PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : กลัวผู้หญิงน่ารักครับ

kimasd555
6th February 2012, 21:56
คือผมเป็นคนกลัวผู้หญิงน่ารักครับ เวลาเดินไปใหนแล้วเจอคนน่ารัก ผมชอบทำเป็นก้มหน้าก้มตาเดินแบบเจียมๆ หรือไม่เวลาเพื่อนพาแฟนมาบ้านผมแล้วแฟนเพื่อนพาเพื่อนมาด้วย ผมชอบเขินไม่กล้าคุย ไม่อยากอยู่ใกล้ ผมเป็นอะไรไม่รู้

nomember
6th February 2012, 22:25
เป็นอาการประหม่ากับผู้หญิงรึเปล่าผมก็เป็น :)

merisa
6th February 2012, 22:45
เป็นเกย์ป่าว

Beam-GuitarPro
6th February 2012, 22:52
แต่ก่อนผมก็เป็น แต่ตอนนี้หายแล้ว คุยไปเลยครับ แรกๆจะเกรง เดี๋ยวก็ดีขึ้นเอง

SixxTheRipper
7th February 2012, 07:35
เป็นเหมือนกันเลย มันเขินๆ ไม่ค่อยกล้าอะ แฮะๆ

cloudgigvery
7th February 2012, 08:57
ผู้ชายดีๆมักจะกลัวผู้หญิงสวยๆ เพราะอย่างนั้น...เธอจึงได้พบแต่พวกไม่ดี ..

เราต้องมีฮึดกล้าๆไว้ครับ สู้ๆ ไม่อย่างงั้นอดได้คนสวยมาควงแขนนะครับ ^^

oodkungzx
7th February 2012, 09:21
ผู้ชายดีๆมักจะกลัวผู้หญิงสวยๆ เพราะอย่างนั้น...เธอจึงได้พบแต่พวกไม่ดี ..

เราต้องมีฮึดกล้าๆไว้ครับ สู้ๆ ไม่อย่างงั้นอดได้คนสวยมาควงแขนนะครับ ^^

5555+ เจอผู้หญิงสวย น่ารักผมอายมากใจเต้นไม่เปนจังหวะ มือสั่น ผู้หญิงน่ารักสมัยนี้ไม่ได้ดีเสมอไปนะขอบอก มีประสบการณ์ T^T

ballba
7th February 2012, 09:54
เหมือนผมแต่ก่อนอ่ะ

ไม่ได้กลัวนะ แค่ไม่กล้า

เดี๋ยวนี้คนละเรื่อง - -* เฉยละผม

เดินเข้าไปขอซั่มเลย 55

double6
7th February 2012, 10:02
ผมว่าปกตินะครับ อีกหน่อยเดี๋ยวก็ชินไปเอง แต่บางคนอาจจะใช้เวลา นาน จนชั่วชีวิตเลยก็เป็นได้ (ว่าไปนั่น) :p

T : O : P 22
7th February 2012, 10:26

เฮ๊ย! เอ็ง ไป ว่า เค้า เป็นเกย์ ได้ไง ผู้ชายหลายคนก็เป็นกันเเหละ เเบบนี้

เป็นเหมือนกันเลย มันเขินๆ ไม่ค่อยกล้าอะ แฮะๆ

เห็นมั้ย มันก็เป็นกันหลายคนเเหละ

เห็น ญ สวยๆ น่ารักๆ เเล้ว อาการนิ่งเฉย ไม่เขินไม่อาย พวกไม่เป็นสิ น่าคิด http://www.bloggang.com/data/kotaro/picture/1162106929.gif

SabaiJaiSukhum
7th February 2012, 14:27
ไม่ใช่เรื่องน่ากลัวค้า อยากบอกว่าเรามีเพื่อนคนนึงน่ารักม้ากกกก แต่ไม่มีแฟน? ยังไง มันก็บ่นไห้เราฟังนะทำไม มันไม่มีใครเข้ามาคุยเลย (ในสายตาเราเราว่าเค้าน่ารักมากค่ะ)
อาจเป็นเหตุผลบางประการทำไห้ผู้ชายไม่กล้าจีบ เคยมีผู้ชายคนนึงมาจีบเหมือนกัน แต่ออกแนวแว้นๆ ฮามากเคยอยู่ด้วยกันในโรงอาหาร แบบเดินผมทองมาเลย แล้วพูดจาแบบ (เอี้ยมาก) แบบพูดเหมือนกะพาเข้าโรงแรมอะ พูดแบบเสียดสีอะ แต่เราว่าตลกดีนะ เพื่อนเราก็พูดแซวไปว่า หน้าไม่ถึงค่ะ หน้าไม่ถึงค่ะ เด็กแว้นคนนั้นเดินก้มหน้ากลับไปเลย
(แอบสงสารด้วยค่ะ) แต่เพื่อนเรามันก็บอกนะ แค่พูดจาดีๆก็พอ

อยากจะบอกว่าคุยไปเถอะค่ะ ผู้หญิงแทบทุกคน รวมทั้งเราด้วยไม่ได้มองผู้ชายที่หน้าตาอย่างเดียวค่ะ แก่ไปก็หน้าเหี่ยวทุกคน เค้ามองที่บุคลิก กระกระทำ ความเป็นผู้นำ ที่จะดูแลผู้หญิงได้ ไม่จำเป็นจะต้องหน้าตาอย่างไหนค่ะ ต่อไห้คนหน้า แย่แค่ไหนถ้านิสัยแบบ เป็นคนมีความคิด มีน้ำใจ ช่วยเหลือคนที่เผื่อแผ่ เราว่าคนแบบนี้ดูหล่อมากกว่าดาราทุกคน อีกค่ะ

