ้ผมไปหากระโปรงใส่ แสดงว่าคุณเคยใส่หน่ะสิ ถึงรู้ เหอะๆ

bararasza
1st February 2012, 18:35
คุยกับเพื่อนเดีนวนี้ไม่ค่อยมองหน้าหรอกครับ
โอ้ว..... ลูกไม้สีชมพูขนาด C มันช่างน่ารักเสียนี้กระไร

ครับ ลูกไม้ ลายจุด เรนโบว์ โอ้วแม่เจ้าเอาเสียตา ข้าเป็นประกายเลยนะแม่นาง

ไม่พอยังทำให้ปลายอวัยวะส่วยนึงของข้า บวมอักเสบแดงระเรื่อ

ก็เนี่ยแหละครับ ขนาดเห็นว่าเค้ามากับ ผะอั๊ว นะ! ยังจะมอง และเกิดอารมณ์ สะบึมละหึ่ย และถ้าเรามีแฟนแต่งXX ขนาดน้าน ชาย เป็นหมื่นเป็นแสน ต้องมีซัก 80%แหละที่ เป็นแบบเรา จึ๊กกึ๋ยๆ

(เมียน้อยผมก็ xx แบบนี้ แต่ตัวจริงตรงกันข้าม เมียน้อยผม ใส่ บาร์ เรนโบว์ ลายจุด คัพไรไม่รู้ มาเป็นเซทด้วยนะครับ ทั้งล่างทั้งบน -..- นุ่งสั้นขนาด ขึ้นนอนเล่นนอนอะไรที เรวนโบว์ช่วงล่างก็โผล่มาแบบจ๊ะๆ ผมถามว่า ไม่หวิวไม่อายไม่เขินมั่งหรอ นุ่งสะรัดติ้วสั้นจุ๊ด เธอบอกมาว่า จะดูก็ดูไปดิเอาไปไม่ได้ แต่ก็ไม่อะไรนะ ก็แค่เมียน้อย ตัวจริงผมแต่งดีกว่านี้เยอะ:p)

golfrest
1st February 2012, 19:03
ชอบครับ เพราะปีหน้าก็จะได้เห็นจนชินตา แต่เค้าจะแต่งตัวยังไงก็สิทธิของเขาเนอะ แต่ถ้ามันมากเกินไปก็ไม่ดี นี่ยังดีนะแค่ผู้หญิง ถ้ากระเทยมันคิดจะใส่กระโปรงสั้นรัดๆแทนกางเกงละก็ อาเพศเกิดขึ้นแน่ครับ

Guszo
1st February 2012, 19:27
โดยส่วนตัวนะ คนที่แต่งแบบนี้ ผมคิดว่าอ่อยนะ แต่ถ้าหน้าตา เกาหลี ขาว หมวย สูง ขาวเนียน ก็น่าใส่อยู่ แต่เจอ พุ่งยื่นเสื้อแท้งก็ฟิต อ้วน ดำ ขาลาย นี่ จบกันเลยทีเดียว

แต่จริงๆ กระโปรงมหาลัย เค้าให้ใส่กระโปรงบานนะ เรียกไม่ถูกเหมือนกัน รุ่นพี่จะบังคับ พอมาถึงปี3 ปี4 ก๋ปล่อย จะทำไรก็ทำ - -

bootbleach
1st February 2012, 19:51

เจอขาดำบ่อย หรอ ท่าน อิ อิ

gameza2010
1st February 2012, 20:09
กระดุมหลุดนี่ งานเข้า

cheoishi
1st February 2012, 21:58
ผมชอบคับ ชอบสุดใจเลย แบบว่าเห็นแล้ว หื่น คับ

bararasza
1st February 2012, 23:17
ชอบครับ เพราะปีหน้าก็จะได้เห็นจนชินตา แต่เค้าจะแต่งตัวยังไงก็สิทธิของเขาเนอะ แต่ถ้ามันมากเกินไปก็ไม่ดี นี่ยังดีนะแค่ผู้หญิง ถ้ากระเทยมันคิดจะใส่กระโปรงสั้นรัดๆแทนกางเกงละก็ อาเพศเกิดขึ้นแน่ครับ

