PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : left 4 dead 2 HELP!!!!!!!!!!!!!!!! NOW

thetopzrr
7th February 2012, 22:29
คือ ผมจะเล่นl4d2ผ่านการีน่าตามวิธีเว็บhttp://www.sen.in.th/ อะครับคืออัพแพทเสร็จอะไรเสร็จแล้ว
เหลือแต่ตั้งค่าในgarena ผมก็เบราไปหาตัวเกมตรงช่องExecutlable settingsเรียบร้อย
แต่ตรงช่อง game bootstarp parameters ที่อยู่ถัดลงมา ต้องตั้งค่าอะไรเหรอครับ ( เคยเล่นได้เมื่อออนไลน์ได้แต่ลบไปแล้ว เลยลืม- -* ):sweat:sweat:sweat:sweat
:sweat:sweat:sweat:sweat:sweat:sweat:sweat:sweat:sweat:sweat:sweat:sweat:sweat:sweat:sweat:sweat

EDIT* left 4 dead 2 has stopped working ครับจะแก้ยังไงดี ใช้ win7 64bit นะครับ และตัวเกมเป็นตัวเต็มซื้อแผ่นก็อปมา เคยเล่นได้แต่ลบไป เป็นตัวที่แถมโหมด thepassing มาด้วยแก้ไงดีครับ - -*

thetopzrr
8th February 2012, 18:15
ตอบทีครับ รออยู่

diippyjas
8th February 2012, 18:20
ไม่ต้องใส่อะไรล่ะมั้ง จำไม่ได้เหมือนกัน เลิกนานแล้ว

thetopzrr
8th February 2012, 18:28
left 4 dead 2 has stopped working จะแก้ยังไงดี ใช้ win7 64bit นะครับ และตัวเกมเป็นตัวเต็มซื้อแผ่นก็อปมา เคยเล่นได้แต่ลบไป เป็นตัวที่แถมโหมด thepassing มาด้วยแก้ไงดีครับ - -*

thetopzrr
8th February 2012, 18:34
left 4 dead 2 has stopped working จะแก้ยังไงดี ใช้ win7 64bit นะครับ และตัวเกมเป็นตัวเต็มซื้อแผ่นก็อปมา เคยเล่นได้แต่ลบไป เป็นตัวที่แถมโหมด thepassing มาด้วยแก้ไงดีครับ - -*

ขอดัน หน่อยนะฮับ ^^คือรออยู่

thetopzrr
8th February 2012, 18:53

thetopzrr
8th February 2012, 19:04

ดันอีกนิด มีเวลาเล่นได้จำกัดต้องรีบหาทางแก้ - -*

thetopzrr
8th February 2012, 19:36
ไม่มีไครรู้เลยรึไงเนีย

karnt111
8th February 2012, 21:16
ทำไมไม่หาในgoogleละครับคนในjkgเข้าก็ไม่ได้รู้ไปทุกเรื่องนะ-*-