PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเรื่องขึ้นเป็น lord Mount & Blade: With Fire and Sword

Arzcal
4th February 2012, 23:04
พอดีผมอยากขึ้นเป็น lord ค่าชื่อเสียงมี 29 แล้วแต่ยังไม่เป็น Lord สักทีพอดีผมเล่นเพศหญิงไม่ทราบว่าเกี่ยวไหม

xxxlnwjung1
19th March 2012, 19:36
ผมไม่รู้ว่าเป็นได้รึเปล่านะ แต่วิธีเป็นลอร์ดนะ คุณต้องไปคุยกับราชาของอาณาจักรที่คุณต้องการเสนอตัว แล้วมันจะบอกเองว่ารับหรือไม่รับ
ไปเสนอตัวมันก็ประมาณ I offer my sword to you รึอะไรประมาณนี้แหละ แต่มันต้องคุยกับราชาเท่านั้น
หรือไม่ก็ลองยึดอาณาจักรเอง ดูไม่รู้จะได้เป็นควีนรึเปล่าไม่เคยเล่นตัวผู้หญิง