ผิดแล้วครับ เมื่อท่านเข้ามหาลัย แล้วท่านจะได้เห็น แยก ไม่ออกเลยจริงๆ 5555+ อาจจะเป็นบางที่นะครับ จารย์บอกว่า ถ้าอยากจะแต่งชายก็แต่งไปเลยไม่ใช่มาครึ่งๆกลางๆเหมือน ทอม ข้างถนน อยากจะแต่งหญิงก็แต่งไปเลย อย่ามาเป็นกะเทยควายให้เห็น แป๊ดๆ

bararasza
1st February 2012, 23:20
ผมคิดเพิ่ม ใส่ก็นะ เลยเข่า มาซัก 1ฝ่ามือแนวนอน อย่างมากแนวตั้งอะก็พอแล้ว เพราะตอนนั่งมันก็หดเข้าไปอีก 1/3 เสื้อก็ เสื้อธรรมดาแบบว่าจุฬา อะไรงี้ครับ แบบว่า ไม่ต้องรัดจนปลิ คือว่าง่ายๆ ไม่ต้องมาว๊าวๆ เหลือบๆ
เห็นแล้วแม่มลุ้นใจจะขาด เห็นทีพยายาม เป่าลมออกจากปาก พัดเปิดๆ แต่ก็แรงไม่พอ 555

exsoticag
2nd February 2012, 00:23
จะหยุดยังไงครับ เพราะผู้หญิงก็รักสวยรักงามกันอยู่แล้ว

อีกอย่างหนึ่งผู้หญิงไม่ได้คิดลึกแบบผู้ชายนะครับเวลาเขาแต่ง

Phenomenom555
2nd February 2012, 11:46
คือส่วนตัวนะครับ ผมเห็นมาเยอะชุดที่รัดจนกระดุมแทบปริ ส่วนตัวไม่ชอบเท่าไรดูยั่วจนเกินไป ก็เข้าใจนะครับว่าปกติชุดนักศึกษาเค้านิยม

ใส่พอดีตัวไม่เหมือนชุดนักเรียนตอนมัธยม แต่ถ้าใส่พอดีแบบปกติมันก็โอเคแล้วครับ Sexy พอดูไม่ดูแย่ (แรด!!) จนเกินไป

bararasza
3rd February 2012, 22:34
ปลุกผมเห็นด้วยครับ แต่งแค่แบบที่มารตรฐาน ดังรูปล่างสุด ก็ Xนิสๆ น่ารักน่อยๆ ใสๆ ดู แล้วเรียบร้อยให้เกียจ สถาบันด้วยครับ

Crowszerro 3
3rd February 2012, 22:44
ไม่ดีน่ะผมเห็นด้วยครับควรเปลี่ยนไห้สุภาพกว่านี้หน่อยเพราะอะไรหรอ!!!!!!!

เวลาแฟนผมไส่แล้วคนมันชอบมองเวลาผมมองมันก็ดูน่ารัก+sexy แต่บางทีมันทําไห้มีอารมได้น่ะเหอๆ:sweat

