PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยหน่อย ครับ เรื่อง blinkw 32 เกมของคุณ Ramis ครับ

armzaa2550
2nd February 2012, 15:57
ช่วยหน่อครับ ลงเกม F.E.A.R 2 Rebron พอจะเข้าเกมมันเด้งขึ้นมาว่า
the program can't start because binkw32.dll is missing from your computer Try reinstalling program to fix this problem. ผมก็เคยเป็นอยู่นะ ตอนนั้นเห็นเขาบอกมาว่าให้ไป โหลดไอตัวอะไรไม่รู้มา ผมก็ไปโหลด ปากฎเจอไวรัสคอมเจ้งเลยครับต้องลงวินใหม่ ผมก็เลยไม่กล้า โหลด เลยจะมาลองหาวิธีอื่นดู

ปล. ของคุณ Rami sครับ