แอบปลื้มผู้ชาย ใจบุญ อิอิ

Aunatix
7th February 2012, 19:18
ไม่ใช่เรื่องน่ากลัวค้า อยากบอกว่าเรามีเพื่อนคนนึงน่ารักม้ากกกก แต่ไม่มีแฟน? ยังไง มันก็บ่นไห้เราฟังนะทำไม มันไม่มีใครเข้ามาคุยเลย (ในสายตาเราเราว่าเค้าน่ารักมากค่ะ)
อาจเป็นเหตุผลบางประการทำไห้ผู้ชายไม่กล้าจีบ เคยมีผู้ชายคนนึงมาจีบเหมือนกัน แต่ออกแนวแว้นๆ ฮามากเคยอยู่ด้วยกันในโรงอาหาร แบบเดินผมทองมาเลย แล้วพูดจาแบบ (เอี้ยมาก) แบบพูดเหมือนกะพาเข้าโรงแรมอะ พูดแบบเสียดสีอะ แต่เราว่าตลกดีนะ เพื่อนเราก็พูดแซวไปว่า หน้าไม่ถึงค่ะ หน้าไม่ถึงค่ะ เด็กแว้นคนนั้นเดินก้มหน้ากลับไปเลย
(แอบสงสารด้วยค่ะ) แต่เพื่อนเรามันก็บอกนะ แค่พูดจาดีๆก็พอ

อยากจะบอกว่าคุยไปเถอะค่ะ ผู้หญิงแทบทุกคน รวมทั้งเราด้วยไม่ได้มองผู้ชายที่หน้าตาอย่างเดียวค่ะ แก่ไปก็หน้าเหี่ยวทุกคน เค้ามองที่บุคลิก กระกระทำ ความเป็นผู้นำ ที่จะดูแลผู้หญิงได้ ไม่จำเป็นจะต้องหน้าตาอย่างไหนค่ะ ต่อไห้คนหน้า แย่แค่ไหนถ้านิสัยแบบ เป็นคนมีความคิด มีน้ำใจ ช่วยเหลือคนที่เผื่อแผ่ เราว่าคนแบบนี้ดูหล่อมากกว่าดาราทุกคน อีกค่ะ

แอบปลื้มผู้ชาย ใจบุญ อิอิ

พี่หน้าเหมือนแฟนเพื่อนผมจังเลย (แต่ไม่ใช่)

ว่าแต่เด็กแว้นคนนั้นพูดว่าไรหรอครับ

ผมก็แว้นนะ แต่ไม่แย่ขนาดนั้นแย่ที่นิสัย คือชอบอยู่เฉยๆเป็นส่วนใหญ่ งานก็ไม่ทำ นั่งเฉยๆตลอด

SabaiJaiSukhum
7th February 2012, 19:35
จิงอะ หน้าเราโหลน้อ ใครๆก็เหมือน แต่คงไม่มีทางเหมือนเปะๆหรอก เหมือนเปะๆก็เป็นพี่น้องแล้วสิเนอะ ฮ่าๆ

ส่วนเด็กแว้นก็ไม่ได้พูดอะไรมากหรอกค่ะ ก็พูดแบบแนวๆเค้าอะอธิบายไม่ถูก ออกแนวเสี่ยวๆนิดหน่อย แต่ก็ตลกมากกว่า แต่เรามีเพื่อนสมัยเด็กๆ เห็นมันตั้งแต่เด็กจนโตนะ ประมาณ 15กว่า ๆมันก็ไปอยู่กะเด็กแว้น แต่พอมหาลัยมาอยู่คนเดียว เคยถามมันว่า ไมไม่เป็นเด็กแว้นต่อ มันบอกว่า

สบายรู้มั้ย เค้าไปอยู่มหาลัยอะโครตเสี่ยวเลยเป็นเด็กแว้น แต่ตอนนี้เค้าว่ามันดูดีกว่าเดิมนะ สงใสกลับตัวกลับใจ (เห็นมีแฟนเป็นหลักเป็นแหล่งละ)

pesh2004
7th February 2012, 21:36
แรกผมก็เป็นเหมือนกันครับ แต่ถ้าเรา กล้า เด๋ว เรื่องพวกนี้ก็เป็นเรื่องธรรมดาไปเอง

tentaethaibio
8th February 2012, 18:48
http://www.youtube.com/watch?v=zz_vOet0oE4

จขกท เป็นแบบผมแหละ ผมก็แพ้คนสวย 555+ พยายามคุยกับผู้หญิงมั้ง เดี๋ยวก็ชิน ผมเดาได้ว่า คุณไม่ได้คุยกับผู้หญิงมากหรอก ผมเดาถูกมะ อย่าไปกลัว ผู้หญิงไม่กัด

exion1
8th February 2012, 18:58
ผมก็กลัว......ไม่กล้าสบตา

ลูกกุยแมน
8th February 2012, 19:36
ช่ายยย ผมก็เป็นง่า T^T

benz1230
8th February 2012, 19:43

เลื่อนลงมาเห็นคอมเม้นท์นี้ เงิบเลย 555555555555

vongolex555
8th February 2012, 21:33
เหมือนผมเลยไม่ค่อยกล้าเท่าไร