ballpoi007
4th February 2012, 00:15
ส่วนตัวเห็นแล้ว มองแน่นอน 100เปอร์

แต่ชอบไหม ชอบดิ แล้ว ชอบที่จะให้แฟนใส่ไหม

ไม่อะ เพราะกลัวคนอื่นมอง- -*

96hp
4th February 2012, 01:55
ชอบครับ ผมชอบจริงๆ

bararasza
4th February 2012, 18:04
ผมก็ชอบดู แต่ถ้าแฟนเราใส่ล่ะ .... สมมุติว่า เห็นคู่นึงเดินมากับแฟนแต่ ฝ่ายหญิง แต่งได้X สดิ้ง คุณก็มองโดยไม่สนใจแฟนหนุ่มของเค้า และมองตรงไหนล่ะ อกอึ้ม เอวบาง ก้นงอล ขาสวย ลึกกว่านั้นเปนไงหวา และลองคิดว่าคุณเป็นไอ้หนุ่มที่เป็นแฟน แม่สาวนั่นสิ รู้สึกไง ถ้ารู้ว่า ไอ้คนที่เดินมาตรงนั้นอะ ในใจอะ กะจะล่อ แฟนตูแล้ว ปลื้ม มากเลยใช่มะ -..-

Snop
10th April 2012, 10:24
OMG! มีอีกป่ะ

diawnaja
10th April 2012, 12:27
ชอบครับ แบบนี้มันเปรี้ยว น่าโดนดี น่ารัก ขาว เสื้อมันปริ ชอบมอง ขาขาวๆ

แต่แบบ กระโปรงยาวเป็นกลีบ ผมก็ว่าน่ารักไปอีกแบบนะ

m4a1m16a2
10th April 2012, 12:30
คนสวยๆมองแล้วฟิน คนขี้เหร่ๆมองแล้วเฟล

TanInw1410
10th April 2012, 12:57
ถ้าถามว่าชอบมั๊ยก็ต้อบว่าชอบเป็นธรรมดาอยู่แล้วครับ แต่เพื่อไม่ให้สังคมไทยเสื่อมโทรมไปมากกว่านี้ แต่งธรรมดาเถอะนะครับ แบบให้ถูกกาละเทศะ

007: BloodStone
10th April 2012, 13:13
เขาใส่ให้ดูก็ดู แค่นี้แหละ

nassdesign
10th April 2012, 13:40
Fap Fap Fap Fap Fap Fap อ่าาาาาาาห์

knot2012
10th April 2012, 17:14
เห็นแล้วหายใจไม่ออก = =''

samekubpom
10th April 2012, 19:16
ชอบครับ ฟืดฟาด ๆ

555

ELAN
10th April 2012, 19:54
ชอบ ครับ ฮ่าๆๆๆๆ

mutongyoza
10th April 2012, 20:08
สำหรับผมถ้าแฟนก็ไม่ชอบครับแต่ถ้าไม่ใช่บอกตรงๆ ชอบมว๊ากกก แบบว่าอยากสอยให้ได้ไรงี้เลย (หื่นเล็กน้อยถึงปานกลาง)

scopion
10th April 2012, 21:46
เอาแบบตรงๆนะครับ ผู้ชายส่วนใหญ่ ชอบ เพราะว่า........นะ
แต่ถามว่าเอาไม๊ คำตอบคือ ไม่
และอีกอย่าง แต่ตัวธรรมดาก็น่ารักดีนะครับ

peepanz
10th April 2012, 21:50
ชอบดูนะครับ แต่ถ้ามีคนรู้จักใส่นิไม่ชอบเลย

krisana
11th April 2012, 07:18
มองตรงๆเหมือนการแต่งตัวในสมัยโบราณ เอาใบตองมาพาดปิด

ononoGamer
11th April 2012, 10:47
ผมชอบแต่งแบบถูกระเบียบนะครับ
ดูน่ารักน่าเอ็นดูกว่าไหนๆ
ไอ้แบบสั้นจู๋นั่นมันไม่ได้น่ารัก ต้องเรียกว่าน่าลักไปฟันมากกว่า

