PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : (กระทู้ลูกผู้ชาย)ใครอายุเกิน15แล้วไม่เคยช่วยตัวเองบ้าง

FreedomBlood
23rd July 2011, 14:57
ผมอยากรู็ว่ามันจะมีหรอแต่ที่แน่ๆเวบเรามีคนนึงชื่อขึ้นต้นด้วน "P"การช่วยตัวเองนั้นไม่ได้ลามก อะไรนะครับแต่มันเป็นไปตามกลไกธรรมชาติเพื่อปลดปล่อยความเป็นชายในตัวคุณ การช่วยตัวเองมันไม่ได้ผิดอะไรนะครับเพราะเราทำของเราคนเดียว แต่ถ้าแม่เปิดมาเจอก้อีกเรื่องนึง

pyrata
23rd July 2011, 15:00
ใครกล้ามาตอมผมกด thank เลยครับ

Blizt
23rd July 2011, 15:04
มีคนนึงครับผมรู้จักเป็นพลทหารในกองร้อยของเพื่อนผมเอง เค้าบอกว่าเกิดมาไม่เคยเลยสักครั้ง
คืนวันนั้นก็เลยจับมาแยกเดี่ยวแล้วก้เอาคลิปโป๊ในมือถือให้ดู(ถ้าเป็นสมัยนี้คงเอาใส่ipadให้ดู)แล้วก็ให้มันทำ
และเพื่อนผมดันทะลึ่งบอกว่าให้เอาหลักฐานมาให้ดูด้วย พอเวลาผ่านไปสักแปปมันกลับมาพร้อมหลักฐานคามือเลย
ผมกับเพื่อนแทบอ้วก มันเล่นเอามาให้ดูเกือบจ่อหน้าเลย

แต่พลทหารคนนั้นเค้าไม่ได้เป็นเอ๋อนะ เค้าออกเป็นคนซื่อๆ

AodPDS711
23rd July 2011, 15:44
มันเป็นไปบ่ได้ ที่ผู้ชายในโลกนี้จะไม่เคยเล่นว่าว (อ่ะนะ ยกเว้นพวกเอ๋อๆ ไว้หน่อยนึง ผมว่าเค้ามีกลไกส่วนตัวของเค้านะแต่ละคน ไม่จำเป็นต้องชักคะเย่อก็ได้) บางคนอาจชอบฝันเปียกมากกว่า (ก็มันสมจริงกว่านี่ - - ) บางคนอาจจะแค่ลูบๆไล้ ก็เสร็จละ นานาจิตตังครับ

ปล.ผมไม่เคยอ่ะ ตายแล้ว (ล้อเล่น :D)
ปลล. "P" นี่อย่าบอกนะว่า "Pea..อุ๊ฟ!!"

/me โดนอุ้ม

ballba
23rd July 2011, 15:49
ผมกล้าบอกครับ ว่าไม่เคยตอนนี้ก็16 แล้วถ้าถามว่าทำไม

ผมก็มีเมียมีลูกตั้งแต่ 12 แล้วมีเมียช่วยตลอดเลยไม่ต้องทำอะไรแบบนั้นครับ

ถึงจะเลิกกัน แต่ก็สัญญาไปว่าจะไม่ทำ

จนคนอื่นก็เข้ามาในชีวิตเรื่อยๆ สุดท้ายผมก็ไม่ได้ทำจนวันนี้ครับ

ปล. ผมชื่อ ภูมิครับ จริงใจเปิดเผย :thank