PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอทราบเนื้อเรื่องหนัง ก่านคอกัดมันเป็นแบบนี้หรือปาวเพิ่งดูวันนี้เลยงง?????ครับช่วยมาอธิบายที

Crowszerro 3
6th February 2012, 22:51
เมื่อก่อนมีการทดลองของพวกญีปุ่น เรื่องการกินเนื้อเงือก โดยให้
อุ้ม ที่เป็นเด็กรับใช้ กับผู้ช่วยหมอ(รึเปล่า)ที่เป็นสาวญีปุ่น ทดลองกิน แต่เงือกที่จับมาดันไป
กัดพวกหมอ คนที่โดนกัดเลยกลายเป็นคลายๆซอมบี้จำชื้อเรียกไม่ได้ ส่วนพ่อของอุ่ม
ก็โดนกัดด้วย พวกญีปุ่นเลยหนีไปไม่ก็ตายๆไป อุ้มกลายเป็นเจ้าแม่เกาะ(ไ่ม่รู้เป็นได้ไง
สงสัยประกวดความงาม)ก็เลยบงการชาวเกาะให้หาเหยื่อมาให้พ่อตัวเองกิน โจอี้กับพวก
โดนให้มาถ่ายไรซักอย่าง กับสาวๆ แล้วก็โดนคนเรือที่ลูกถูกจับเป็นตัวประกันไว้ที่เกาะ
หลอกให้มาถ่ายที่เกาะนี้ ตอนหลังสาวญีปุ่น ที่เคยกินเนื้อเงือก จะกลับมาเอาไปกินอีก
เลยหลอกไกด์ให้พามา ทั้งเรื่องเจ๊นี้เมพสุด แต่ถูกโจอี้แย้งเงือกไปปล่อยลงน้ำ เลยแก่ไปเลย แล้วโจอี้ถูกปลาวาฟ กินแต่ไม่ตายมีคนมาแหวกท้องปลาช่วยได้ทันคือไอคนที่ออกเรือนั่นล่ะมัน

ประเด็นผมอยากทราบว่า สรุปแล้วพอปล่อยเงือกเสร็จทุกคนไม่ตายใช่มั้ยครับหรือตายแล้วฟื้นผมงงตอนจบนี่ล่ะหรือ โจอี้รอดคนเดียวแล้วโจอี้คุยโทรศัพท์กับใคร ใช่แฟนของไอแว่นหรือป่าว!!!!!!!นี่ล่ะที่ผมงงขอคนอธิบายทีครับ:confused: เสียดายเรื่องนี้น่าจะฮา+ทะลึงกว่านี้เนอะ555 อึ๋มกันทั้งนั้น แต่ฆ่ากันโหดมากเลือดสาดเลยทีเดียวผมดูแล้วยังแหวะๆเลยโหดได้ใจมากพี่โยกเยกเรา ผุ้ ญ ขอชีวิตยังทุบหัวจนตายอ่ะ

ARiSKY
6th February 2012, 23:04
555+ มาทำไรแถวนี้ฮึฮึ เขารอพระเอกอยู่นะ รีบๆเข้า ทีมแสดง คนดูพร้อมแล้ว