PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Shogun 2 Total War เล่นไม่ได้คับใครรู้วิธีแก้ช่วยทีครับอยากเล่นมาก :(

gamehunter
1st February 2012, 16:20
คืออาการของมันอะคับ พอเข้าไปอะคับมันจะมีหน้าจอที่มีตัวหนังสือเยอะๆๆขึ้นมาอะคับแล้วก็พอรอไปสักพักมันก็จะเด้งๆ
ขึ้นว่า Shogun 2 Has Stop working อะไรประมาณนี้อะคับพอกดไปแล้วมันก็จะขึ้นให้กดอีก2-4รอบ ใครพอจะมีวิธีแก้ไหมคับ:sweat
ผมเคยหามาหลายที่แล้วไม่มีทางแก้เลย:eek:

maxonline17
1st February 2012, 17:41
has stop working นี่ส่วนใหญ่เป็นเพราะแรมไม่พอน่ะครับ ลองปิดทุอย่างแล้วเข้าเกมอย่างเดียวพอครับ

แนะนำถ้าชอบจริงๆซื้อแท้เลยครับ สนุกครับ

gamehunter
1st February 2012, 23:00
ขอบคุณมากคับสำหรับคำตอบตอนนี้เล่นได้แล้วคับไปหาCrackตัวใหม่มาลงก็เข้าได้ไม่มีปัญหาแล้วคับ
แล้วก็กำลังเก็บตังซื้อแท้อะคับ ไม่รู้ยังมีคนเล่นOnlineอยู่ป่าว?? ว่าจะสั่งผ่านZestไม่รู้ของหมดหรือยัง
ชอบเกมแนวนี้มาก:rofl

zealot
10th March 2012, 00:57
พอจะมี แคร็กแจกบ้างไหมคะ หาไม่ได้จิงๆ

exion1
10th March 2012, 09:23
กลัวคน online น้อยผมเลยไม่ซื้อ - -* รอ fall of the samurai ดีกว่า

Spermz
10th March 2012, 09:55
ขอบคุณมากคับสำหรับคำตอบตอนนี้เล่นได้แล้วคับไปหาCrackตัวใหม่มาลงก็เข้าได้ไม่มีปัญหาแล้วคับ
แล้วก็กำลังเก็บตังซื้อแท้อะคับ ไม่รู้ยังมีคนเล่นOnlineอยู่ป่าว?? ว่าจะสั่งผ่านZestไม่รู้ของหมดหรือยัง
ชอบเกมแนวนี้มาก:rofl

Online แค่เราเลือกสีเสื้อเกราะทหารปรับธงได้ครับ

ไม่สนุกหรอก แลคด้วย ทหารวาปได้อะครับ ผมซื้อแท้ ผมไม่เล่นออนไลน์เลย Single สนุกกว่าเยอะ คอมพ์นี่เก่งกว่าคนบางคนเล่นอีกครับ บางทีเล่นๆไปฝรั่งด่า ด้วยซ้ำ -*-

ซญื้อแผ่นแท้ดีกว่าครับ ตามสไตล์ค่ายนี้ทำเกมออกมามีบัคเยอะๆ แล้วแพชแก้เอาครับ คนที่เล่นเถื่อนก็บัคเยอะ เล่นแท้ก็แก้บัคหมดครับ

พอจะมี แคร็กแจกบ้างไหมคะ หาไม่ได้จิงๆ

เข้าหมวด PC Download ครับ