PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครเล่น Dead Island ผ่าน Tunngle เข้ามาครับ

EviLWaIXaouX
5th February 2012, 20:59
ผมเป็นไรไม่รู้ Game Lobby(มะก่อนเค้าได้ปรับ Option แล้วด้วย = =) มันกดเข้าไม่ได้เห็นพวกฝรั่งให้ไปทำ steam.apid และเปลี่ยนอะไรก็ไม่รู้ใครรู้:answerหน่อยครับ

whiteking7
6th February 2012, 17:46
ผมเป็นไรไม่รู้ Game Lobby(มะก่อนเค้าได้ปรับ Option แล้วด้วย = =) มันกดเข้าไม่ได้เห็นพวกฝรั่งให้ไปทำ steam.apid และเปลี่ยนอะไรก็ไม่รู้ใครรู้:answerหน่อยครับ
อันนี้แนะนำเฉยๆนะ
ถ้าไม่อยากมีปัญหาต้องตามแก้มากมาย
แนะนำของแท้ครับ จ่ายทีเดียวเล่นยาวๆ
ปล.ถ้าคิดว่าคำแนะนำผมไม่ดีก็ปล่อยผ่านเลยครับ