PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : โปรเเกรม Windows Media Player ดูวิดิโอเเล้วเสียงเเปลกๆๆ

gafiled1
8th February 2012, 19:25
คือผมโหลด Anime มาพอเปิดเเล้วไม่ได้ยินเสียงเลยอะครับมีเสียงเเปลกๆๆยังไงก็ไม่รู้ (เสียงประมาณคนพูดเร็วๆๆอะครับ) มันเป็นบางเรืองอะครับพอไปโหลดโปรเเกรมอืน ดันดูได้ เเละเป็นเฉาะบางเรืองอะครับบางเรืองก็ดูได้

alonekaoka
8th February 2012, 19:36
แนะนำ Cyberlink ครับ หรือ KMPlayer ครับ

gafiled1
8th February 2012, 20:00
แนะนำ Cyberlink ครับ หรือ KMPlayer ครับ

ไม่มีวิธีเเก้เลยหรอครับ

ปล อันนี้เท่าที่หามาต้องไปลงพวก Plug-Ins มาใส่เพิ่มด้วยรึ่เป่าครับ

alonekaoka
8th February 2012, 20:34
ผมไม่แน่ใจนะครับแต่ของผมมันเคยเสียงไม่ออกเล่ยอะครับผมก้เล่ยแนะนำ 2 โปรแกรมนี้เล้ย

หาโหลดในเว็ปเราได้เล่ยเยอะแยะไปครับ

gafiled1
9th February 2012, 16:30
ผมไม่แน่ใจนะครับแต่ของผมมันเคยเสียงไม่ออกเล่ยอะครับผมก้เล่ยแนะนำ 2 โปรแกรมนี้เล้ย

หาโหลดในเว็ปเราได้เล่ยเยอะแยะไปครับ

ครับขอบคุณมากครับต้องหาโปรเเกรมอืนใช้เเละ