PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มามะมามะ

boontae
2nd February 2012, 03:24
มาทุกท่านในที่นี้ใครจะได้ซื้อกุหลาบให้ตัวเองกันมั้งมาแสดงความคิดเห็นกันครับ ปล.นายภูมนายไม่ต้องก็ได้รู้ว่ามีคนซื้อมห้แล้วก็ให้เยอะแยะ ^^

Aunatix
2nd February 2012, 06:45
รอดู วันนี้จะไปขอคบแล้ว
จะแห้วหรือเปล่า โปรดติดตาม

ballba
2nd February 2012, 23:20
รู้ได้ไง O_o

อยากได้เยอะ จำคตินี้ไว้

เรียนเป็นหลัก รักเป็นโหล มีคนเดียวให้โง่ มีเป็นโหลโก้จะตาย 5555

ล้อเล่นๆ

แหม๋ทำไม่จะไม่รู้ให้คติต่างได้เยอะแยะ ผ่านมาเยอะเจ็บมาเยอะละสิ ! แหม๋หน้าตาไม่ดีหายากนะนาย !ทำไงได้มีแต่คนเปิดตาแต่ไม่เปิดใจอะไรๆก็ทำไปศูนเปล่าอยู่ดีล่ะ

โพสได้น้อยใจมากเลย เหอะๆ = = เอาน่า เดี๋ยวก็มีเอง เป็นกำลังใจให้ครับ

ผมเชื่อว่ามนุษย์หลายคน คงไม่คิดรักใครแค่ที่หน้าตา *0*

เพียงแต่ว่า หน้าตาเนี่ยหละต้องมาก่อน 555 ล้อเล่น ๆ

boontae
2nd February 2012, 23:47
รู้ได้ไง O_o
อยากได้เยอะ จำคตินี้ไว้
เรียนเป็นหลัก รักเป็นโหล มีคนเดียวให้โง่ มีเป็นโหลโก้จะตาย 555
ล้อเล่นๆ

แหม๋ทำไม่จะไม่รู้ให้คติต่างได้เยอะแยะ ผ่านมาเยอะเจ็บมาเยอะละสิ ! แหม๋หน้าตาไม่ดีหายากนะนาย !ทำไงได้มีแต่คนเปิดตาแต่ไม่เปิดใจอะไรๆก็ทำไปศูนเปล่าอยู่ดีล่ะ