PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยผมตัดสินใจหน่อยได้ไหมครับ

artbaza555
8th February 2012, 23:03
ตอนนี้ผมกำลังตัดสินใจอยู่ครับระหว่าง 3DS PS3 และ PSVITA ครับผมตั้งใจจะไปซื้อช่วงเมษานี้ครับช่วยบอกข้อดีข้อเสียของทั้ง 3 เครื่องเพื่อประกอบการตัดสินใจได้ไหมครับ

ตอนนี้ PSVITA ก็อยากเล่นเกมส์ของมันในอนาคต 3DS ก็อยากเล่น Kingdom hearts PS3 ก็อยากเล่นไฟนอลกับเกมส์ต่อสู้ของมันครับ

FreedomBlood
9th February 2012, 02:07
ผมแนะนำPs3 นะเพราะพวกเครื่องมือถือน่ะเล่นแปปๆมันก็เบื่อแล้วแต่คอลโซลมันเล่นในระยะยาวโอเคเลย