Blazing-Heart
11th April 2012, 11:05
คุณ Fap Fap ไปไหนกระทู้นี้น่าสนใจนะ

hackedsugus
11th April 2012, 13:24
ดีแล้วแบบนี้อะฮาๆ แต่จะบอกให้ กระโปรงเด็ก มหาลัย เวลาขึ้นสะพานลอยมองยากนะ ต้องพวก พาณิชอะ สบาย 55

nakiann123
11th April 2012, 17:56
เซ็กซี่ดีนะ ผมชอบ

boye
13th April 2012, 21:40
บางครั้งก็นะ ใส่ไปๆ แต่ถ้าโดนล้วงลึกก็ไม่กล้าใส่อีก(บางคนนะ) ทว่าโดนล้วงยิ่งชอบใส่(บางคนนะ)
ถามว่าชอบมั้ย ชอบโครต

exodus
13th April 2012, 22:04
ถามว่าแต่งแบบนี้ไปทำไม ก็แต่งไปอ่อยผู้ชาย
แล้วถามว่าผู้ชายประเภทไหนที่จะอยู่ด้วย ก็เป็นผู้ชายสังคมเดียวกัน
มันไม่ใช่เรื่องของเราครับ มันเป็นวัฒนธรรมของเขา ซึ่งกลุ่มสังคมกลุ่มนี้มันก็เป็นอีกกลุ่ม(ถึงวัยมหาลัยแล้วคุณจะรู้ว่ามันมีสังคมย่อยๆมากมาย)
เอาเป็นว่า เรื่องแบบนี้ คนนอกมองแบบเหมารวม แต่คนในมันแยกแยะได้อยู่แล้ว

Pinchot
13th April 2012, 22:06
ถ้าตอนผมไม่มีีแฟนผมก็เฉยๆนะ แต่ตอนมีแฟนเริ่มไม่ชอบ = =

Ignite Virgil
14th April 2012, 04:17
การเงินมีปัญหาใส่ชุดนักศึกษามาหาพี่ !

ap10308280
14th April 2012, 18:22
เธอมีผัวแล้ว

shiningg
14th April 2012, 20:22
อันที่จริงก็บอกว่าไม่ชอบครับเพราะมันดูยั่วยวน แต่เห็นแล้วมันทนไม่อยากไหวจริงๆ รู้สึกว่ามันเซ็กซี่มาก ไม่ชอบแต่ห้ามใจไม่ไหว

bararasza
14th April 2012, 22:23
ถามว่าแต่งแบบนี้ไปทำไม ก็แต่งไปอ่อยผู้ชาย
แล้วถามว่าผู้ชายประเภทไหนที่จะอยู่ด้วย ก็เป็นผู้ชายสังคมเดียวกัน
มันไม่ใช่เรื่องของเราครับ มันเป็นวัฒนธรรมของเขา ซึ่งกลุ่มสังคมกลุ่มนี้มันก็เป็นอีกกลุ่ม(ถึงวัยมหาลัยแล้วคุณจะรู้ว่ามันมีสังคมย่อยๆมากมาย)
เอาเป็นว่า เรื่องแบบนี้ คนนอกมองแบบเหมารวม แต่คนในมันแยกแยะได้อยู่แล้ว

ผมก็ไม่เห็นจะมีสังคมหลายตรงไหนเลย

แบบนี้ทุกนาง เพื่อนผม ตอนแรกที่เข้าไปก็เรียบร้อยดี วันแรกๆๆ ตอนเข้าใหม่ๆ แต่พอเริ่มเข้าหาเพื่อนได้ ไปแล้วลอยเลย อย่าว่าแต่เพื่อนเลย แฟนผมยังเป็น -..- เซ็งเลย เปลี่ยนด้านกลับไปหมดเลย

harrison
14th April 2012, 22:34
ผมว่าไม่ต้องมี ชุดนักเรียน+ชุดนักศึกษาหรอก ใส่ชุดไปเวท นี้แหละ ไปเรียน แบบเนี่ยมันเรื่องมาก

FRAGILE
14th April 2012, 23:35
ชอบอ่ะ อย่างโหด

MosReal
14th April 2012, 23:39
ผมชอบ ผู้หญิงเรีบยร้อยอ่ะ แบบนี้ No เปค :bye