PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เรียนอิเล็กทรอนิกส์ กับ อิเล็กทรอนิกส์ภาษาอังกฤษ ต่างกันตรงไหน

jeffzahahaha
3rd February 2012, 07:13
เรียนสายอาชีพสาขาอิเล็กทรอนิกส์ กับ อิเล็กทรอนิกส์ภาษาอังกฤษ ต่างกันตรงไหน และมันยากไหมต้องคำนวณไหม(ไม่เก่งเลขมากๆ)

==ToR==
3rd February 2012, 16:10
อิเล็กทรอนิกส์ภาษาอังกฤษ เป็นยังไงหรอครับ ใครรู้บอกผมหน่อย

tanatorn
3rd February 2012, 16:25
รู้จักแต่ "พาณิชย์อิเล็คทรอนิกส์"

NECs
3rd February 2012, 18:16
ผมไม่รู้แฮะอิเล็กภาษาอังกฤษเป็นไงแต่คำนวณอิเล็กมีแน่แต่ไม่ยากครับง่ายๆขนาดผมตกคณิต ม.3 ยังเรียนได้เลยแล้วภาษาอังกฤษของอิเล็กนี่เยอะครับอุปกรณ์ต่างๆที่ผมเรียนเค้าสอนให้เรียกเป็นภาษาอังกฤษกะภาษาราชการครับเค้าไม่ให้เรียกภาษาช่างชาวบ้านจะได้เรียนก็ตอนออกฝึกงานร้านหละช่างสั่งหยิบนู่นหยิบน่มันเลย