PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : โปรแกรม P8H61PRO คืออะไร แนะนำวิธีใช้อย่างละเลือดทีครับ

GetsugA
2nd February 2012, 07:51
คือ เค้าแถมมา(มั้ง)ตอนที่ไปซื้อคอมใหม่อะครับ ไม่รู้ว่ามันคืออะไร ไอ Asus Motherboard P8H61PRO เนื่ย แต่อ่านดูคร่าวๆ มันน่าจะเป็นอะไรที่เกี่ยวกับ O.C. เนื่ยแหละ มันมีสายมาให้1สาย แล้วห็แผ่นลงโปรอกรม แค่นี้ แล้วก็คู่มือการใช้แต่มันเป็นภาษาอังกฤษ ผมอ่านไม่ค่อยออก :rofl เลยอยากให้ผู้รู้แนะนำวิธีใช้หน่อย ขอแบบละเอียดๆ เลยนะครับ อยากรู้ว่าทำไงบ้าง ส่วนจะทำไม่ทำ เด๋วค่อยคิดอีกทีนึง เพราะคอมยังใหม่ๆอยู่เลย เด๋วเป็นไปขี้นมาจะซวยเอา:hehe

ขอบคุณครับ:cool:

chikuva
2nd February 2012, 08:12
มันเป็นแผ่นไดร์เวอร์ครับ แล้วก็มีโปรแกรมแถมมานิดๆหน่อยๆ