PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เอาไงดีคับทำให้สาวชอบ โดยเฉพาะคนที่บอกลิกเราทำให้เขามาสนใจเราอีกรอบ

nongkaenglnw
7th February 2012, 16:54
ตามหัวข้ออะคับ ผมจะเล่านิสัยเธอให้ฟังเธอเป็นนางรำคับสวยด้วยประวัติก็เคยมีผู้ชายมาหลายคนตอนเธอคับกับผมก็ยังดีอยู่โดยที่ตอนเเรกเธอชอบผม เธอตั้งกลุ่มบอกว่าใครชอบใครอะไรอย่างงั้นแล้วอยู่ดีๆเธอก็หลุด ปากออกมาว่า ทำเป็นแบบแชทดีกว่า
เธอ:เก่งเค้าชอบแกว่ะ
ผม:หรออืมเขาก็แอบชอบแกอยู่หรอกนะแกเป็นคนที่น่ารักสวยด้วย
เธอ:เราลองคบกันดูมั้ยอะ
ผม:ลองก็ได้
พอคบกันไปได้สัก1อาทิตย์มั้ง เธอ บอกเลิกวันนั้นผมน้ำตาเกือบไหลด้วยความที่เป็นลูกผู้ชายก็เลยอดกลั้น
ต่อมาเธอก็ได้ไปชอบคนใหม่ มันเป็นคนที่ดูการ์ตูนลามกตั้งแต่เด็กใส่แว่นเห้ยดูเกินไปป่าว พอมันคบกับเธอนิสัยมันเปลี่ยนไปเห้ยจากลามก ขออนุญาติ เห้ย***เป็นไรของ***เนี่ยพอมีคนมาชอบนิสัย***ดีขึ้นว่ะ
ผมไม่แน่ใจว่าเธอ อยากลองทดสอบใจผมว่ารักเธอจริงหรือป่าวนะอันนี้ผมไม่รู้ตอนเรียนรำไทย เธอถามผมว่าถ้าเกิดไฟใหม่แกจะช่วยใคร ผปมคิดในใจว่าเธออาจจะกลับมาคบกับเราก็ได้ ผมก็เลยตอบไปว่าผมจะช่วยคนที่สำคัญในชีวิตของผมเป็นคนที่ผมรักและห่วงใยทั้วพ่อแม่รวมถึงคนที่เป็นแฟนกับผมด้วย ตอนนี้ก็ได้แต่รอว่าเธอจะให้คำตอบว่า ไร
เลยจะให้ชาวjokerช่วยเป็น กูรูหัวใจ ช่วยบอกเคล็ดลับทำให้สาวติดใจด้วยคับ

awollukoza
7th February 2012, 17:02
ผมโดนบอกเลิกมา 2 รอบละครับ คนๆเดียวกัน 5555
ทำให้เค้ารู้ว่าเราดีกว่าคนใหม่ยังไง โดยไม่ก้าวก่าย ชีวิตเค้ามากเกินไป
พระเอกอะครับ เราต้องเป็นพระเอก ><"

สู้ๆครับ

UkuleleAlone
7th February 2012, 17:08
ไฟใหม่ . . . . . . . . ทั้ว . . . . . .

ปล.หาคนใหม่จบ!!!!

saimtogo
7th February 2012, 17:18
โอ้~ ลึกซึ้ง:sweat

nongkaenglnw
7th March 2012, 06:57
สรุปคือผมมีคนใหม่ละในเมื่อคนเก่าไม่รักก็หาคนใหม่น่ารักกว่าเดิมด้วยแหละ:heart

New฿ie
7th March 2012, 07:11
ตอนแรกก่ะจะไม่เม้นแล้วน่ะเพราะเราไม่ใช่กูรูรักไรมากมาย
แต่พ่อมาเจอไอ้ไฟใหม่ทำเอาเส้นลือดปูดที่ตาซ้ายเลยทีเดียว

iOS
7th March 2012, 09:12
หาคนใหม่เถอะนายๆ ผู้หญิงดีๆมีอีกเยอะ

communism
7th March 2012, 09:27
อย่าไปหวัง ได้ไฟ จาก เถ้าถ่านที่ไหม้ไปแล้ว มีแต่ให้ช้ำใจ

หาใหม่เถอะครับ ถึงอาจจะใช้ระยะเวลาทำใจไม่ให้รัก นานหน่อย

ของผม อยุ่คนเดี่ยวกัน โคตรเกลียดโคตรรักในคนเดี่ยว (ยิ่งห้ามเหมือนยิ่งยุ) คบได้ 2 อาทิตย์จีบมา2เดือน เลิกไปเกือบ1ปีแล้ว แต่เวลาอยู่ข้างๆในใจมันแปลกๆร้อนๆทุกที :o

Deathbringer
7th March 2012, 09:36
ตั้งกระทู้ 7 กุมภา - - วันนี้ 7 มีนา

iamtobi808
7th March 2012, 10:17
Fus Ro Dah เลยครับ :D :D

Tomnotnow
7th March 2012, 11:52
โลกของความเป็นจริงมันไม่ได้สวยหรูไปแบบอย่างที่คุณคิดหรอกครับ ถือว่าเป็นประสบการณ์แล้วกันนะครับ:o ค้นพบตัวตน และ หาหญิงดีๆที่คุณคิดว่าใช่จะดีกว่านะครับ :roseเชื่อผม>_o อย่าไปคิดให้มันหนักใจเปลืองพื้นที่memoryสมองครับ การที่โดนบอกเลิกมันไม่ใช่เรื่องน่าอายหรอกนะครับ^^ หาผู้หญิงดีๆเถอะนะครับ ^^ จะได้ไม่ต้องเสียใจซ้ำสองครับ:giveheart (ผมน่ะไม่เคยโดนบอกเลิกครบหรอกครับ มีแต่ผมบอกเลิกครบเขาครับ)

ขอขอบคุณที่อ่านข้อความของผม : Tom:cool:

jobtoy2001
7th March 2012, 11:58
มันเป็นคนที่ดูการ์ตูนลามกตั้งแต่เด็กใส่แว่นเห้ยดูเกินไปป่าว พอมันคบกับเธอนิสัยมันเปลี่ยนไปเห้ยจากลามก ขออนุญาติ เห้ย***เป็นไรของ***เนี่ยพอมีคนมาชอบนิสัย***ดีขึ้นว่ะ

=v= ชอบประโยคนี้มาก